เจ้าของ: moonwhale
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกแบบใช้กระดูกอ่อนหลังหูที่ Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวยคมขึ้นนะคะ จมูกเราก้ประมานนี้้นะ เห็นแล้วอยากทำเลยอ่าา...
สวยมาก สุดยอดเลยนะคะ เสริมจมูกแล้วใช้กระดูกอ่อนหลังหูด้วย
หูยยยยย เป็นธรรมชาติสุดๆเลย ทำได้เข้ากับหน้ามากเลย
จมูกคล้ายเราเลย อยากทำบ้าง แอบไปหาข้อมูลในเพจมา มีแต่เคสสวยๆ
มีรับประกันไหมค่ะ สนใจทำอยู่

ชอบวิธีการเสริมของคุณหมอมากๆ สนใจคลินิกนี้เลย
กลัวเข็มมากกก ไม่กล้าไปทำสักที
เก็บตังค์อยู่นะจ๊ะ ไปทำจมูกที่นี่แน่นอนค่ะ

เป็นธรรมชาติดีนะคะ เข้ากับหน้ามากเลย
เคสจมูกเนื้อน้อยเหมือนเราเลยนะคะ เก็บตังส์รอเลยคร่า
ชอบจมูกที่นี่มาก เข้ากับหน้ามากๆเลยนะคะ

ดูรีวิวของ Dmor มาเยอะเลยนะคะคุณหมอทำจมูกสวยมากเลยนะคะ
โทรเข้าไปสอบถามเห็นว่าคิวคุณหมอเเน่นมากก
อยากไปทำช่วงเดือนเมษา
หลังผ่าตัดรักษาตัวยังไงคะ ดูเเลยากไหม
ว๊าวววว ไอดอลเลยคร้า เราอะหน้าบาน จมูกก็เล็กเนื้อน้อย แต่ไม่รู้จะเสริมจมูกได้ไหมนะคะ
โอ้วววว กิเลสมาเลยเจ้าค่ะ
หากมีเนื้อจมูกอยู่บ้าง จะเสริมจมูกได้โด่งกว่านี้ไหมคะ
อยากเห็นรูปอัพเดตจังเลยคะ
อยากเข้าไปปรึกษาคุณหมอตุ๊กก่อนได้ไหมคะ มีค่าใช้จ่ายอะไรไหมค่ะ
ใช้หลังหูด้วยใช่ไหมคะ เจ็บไหมเเผลที่หู
ว้าวววว ทรงสวยเป็นธรรมชาติมากเลยคะ
รูปหน้าเหมือนเราเลย ทำแล้วดูคมมีมิติขึ้น ชอบๆ
สวยเริ่ดเป็นธรรมชาติสุดๆ
เราอยากจองคิว ใช้เวลาจองประมาณกี่เดือนคร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้