ดู: 2050|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] Mentor 375 CC นมบาร์บี้ที่แท้จริง The SiB Clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]

ยุคนี้ พ.ศ. นี้ ใครไม่ได้เสริมหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย ที่ The SiB Clinic คงพูดกับเค้าไม่รู้เรื่องอย่างแน่นอนค่ะ อิอิ ก็แน่ละคะ ตอนนี้กระแสหน้าอกบาร์บี้มาแรงมากจริงๆๆๆ หลายคนคงเคยได้ยินคำว่า หน้าอกบาร์บี้ กันนะคะ ซึ่ง The SiB Clinic โดยคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย เป็นผู้คิดค้นเทคนิคการวางซีลีโคน การเลาะโพรงเพื่อวางตัวซีลีโคนในตำแหน่งที่เหมาะสมกับสรีระของแต่ละบุคคลค่ะ ซึ่งมันจะทำให้หน้าอกของเราดูเป็นหน้าอกที่คล้อย สวย เป็นธรรมชาติ สรีระสวยงามเหมือนตุ๊กตาบาร์บี้นั่นเองค่ะ

วันนี้เลยขอมาโชว์หน้าอกตัวเอง หลังจากทำที่ The SiB Clinic มาเป็นเวลา 2 เดือนแล้วค่ะ แรกๆๆที่ทำเสร็จ นี่ต้องบอกเลยนะคะ มันเป็นเวลาที่เราต้องดูแลตัวเองดีๆๆเลยค่ะ ข้อห้ามอะไรที่คุณหมอสั่งมา เราก็ต้องปฎิบัติตามอย่างเคร่งครัดนะคะ เพื่อหน้าอกที่สวยของเรา อดทนเท่านั้นค่ะ เรื่องความเจ็บนี่มีอยู่แล้วค่ะ ใครพูดว่าทำหน้าอกไม่เจ็บ แสดงว่าโกหกค่ะ ของตัวเราเองเจ็บสุด พีคสุดก็วันที่ 2 และวันที่ 3 ที่เจ็บสุดแล้ว หลังจากนั้นอาการเจ็บก็ค่อยๆๆเบาลง อาการทุกอย่างเริ่มดีขึ้น เริ่มลุก นั่ง ช่วยเหลือตัวเองได้ตามปกติแล้วค่ะ

อย่างที่เราบอกไปตอนแรกนะคะ ว่าเทคนิคการเลาะโพรง การวางซีลีโคนของคุณหมอ จะเป็นเทคนิคพิเศษ ที่จะทำให้หน้าอกของเราเป็นธรรมชาติมากยิ่งขึ้น ตอนแรกที่ได้ยินได้ฟังมาก็ไม่คิดเลยค่ะว่าผลลัพธ์หลังที่เสริมมา มันจะดีงามขนาดนี้ ทุกคำพูดของคุณหมอในวันที่ไปปรึกษา เราจำได้ดีค่ะ ทุกอย่างเป็นไปตามที่คุณหมอบอกจริงๆๆค่ะ ผลลัพธ์ที่ได้มันเกินความคาดหมายของเรามากจริงๆๆ ทุกวันนี้ชีวิตมันแฮปปี้ไปหมด จะใส่ชุดไหน ยังไง ก็มั่นใจ ตื่นมาพร้อมกับหน้าอกคู่นี้ อยากแต่จะแต่งตัวค่ะ ซื้อชุด ซื้อเสื้อไม่หยุดเลยจริงๆๆๆ 5555555 เห็นชุดไหนสวย เราก็อยากใส่ เพราะตอนนี้มันมีหน้าอกแล้ว ใส่ชุดไหนก็รอดค่ะ เดี๋ยววันนี้มีรูปหน้าอกของเรามาฝากกันนะคะ

เราเลือกใช้ซีลีโคน Mentor ขนาด 375 CC นะคะ เป็นซีลีโคนทรงกลม ผิวทราย ค่ะ สำหรับเพื่อนๆๆคนไหนที่สนใจอยากสอบถามรายละเอียดเชิงลึก อย่างปรึกษากับคุณหมอโดยตรง เราแนะนำให้โทรไปสอบถามคิวปรึกษา ที่เบอร์ 088-2228660 ได้เลยนะคะ คลินิกนี้มีทั้งหมด 7 สาขาค่ะ ใกล้สาขาไหนก็แจ้งพนักงานได้เลยค่ะ เค้าจะหาวัน เวลา หาคิวคุณหมอให้เราเองค่ะ ที่มาแชร์วันนี้คือประทับใจที่นี่มากจริงๆๆ ทั้งผลลัพธ์หลังการทำที่ได้ ทั้งบริการจากพนักงานที่นี่ มันโอเคมากๆๆๆเลยค่ะ พนักงานน่ารัก คอยโทร คอยไลน์ตามเราตลอดเลย ดูแลกันเป็นอย่างดีเลยจริงๆๆๆๆ สำหรับตัวเราเอง ที่นี้เอาไปเลย 10 คะแนนเต็ม ค่ะ

สวยมาก เซ็กซี่สุดๆๆๆ
ธรรมชาติมากๆๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้