ดู: 944|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ลดแฟต สลายไขมัน กับ Review Body cocktail Mesoestetic ต้องอ่านถึงจะรู้!! แอปเปิ้ลลองแล้วหายไป 4 นิ้ว เด็ดจริงจ้า ++

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย faiisiisonii เมื่อ 2017-7-6 11:36

สวัสดีค่าทุกคน!! เค้าชื่อแอปเปิ้ลนะ ตอนนี้เค้ารับงานเป็นพริตตี้ MC และก็งานถ่ายแบบค่ะ (ทำหมดแหละที่ได้เงิน เพราะเป็นคนขยัน 5555) ทำงานในวงการนี้ต้องดูแลตัวเองมาก ๆ จะมาอ้วน ปลิ้น หุ่นเผละ ไม่ได้นะ แอปเปิ้ลก็เลยต้องมีตัวช่วย ลองผิดลองถูกมาเยอะค่ะ ออกกำลังกายควบคุมอาหารอย่างเดียวบางครั้งมันไม่พอจริง ๆ นะ เพราะตัวเปิ้ลเองมีปัญหาต้นขาใหญ่ กินอะไรนิดอะไรหน่อย ก็อ้วนออกขา !!!!!!

จนเปิ้ลได้ลองฉีดเมโสแฟตที่เค้าฮิต ๆ กันนี่แหละค่ะ แต่ตัวที่ลองแล้วรู้สึกได้ผลมากที่สุดก็คือ Body cocktail – Mesoestetic ค่ะ ตามคลินิกความงามนิยมใช้ยี่ห้อนี้กันมากเลยค่ะ เปิ้ลก็ไปฉีดที่ THE KLINIQUE สาขาสยามมาค่ะ

เมโสแฟต Body cocktail - Mesoestetic ที่แอปเปิ้ลฉีด จะมีตัวยาที่ช่วยสลายไขมัน ลดแฟตทั้งนั้นเลยค่ะ อันนี้คุณหมอที่ THE KLINIQUE บอกมานะ มันมีทั้งตัวที่ช่วยสลาย กระตุ้น และเผาผลาญไขมันส่วนเกิน ถ้าใครสนใจ ลองเข้าไปถามข้อมูลที่คลินิกได้เลยนะ พี่ ๆ เค้าใจดีมาก

ก่อนทำเราก็จะต้องมาวัดต้นขากันก่อนให้เห็นกันไปเลยแบบชัด ๆ ว่าขาใหญ่ขนาดไหน T^T พอวัดสัดส่วนกันเสร็จ ก็ต้องมาทำความสะอาดต้นขาก่อนการฉีด เพื่อให้ไม่เกิดการติดเชื้อ ทางคลินิกเค้าดูแลเปิ้ลดีมากเลยค่ะ สะอาดกริ๊บบบ ^^

มาถึงตอนฉีดแอปเปิ้ลจะเม้าท์ให้ฟัง... หลายคนอาจคิดว่าฉีดแล้วจะต้องเจ็บแน่ ๆ เลย พอยามันเข้าไปต้องรู้สึกปวดแหง๋เลย เปิ้ลจะบอกว่าไม่ต้องกลัวเลยค่ะ มันไม่เจ็บเลย แต่ปวดมั๊ยก็มีบ้างนิด ๆ แค่ตอนดันยาเข้าไป แป๊ปเดียวก็หาย ไม่ต้องห่วงเลยค่ะ

ครั้งแรกของเปิ้ลในการฉีด Body cocktail คุณหมอก็จะฉีดเน้น ๆ ให้บริเวณต้นขา (ตามรูปเลย) เพราะเปิ้ลมีไขมัน และเซลลูไลท์ค่อนข้างเยอะ #มันก็จะขาใหญ่ ๆ หน่อย T^T หลังฉีดเสร็จ คุณหมอแนะนำว่า ให้งดว่ายน้ำ หรืออบซาวน่า ไปก่อน 1 ชม.นะ เพราะเดี๋ยวจะเสี่ยงติดเชื้อได้ นี่ก็เลยเลือกทางออกที่ดีที่สุด กลับบ้านนอน 5555+

เปิ้ลก็มาฉีดต่อเรื่อย ๆ ค่ะ จนมาถึงครั้งที่ 3 วัดได้(ตามรูปเลย) ดีใจมากกกกกกก ลดลงไปตั้ง 3 – 4 นิ้ว คือ เปิ้ลก็รู้สึกนะว่าต้นขากระชับขึ้น แต่ถ้าไม่ลองวัดนี่ก็ไม่รู้เลยว่ามันลดลงไปได้เยอะมากกกก มีคนทักเปิ้ลเพียบเลยค่ะเวลาไปออกงานว่าทำไมขาเรียวจัง (ไอเราก็ยิ้มหน้าบานรับคำชมสิค๊า ^O^)

เปิ้ลเหลืออีกแค่ 2 ครั้งเท่านั้น ก็จะครบคอร์สแล้วค่ะ ถ้าจะให้เปิ้ลแนะนำ เปิ้ลแนะว่าให้ฉีดเมโสแฟต Body cocktail - Mesoestetic ให้ครบคอร์ส 5 ครั้งนะคะ เพราะจะเห็นผลชัดที่สุด แม้จะกินจุบจิบก็ตาม 5555 ตัวเปิ้ลเองก็ฉีดเป็นประจำอาทิตย์ละครั้ง ผลที่ได้เปิ้ลค่อนข้างโอเคเลยแหละ ไขมันที่ต้นขามันลดลงไปเยอะจริง ๆ เซลลูไลท์ที่เห็นชัด ๆ ก็หายไป ไม่ต้องพูดกันเยอะเนอะ เห็น ๆ กันอยู่ว่าขาเล็กกกกลงไปขนาดไหน อิอิ

ใครขาใหญ่ ขาเบียด อยากลดเซลลูไลท์ต้นขา เปิ้ลแนะนำเลยค่ะ เมโสแฟต Body cocktail – Mesoestetic ช่วยได้จริง ๆ จ้า ผลลัพธ์ที่ได้จากการฉีด Body cocktail ของแต่ละคนก็อาจจะไม่เหมือนกันนะ มันขึ้นอยู่กับไขมันที่สะสมอยู่เดิม มีมากหรือน้อย แต่ผลที่เปิ้ลได้ คือ มันดีมากจริม ๆ ประทับใจ >< นี่เปิ้ลเตรียมเก็บเงินทำสวยครั้งต่อไปอยู่ ยังไงปูเสื่อรอดูกันได้เลย 555 ไว้มีเวลาเดี๋ยวแอปเปิ้ลมารีวิวให้ได้ดูกันใหม่น้า ^^

ขาเล็กลง ต้นขาไม่มีเซลลูไลท์แล้ว เราก็ต้องโชว์กันหน่อยเนอะ 555

เครดิตจาก Body cocktail - Mesoestetic
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้