ดู: 2056|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] หน้าใหญ่ หน้าบาน แก้มเยอะ

[คัดลอกลิงก์]
ดี่ค่ะเพื่อนๆ ก่อนอื่นเึ้าต้องบอกก่อนว่าเค้าเป็นคนหน้าใหญ่ หน้าบาน แก้มเยอะ

อยากจะรบกวนถามเพื่อนๆว่า เค้าต้องทำไงดีคะ เช่น โบท็อก เมโสแฟต ร้อยไหม

แนะนำหน่อยนะคะ เพราะเค้าไม่มีความรู้เรื่องพวกนี้เลย

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
หน้าใหญ่ แก้มเยอะ ยังดูสดใสสุขภาพดีน๊าาตัวเอง แต่ถ้าอยากให้เรียวขึ้นก็ลองร้อยไหมก็ได้ค่ะ

เรานี่มาเต็มเลยเรื่องหางตาตก ใครมาคุยด้วยก็ถามแต่ว่าเป็นอะไรป่าว วันนี้ไม่โอเคหรอ คือแบบโอ่ยยย..

ล่าสุดเลยไปศัลยกรรมยกคิ้ว ยกหางตาที่ธีรพรคลินิกมาซะเลย คุณหมอกับพนักงานน่ารักมากกก

จขกท.ลองปรึกษาเรื่องกระชับรูปหน้าที่นี่ก็ได้นะคะ
ถ้ากระดูกใหญ่ ไม่ใช่ไขมันเยอะ แนะนำศัลยกรรมโครงหน้าค่ะ เพื่อนเราก็ทำมาแล้ว ตอนนี้ใบหน้าเล็กลง หน้าดูเรียวค่ะ เขาทำที่โรงพยาบาลศัลยกรรมTLที่เกาหลีค่ะ ถ้าสนใจศัลยกรรมโครงหน้า ลองถามได้เลยค่ะ มีล่ามไทยด้วยค่ะ
แนะนำฉีดสลายไขมันกับโบท็อกค่ะ แต่ลองไปปรึกษาหมอดีกว่านะค่ะ ให้หมอประเมินอีกทีจ้า แนะนำหมอโอภาส ตลาดบองมาเช่ พอดีเคยไปใช่บริการที่นั้นมา ชอบ
ตัดไขมันกระพุ้งแก้มไหมค่ะ ที่ masterpiece hospital
จากที่เคยฟัง หมอคณิต maxi แนะนำมา ต้องดูก่อนว่าที่ทำให้หน้าบานปัญหาอยู่ตรงจุดไหน  ถ้ากรามใหญ่ไขมันแก้มเยอะ ก็ฉีดโบกราม+เมโสเฟตลดแก้ม  (ปล.เพื่อนพึ่งไปทำมาตอนนี้มีโปนอยู่ดวย)  แต่ถ้าไขมันแก้มเยอะมากตัดกระพุ้งแก้มก็น่าจะดี  ลองไปปรึกษา หมอคณิตก่อนได้คะ หมอเป็นศัลยแพทย์เฉพาะทางอธิบายตรงไปตรงมาดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้