ดู: 1134|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากกระจับสวยไร้ที่ติ เลอลักษณ์เนรมิตรเกาหลีฟรีเว่อ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ  ชื่อยุนะค่ะ   วันนี้จะมาแชร์ประสบการณ์ทำปากกระจับ  ริมฝีปากบางสวย อ่าๆ ก่อนหน้านี้บอกเลยว่าดูๆอยู่หลายที่เหมือนกัน  เพราะไม่ใช่ดูจากแค่ราคา คุณภาพ ที่สำคัญหมอด้วยค่ะ วันนี้ก็เลยตั้งใจอยากจะมาแชร์ให้เพื่อนๆที่กำลังสนใจหรือหาข้อมูลอยู่ได้ศึกษาข้อมูลดูก่อนนะค่ะ

งั้นเพื่อนๆมาดูรูปก่อนทำเราก่อนละกันนเนาะ  นี่ๆๆ เป็นยังไง  สังเกตได้เลยว่าปากล่างจะมีความหนาและห้อยพอประมาณ  ปากบนไม่ได้รูป  ยอมรับนะว่าเห็นจากนางเอกซีรีย์เกาหลี โห้ะ55555 อยากบ้างเลยค่ะ ฉันนี่ก็หาข้อมูลแบบหนักหน่วงเลยจ้า จะบินไปทำตามเขาถึงนู้นก็คงไม่ใช่ถูกแมะ  หมอเก่งๆที่ไทยก็มีค่ะ55555

จัดไปอีกรูปให้ดูกันชัดๆเลยค่ะ

และมีอยู่วันนึง5555 เราหาข้อมูลอยู่เนี้ยแหละ แต่มาเจอรีวิวของ รพ.เลอลักษณ์เป็นงานปากกระจับ สวยเชียว ทำเสร็จละน่าเปลี่ยนค่ะ เกาหลีมั่กก นี่ก็อิจไง อยากทำแบบนี้บ้าง  เลยโทรเข้าไปสอบถามก่อนเลยค่ะ  เจ้าหน้าที่ของทางรพ.จะอธิบายให้เป็นสเตปๆ  ขอรูปรีวิวดูเพิ่มเติมได้  เราสนใจมาก ๆ เลยให้เจ้าหน้าที่เช็คคิวของคุณหมอปิติให้หน่อยย   สรุปว่างพอดีค่ะ เลยถือโอกาสเข้าไปอีกวันนึงเลย

มาถึง รพ.ก็จะมีเจ้าหน้าที่เข้ามาตอนรับที่หน้าประตู  สอบถามเราก่อนค่ะว่ามาทำไร  เราก็บอกเขาว่ามาทำปากกระจับ พอดีนัดคิวไว้แต่ตอนนี้ขอคุยกับผู้เชี่ยวชาญก่อน   เจ้าหน้าที่ก็จะทำการประสานงานให้ทันที  แล้วนั่งรอสักพักก็จะมีเจ้าหน้าที่อีกคนเข้ามาให้ข้อมูลเรา  พร้อมมีรีวิวของลูกค้าที่เคยทำมาให้เราดูด้วย  เผื่อตัดสินใจค่ะ  จากนั่นก็เอาเป็นโอเคตกลงเราอยากทำ555555. คุณหมอก็ว่าง รอพบหมอต่อเลยค่ะ

ขั้นตอนพบหมอ  เราบอกหมอว่าอยากได้ปากกระจับสวย คล้ายๆณเดช เคยสังเกตกันมะ5555 เรานี่ชอบสังเกตที่ปากเขา แบบเออคิดดูเป็นผู้ชายแต่เราอิจปาก ฮีมากกก5555 สวย กระจับ บาง มีความอมชมพู  เพอเฟคคะ (จากเกาหลีเปลี่ยนเป็นพี่เดชเฉย เอ้ะ งง5555) เราก็บอกหมอตามนี่เลยย  อิอิ

หลังจากที่คุยเสร็จแล้วเราก็เปลี่ยนชุด – ล้างหน้า รอผ่าตัดเลยย ซึ่งก่อนผ่าตัดหมอจะใช้ปากกาวาดๆ ตรงปากส่วนที่เราไม่โอเค  ไม่ชอบ มาคไว้ค่ะ  แต่เดี๋ยวตอนนี้ถึงเวลาแล้วแหละเดี๋ยวมารอดูกันค่ะ

หลังทำเสร็จทันที  จะค่อนข้างน่ากลัวนิดนึง55555.  เพราะว่ายังมีเลือดอยู่บ้าง แล้วมันก็จะบวมๆหน่อยค่ะ หมอจะให้ยามาทานลดอาการบวม ใช้น้ำเกลือเช็ดทำความสะอาด  ที่สำคัญทานอาหารที่มีรสชาติอ่อนๆ

วันที่ 3 แล้ววค่ะ ยังไม่ชินกับการขยับปาก55555

วันที่ 4 เริ่มโอเคขึ้นกว่าแรกๆ เข้าที่สวยขึ้น

วันที่ 10 แล้วค่ะ

ปัจจุบัน 20 วัน สังเกตได้ว่าปากเข้าที่ได้รูปสวยเป็นกระจับเลยค่ะ  แต่งหน้าก็รู้สึกว่าสวยขึ้น  เวลาทาลิปก็ไม่ต้องนอยตัวเองแล้วว ว่าปากห้อยงั้น  หนาไปงี้ 555555 ทุกปัญหาหมดไปเลยค่ะ แต่เราอยากบอกเพื่อนๆนิดนึงว่าใครที่แบบกำลังหาข้อมูล อยากทำอยู่  ลองดูจากรีวิวของเราก็ได้ค่ะ เป็นอีกหนึ่งตัวเลือก
ทำกับหมอปิติเหมือนกัน แผลเย็บน่ากลัวแบบนี้เลย แต่ส่วนตัวเราไม่ชอบทรงเลยค่ะ
ราคาเท่ารัยค่ะ
เป็นกระจับสวย
ปากเป็นกระจับสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้