ดู: 457|ตอบกลับ: 5

[เสริมจมูก] เปลี่ยนหน้าดุเป็นสาวเกาหลีด้วยซิลิโคนนิ่มพิเศษที่ Asaya Clinic

[คัดลอกลิงก์]
อันยองทุกคนน่ะค่ะ อิอิๆๆ
สวัสดีสมาชิกเพจดั้งโด่งทุกคนด้วยน่ะค่ะ แนะนำตัวเองนิดหนึ่งน่ะค่ะ เราชื่อแคทน่ะ อายุ29 ปีค่ะ ปัจจุบันเป็นพนักงานบริษัทแห่งหนึ่ง วันนี้แคทอยากมาเล่าเรื่องราวการแก้จมูกของแคท ให้เพื่อนๆได้ชมกัน แคทพึ่งกระทู้เป็นครั้งแรก อาจจะเขียนไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ยังไงก็ลองๆอ่านกันดูน่ะค่ะ
แคทเป็นคนจ.น่านค่ะ แต่พอจบก็มาทำงานในกรุงเทพฯ แต่ด้วยงานที่ทำต้องพบปะลูกค้ามากมาย แคทเลยต้องเปลี่ยนตัวเอง เริ่มต้นจาการลดน้ำหนัก ออกกำลังกาย รวมทั้งตัดสินใจทำศัลยกรรม แคททำจมูกครั้งแรกเมื่อปี 2015 ค่ะ  ตอนแรกไม่มีปัญหาอะไร แต่พอผ่านไปประมาณปีกว่าๆ เริ่มสัมผัสได้ว่า จมูกเป็นขั้นตรงหัวตา ปลายก็ตึงใสๆ ยิ่งให้เพื่อนๆดู เพื่อนก็แนะนำให้ไปแก้ ตอนนั้นตัวแคทเองไม่ลังเลเลยค่ะ พยายามหาดูรีวิว ว่าที่ไหนแก้แล้วสวย ราคาไม่แพง สุดท้ายก็ได้เพื่อนอีกคนแนะนำไปที่ ASAYA CLINIC ค่ะ ตอนแรกไม่รู้จักชื่อคลินิก ไม่รู้จักคุณหมอเลย ก็เลยลองค้นดูรีวิว ของคลินิกก็เจอ รีวิวสวย ค่าแก้ก็ไม่แพง คุณหมอจบแพทย์เฉพาะทาง แคทเลยตัดสินใจนัดพบคุณหมอก่อน
วันที่เข้าพบคุณหมอก็จะเจอพี่ๆ ให้กรอกข้อมูล ถ่ายรูป ซักถามประวัติต่างๆแล้วเราก็ได้พบคุณหมอเลย แคทเองถามคุณหมอว่าอยากแก้จมูก แล้วก็เล่าปัญหา บลาๆๆๆ ไป คุณหมอเลยสรุปปัญหาให้ฟังอย่างละเอียด พร้อมบอกเราว่าจะแก้ตรงจุดไหนบ้าง ทำแล้วได้ประมาณไหน ตอนนั้นคือไม่รู้คิดอะไร บอกคุณหมอไปว่าแก้วันนั้นเลยได้ไหม คุณหมอตอบได้ แคทก็เคลียร์ ค่าใช้จ่ายเลยค่า555  ก่อนทำพี่ๆผู้ช่วยก็จะ ถ่ายรูปเราก่อนทำ จากนั้นก็ให้วัดความดัน กินยา แล้วก็ทำเลย
รูปก่อนแก้จมูกค่ะ ( หน้าดูดุ ปลายงุ้มกดลง ใสและตึงมากค่ะ )
47 K.แคท จมูก_170721_0013.jpg
47 K.แคท จมูก_170721_0011.jpg
รูปนี้หลังจากทำเสร็จค่ะ ( ไม่ช้ำ ไม่บวมมากค่ะ )
47 K.แคท จมูก_170721_0006.jpg
47 K.แคท จมูก_170721_0004.jpg

ของแคทเป็นซิลิโคนนิ่มพิเศษ อยู่ได้ตลอดชีวิตค่ะ คุณหมอใช้เวลาทำไม่นานค่ะ เคสของแคทเป็นงานแก้ใช้เวลาประมาณ 45 นาทีก็เสร็จค่ะ ( แอบเจ็บตอนฉีดยาชาค่ะ หัวสั่นครอน555) แต่พอผลออกมา ชอบม๊ากกกกกก เลยไม่รู้สึกเจ็บเลยค่ะ555
        อันนี้รูปล่าสุดค่ะ ยังไม่ตัดไหมเลย บวมน้อยมากค่ะ ทรงสโลบหวานขึ้นเยอะเลย ถูกใจมากๆ  พอเป็นสาวเกาหลีได้ไหมค่ะ อิอิๆๆ
47 K.แคท จมูก_170721_0015.jpg

สำหรับเพื่อนๆคนไหนสนใจแก้จมูกราคาไม่แพง พนักงานสุภาพ คลินิกสะอาด และยังหาคลินิกถูกใจไม่ได้ แคทขอแนะนำให้มาแก้กลับคุณหมอโอ๋ อาศยา ที่ASAYA CLINIC ดูน่ะค่ะ คุณหมอเป็นกันเองค่ะ รับรองจากสาวหน้าดูเปลี่ยนเป็นสาวเกาหลีได้แน่นอนค่ะ อิอิๆๆ
โพสต์ 2017-7-21 23:13:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะ  แก้แล้วหน้าเด็กลงด้วย ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-7-23 12:14:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
mkii ตอบกลับเมื่อ 2017-7-21 23:13
สวยค่ะ  แก้แล้วหน้าเด็กลงด้วย ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ

โปรโมชั่นเคสแก้จมูกซิลิโคนนิ่มพิเศษ+รองปลายเนื้อเยื่อเทียมราคา 32,000 ค่าาา
ปลื้มมากค่ะ ลองสอบถามโปรโมชั่นที่ Asaya Clinic ดูนะคะ
โพสต์ 2017-8-13 13:29:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยครับ พึ่งไปเสริมมาเหมือนกัน
โพสต์ 2017-8-23 13:33:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากกกกก ไปแก้กับหมอมาเหมือนกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้