ดู: 662|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] จมูกดึงตา

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ  สอบถามปัญหาหน่อยค่ะ

เราทำจมูกมาได้ ครบ 21 วันแล้ว แต่ สันมันดึงตามากกกกเลย

ยังไม่หายยุบสักที ไปไหนมาไหนมีคนมอง ไม่แน่ใจว่าเราสวย หรือแปลกกันแน่

ใครเคยเป็นบ้างคะ แล้วมันจะยุบลงไหม

ก่อนทำ ดั้งไม่มีเลย หมอบอกเราเนื้อน้อยน่ะ โด่งได้นิดนึง เรามีซีเรียส แค่ขึ้นมานิดเดียวก็ ok แล้ว เอาแบบธรรมชาติ

สรุปทำออกมา สันโด่งมาก ดึงหัวตาจะเข้าหากันอยู่แล้ว ยังไม่มีทีท่าจะยุบลงเลย

มีใครเป็นบ้างไหมค่ะ มันจะยุบลงหรือเปล่า ปวดหัวเลย

แสดงความคิดเห็น

ตัวเอง ใจเย็นๆนะคะ มันยุบอีกคะ มันยุบจริงๆ ของเค้าตอน14วันดูโด่งมาก ตอนนี้สองเดือนธรรมชาติมากคะ  โพสต์ 2017-7-25 10:44
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้