123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: icook
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปากบาง] ทำปากกระจับครั้งแรกที่ Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
คุณหมอเย็บละเอียดมากเลย ทำข้างล่างเพิ่มคงสวยมากก
เราสนใจอยากทำ ทำทั้งบนและล่างพร้อมกันได้ไหมคะ
มีรูปก่อนเต็มหน้าไหมค่ะ
มีโปรสำหรับนักศึกษาไหมคะ
ปากเราหนามากเลย สนใจอยากทำปาก
ต้องจองคิวหมค่ะ
สวยมากเลย เห็นรูปทรงอย่างชัดเจนไม่บางจนเกินไปด้วย
หลังทำออกมาสวยเลยนะคะ ฝีมือการเย็บของคุณหมอสุดยอดมากๆค่ะ
อยากทำปากมากๆเลยค่ะราคาเท่าไหร่คะทั้งบนทั้งล่าง
อยากทำ ถ้าดัดฟันอยู่ทำได้ไหมคะ
สนใจคะ อยากทำ มีโปรโมชั่นไหมคะ
รอยเย็บดูละเอียดมาก หลังทำต้องดูแลยังไงบ้างค่ะ
เริ่ดคร้า งานดูละเอียดมากเลยค่ะ ตอนนี้มีโปรกับนักศึกษาไหมคะ
กำลังจะทำจมูก จะมีโปรคู่กับปากไหมค่ะ จะได้ทำ2อย่างพร้อมกันเลย
ราคาทั้งหมดเท่าไรคะ อยากไปเเก้จมูกมากเลยค่ะ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้