ดู: 1140|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากกระจับ ปรับรับโง้วเฮ้งสวยและเฮง เต็งๆ ที่รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ  เพื่อนๆทุกคนค่ะ  คือไม่นานมานี้หญิงได้ไปศัลยกรรมทำปากกระจับที่ ระ.เลอลักษณ์ เปิดรับโง้วเฮ้งกันสักหน่อย  นี่ก็พึ่งจะเป็นครั้งแรกที่เรามาเขียนประสบการณ์ความสวยให้เพื่อนๆที่สนใจ ปากไม่สวยได้รูป หนาไป ห้อย อะไรก็แล้วแต่ ลองแวะเข้มาอ่านสักนิดได้จ้า

อ่าอันนี้ก็จะเป็นรูปก่อนทำที่ไม่ได้ใช้แอฟแต่งใดๆทั้งสิ้น55555 บอกได้เลยว่าไม่เป็นทรง อยากได้ทรงสวย เป็นกระจับ ทาลิปแล้วแบบได้ความรู้สึกโคเรียสไตล์เบาๆ

ยิ้มทีไม่เป็นทวดเป็นทรงเลยค่ะ ด้อลไลท์มากกก555.

เราเลยได้มีโอกาสเข้ามาใช้บริการที่เลอลักษณ์ ปรึกษาผู้เชี่ยวชาญ พี่ๆ เค้าจะให้คำแนะนำเราดีมากก มีเคสรีวิวเพิ่มเติมลูกค้าที่เคยทำไปแล้วมาให้ดู  ช่วยในการตัดสินใจได้มาก ก็ตัดสินใจทำเลยทำประวัติไว้ จ่ายเงิน-รับยา รอพบหมอต่อได้เลยค่ะ
        ขั้นตอนพบหมอก้ไม่มีไรยุ่งยาก หมอจะอธิบายชิวๆให้เราสามารถเข้าใจได้ง่าย แต่เราจะรีเควสหมอไปค่ะว่าอยากได้แบบเป็นกระจับ สวย โคเรียนิดๆ55555 ที่สำคัญทำรับโง้วเฮ้งด้วย ฮ่าๆๆ อายจุงงง  พอคุยรายละเอียดเสร็จเรียบร้อยหมอก็จะให้เราเตรียมตัวได้เลย เปลี่ยนชุด-เคลียร์หน้าล้างให้สะอาดเรียบร้อย  รอรับความสวยได้เล้ยยย ฮี่ๆๆ

1 วันหลังจากผ่าตัดเสร็จค่ะ หมอเย็บแผลสวย แต่มันยังบวมๆอยู่ยังเห็นรูปทรงปากไม่ชัดเท่าไหร่ ใจเย็นๆ

วันที่ 3 ค่ะ ทรงเริ่มมาแล้ววว น่าตาดูมีราศีขึ้น5555 สวยๆค่ะชอบมาก แต่ขออภับในความปากแห้ง แฮร่ๆๆ

วันที่ 5   ปากกระจับสมใจแล้วค่ะ

วันที่ 7 ล่าสุดเลย ชอบมากๆทรงสวย ใครๆก็ทักว่าเราน่าเปลี่ยน ดูแบบเกาหลี ปนเซกซี่หน่อยๆ5555 ชอบเกินไปรึป่าวแกรรร แต่ส่วนตัวแล้วรู้สึกชอบมากกกก  ประทับใจค่ะ พักหลังจากที่ทำมาสังเกตได้ว่าธุรกิจ งานงานดีขึ้น เปิดทางกว่าเมื่อก่อน นี่ไม่ได้งมงายนะ แต่เราเห็นผลจริงๆ
เป็ฯกระจับสวย
เจ็บไหมค่ะตอนทำ
ปากเป็นกระจับสวย
อยากทำบ้างจัง
เป็นกระจับสวย
อยากทำเหมือนกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้