ดู: 491|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] สวยสมใจ เสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic ไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆๆค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะเพื่อนๆๆชาวดั้งโด่งทุกๆๆคนนนนนนนนนน แนะนำตัวกันก่อนนะคะ ชื่อ อ๊อฟ ค่ะ วันนี้ได้ไปเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic มาค่ะ ณ วันที่นั่งเขียนอยู่นี่คือครบ 2 เดือนแล้วค่ะ เดินเหินใช้ชีวิตได้แบบปกติสุดๆๆ วันนี้เลยมาแชร์ประสบการณ์สำหรับเพื่อนๆๆที่กำลังมองหาคลินิกศัลยกรรมหน้าอกกันอยู่ อ๊อฟหวังเป็นอย่างยิ่งว่า การนั่งเขียนรีวิวในวันหยุดของอ๊อฟนี่ จะมีประโยชน์ ไม่มากก็น้อย นะคะ อิอิ

อย่างที่ทุกคนทราบค่ะว่า The SiB Clinic โดยคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย มีชื่อเสียงมากๆๆ เรื่องเสริมหน้าอก อ๊อฟว่ามันเป็นข้อดีของการที่มีคุณหมอเป็นผู้หญิง คือ มันทำให้คุณหมอเข้าใจในสัดส่วน เข้าใจในสรีระของเราได้ดีกว่าคุณหมอผู้ชาย อ๊อฟอธิบายปัญหาของตัวเองให้คุณหมอฟัง คุณหมอก็เข้าใจเป็นอย่างดี และ รู้ว่าผู้หญิงเราต้องการอะไร ซึ่งอ๊อฟว่าตรงนี่แหละค่ะคือจุดได้เปรียบ ที่ The SiB Clinic เป็นคลินิกอันดับ 1 เรื่องศัลยกรรมหน้าอก

อ๊อฟเองได้เข้าไปปรึกษาเรื่องเสริมหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ ที่ The SiB Clinic สาขาทองหล่อนะคะ คลินิกจะอยู่ติดถนนเลยค่ะ อยู่ติดกับศูนย์เบ็นซ์ทองหล่อ หาง่ายมากๆๆ แต่ก็หาที่จอดรถยากเหมือนกัน เพราะคลินิกติดถนนใหญ่เลยค่ะ อ๊อฟเองเอารถไปจอดใน สน.ทองหล่อเลยค่ะ ฝากให้คุณตำรวจดูแล เพราะที่จอดข้างใน สน. ทองหล่อเยอะมากๆๆๆ อันนี้เผื่อใครไม่รู้นะคะ ไปจอดได้เลย ฟรี !! ไม่เสียเงินค่าจอดด้วยค่ะ หลังจากที่ไปนั่งรออยู่ได้สักแปปปนึ่งก็ถึงคิวนัดของเรา อ๊อฟได้บอกปัญหาของหน้าอกอ๊อฟ และ หน้าอกที่อยากได้ให้คุณหมอฟัง ซึ่งตอนแแรกเลย อ๊อฟเป็นคนที่มีอกไก่ด้วย และก็เป็นหน้าอกที่แบนเลยค่ะ เป็นผู้หญิงที่ไม่มีหน้าอกเลย เลยให้คุณหมอกะขนาด วัดไซส์ เอาให้เหมาะกับส่วนสูง และ น้ำหนักตัวของอ๊อฟให้ได้มากที่สุด คุณหมอให้คำปรึกษาเราดีมากๆๆๆๆ เรียกได้ว่าครอบคลุม ตอบโจทย์ทุกปัญหาของอ๊อฟเองได้เป็นอย่างดีเลยค่ะ

หลังจากปรึกษาเสร็จก็จะมีพนักงานคอยดูแลอยู่ไม่ห่างเลยค่ะ พนักงานก็จะเข้ามาสอบถามเราว่าจะนัดทำเลยไหมค่ะ เป็นคนดูคิวผ่าตัดให้เรา เราก็มั่นใจที่นี่อยู่แล่ว ยิ่งมาฟังคุณหมอพูดแบบนี้แล้วด้วย ยิ่งอยากทำไปปใหญ่เลยค่ะ ก็เลยนัดทำภายในเดือนถัดไป คือ ก็ขอเวลาไปเตรียมร่างกายตัวเอง ตรวจสุขภาพ และที่สำคัญก็ขอเวลาไปเก็บตังค์ ไปหาตังค์แปปปค่ะ เพราะที่นี่ก็จะมีราคาที่สูงกว่าที่อื่นอยู่บ้างค่ะ แต่อ๊อฟบอกเลยว่า ราคากับคุณภาพที่เราจะได้รับ มันคุ้มค่ามากๆๆๆจริงๆๆค่ะ เดี๋ยววันนี้มีรูปสวยๆๆ หลังทำมาได้ 2 เดือน เอามาากเพื่อนๆๆกันนะคะ

หลังจากทำมาได้ 2 เดือนแล้วนะคะ ตอนนี้ก็ใช้ชีวิตได้ตาามปกติ ช่วยเหลือตัวเองได้อย่างปกติ เพื่อนๆๆที่กังวลถึงความเจ็บหลังการผ่าตัด อ๊อฟบอกเลยนะคะ มันก็ต้องมีบ้าง อาการเจ็บ 2-3 วันแรก จะพีคสุดแล้วค่ะ หลังจากนั้นอาการมันก็จะดีขึ้นเรื่อยๆๆ ของแบบนี้ต้องใช้เวลานะคะ อ๋อ ที่สำคัญ คำสั่ง คำต้องห้ามที่คุณหมอสั่งมา อ๊อฟเองทำตามทุกอย่าง เพื่อเราจะได้ไม่มีปัญหาหลังผ่าตัดนะคะ เราต้องเป็นฝ่ายที่ช่วยคุณหมออีกแรงค่ะ จะได้ win win กันทั้งคู่นะคะ สำหรับเพื่อนๆๆคนไหนที่สนใจ อยากเสริมหน้าอก สามารถโทรไปสอบถามได้ที่เบอร์ hoyline ของทางคลินิกได้เลยค่ะที่เบอร์ 088-2228660 นะคะ หรือแอดไลน์ @thesibclinic ไปสอบถามได้เลยค่ะ จะมีพนักงานคอยให้คำตอบอยู่นะคะ

สวยมากเลยค่ะ
เราก็ทำที่นี่ค่ะ งานดี งานละเอียดสุดๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้