ดู: 787|ตอบกลับ: 9

[เสริมจมูก] ภาระกิจเปลี่ยนดั้งแหมบเป็นดั้งสวยรพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ17วัน (1).jpg

สวัสดีอย่างเป็นทางการค่ะ  วันนี้ก็จะมารีวิวประสบการณ์เสริมจมูก  พึ่งหัดเขียนใหม่ๆ55555อาจจะยังไม่ค่อยเก่งมาก แต่จะพยายามให้เพื่อนที่เข้ามาอ่าน  ศึกษาข้อมูล ได้คำแนะนำที่ดีมากที่สุดเลยค่า
        แต่ก่อนอื่นขอบอกก่อนนะ  ว่าเดิมก็มีอยู่บ้างค่ะแต่จะมีช่วงปลายๆ  ตรงสันดั้งมีน้อย ก็อยากจะเปลี่ยนแปลงตัวเองบ้างอะเนาะ  เลยปรึกษาเพื่อนว่าจะทำที่ไหนดี  สวยๆ หมอเก่งๆ จนมาจบที่ รพ.เลอลักษณ์ จ้า ทุกคนคงพอได้ยินชื่อเสียงเรียงนามกันบ้างเนอะ  ฮ่าๆ
ก่อนทำ  (2).jpg

เราตัดสินใจทำที่นี่  เพราะชอบผลงานของคุณหมอปิติ ลูกค้ารีเควสมาเยอะมาก  ตอนแรกก็กลัวจะไม่ได้คิวหมอ แต่ไม่อยากเสียดายที่หลัง55555คือยังไงก็ได้ขอให้ได้ทำอะ

แล้วเราก็ได้คิวมาค่ะ  อันดับแรกเข้ามาปรึกษาผู้เชี่ยวชาญก่อนแนะนำข้อมูลดีมาก ไม่กั๊กเลยย ยิ่งมือใหม่ทำครั้งแรกแล้วประสบการณ์ไม่มี  ความรู้ไม่แน่น55555 ช่วยได้เยอะเลย  คุยรายะลเอียดเสร็จเรียบร้อยก็จ่ายเงิน – รับยา  รอพบหมอค่ะ
        ถึงเวลาพบหมอ  เราบอกหมอว่าอยากได้แบบโด่งๆเน้นที่ช่วงสัน ปลาย ง่ายๆ55555หมดทุกส่วน หมอก็น่ารักใจดี  เรานึกว่าจะดุซะอี๊กกก ต่ไปก็เปลี่ยนชุด – ล้างหน้ารอเลยย อิอิ
หลังทำทันที (1).jpg

หลังทำเสร็จทันทีค่ะ ความโด่งมา สันมา มาๆๆ5555

หลังทำ1วัน (1).jpg

หลังทำวันที่ 1 ของเรามันบวมเยอะเลย ช้ำด้วย เพราะผิวบอบบางช้ำง่ายค่ะ  หมอก็จะสั่งยาลดบวมมาให้ ประคบเย็นคู่ไปด้วย นอนหมอนสูงๆ งดอาหารแสลง แต่ของเราจะเสริมด้วยกินใบบัวบกก็ค่ะเราจะช้ำง่ายเลยกินดักไว้  อิอิ
หลังทำ7วัน (1).jpg

วันที่ 7 แล้วค่ะเริ่มยุบแล้วว รอยช้ำค่อยๆจางค่ะ ส่วนเรื่องทรงจมูกความโด่งนั้นไม่พูดถึงไม่ได้ สวยถูกใจมั่กจ้า
หลังทำ10วัน (3).jpg

วันที่ 10 ค่าคนเริ่มทักว่าสวยขึ้น อิอิ

หลังทำ17วัน (1).jpg

วันที่ 17 ล่าสุดค่ะโด่งสวยปังมากๆ  มั่นใจขึ้นกว่าเดิมเยอะเลยยย
โพสต์ 2017-9-6 16:33:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ
โพสต์ 2017-9-28 09:30:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีจังใช้ยานอนหลับ
โพสต์ 2017-10-14 14:55:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัย
โพสต์ 2017-11-17 09:05:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ธรรมชาติสวยเลยหมอไหนค่ะ
โพสต์ 2017-12-2 09:03:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รับกับใบหน้ามากๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้