ดู: 703|ตอบกลับ: 0

[ศัลยกรรมเกาหลี] แบ่งปันประสบการณ์เติมไขมันที่หน้า ช่วยให้หน้าเด็กขึ้นได้จริงค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีสมาชิกดั้งโด่งค่ะ จะขอเล่าประสบการณ์เติมไขมันที่หน้า เพื่อทำให้หน้าดูเด็กลงนะคะ  ตอนนี้พี่อายุ 46 ปี แล้วค่ะ รูปหมวกสีเขียวเป็นรูปก่อนจะเริ่มทำนะคะ

ตอนแรกพี่เห็นเพื่อนมาเติมไขมันที่พีเมดคลินิค แล้วหน้าเต็มขึ้น ดูหน้าเด็กลง เลยสนใจค่ะ เพื่อนก็ได้เปิดเว็บดั้งโด่งกับเว็บไซต์ของพีเมดให้ดูด้วยค่ะ เห็นมีหลายคนมาทำแล้วหน้าเด็กขึ้นจริง พี่จึงขับรถจากนครปฐมมาที่คลินิกพีเมดตรงจตุจักร เพื่อปรึกษาคุณหมอ และนัดวันทำเลยค่ะ

รูปหลังทำ 7 วันค่ะ แต่งหน้าได้เป็นปกติ ไม่มีรอยช้ำหรือฉีดให้เห็นค่ะ

ผ่านไป 2 สัปดาห์ หน้าเข้าที่แล้วค่ะ หน้าดูอิ่มเป็นธรรมชาติ หลายคนทักว่าหน้าตาดูมีน้ำมีนวลมากขึ้นค่ะ

ตอนนี้พี่มีความมั่นใจมากขึ้น และพอใจกับเสียงตอบรับจากคนรอบข้างที่เป็นไปในทิศทางเดียวกันคือชมว่าดูเด็กขึ้น

ขอขอบคุณสมาชิกเว็บไซต์ดั้งโด่งที่ได้มาเล่าประสบการณ์การฉีดไขมัน ซึ่งทำให้พี่ตัดสินใจไม่ผิดที่เลือกมาทำที่พีเมด และที่สำคัญขอบคุณคุณหมอปิยพลมากๆ ค่ะที่ใจเย็นและเอาใจใส่กับการฉีดไขมันครั้งนี้ของพี่ค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้