ดู: 408|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อยากโชว์น้องนมค่ะ หลังไปเสริมที่เดอะซิปคลินิกมา

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ วันนี้เรามีโอกาสเลยอยากแชร์ให้เพื่อนๆดูกันนะคะ หลังจากที่เราได้ไปอัพไซต์หน้าอกมาใหม่ เราเป็นคนรูปร่างผอมสูง รูปร่างแบบเลยค่ะไม่มีส่วนเว้าส่วนโค้ง คือมีความรู้สึกที่อยากอัพไซต์หน้าอกมานานล่ะ แต่บางครั้งก็ติดเรื่องเวลาวันหยุดที่ต้องพักผ่อน แต่เมื่อเวลาพร้อมเราก็รีบมาเสริมเลย ก่อนที่เราจะเสริมก็ต้องศึกษาหาข้อมูลมาก่อนสักพักใหญ่ เขาไปดูในกลุ่มรีวิวศัลยกรรม เห็นผลงานคุณหมอที่เดอะซิปคลินิก เห็นคนที่เขาไปทำมาแล้วสวยทั้งนั้นก็เลยตัดสินใจเลือกทำที่นี่แหละค่ะ  วันแรกที่คลินิกพนักงานก็ให้กรอกประวัติแล้วก็ได้พบหมอคนสวย ชื่อคุณหมอดารินทร์ คุณหมอให้ไปลองใส่ชุดชั้นในแล้วเอาซิลิโคนแต่ละไซส์ลองใส่ดูว่าขนาดไหนเหมาะกับเรา  ปิดจบของเราที่ทรงกลมขนาด 375ซีซี แบบว่าใหญ่กำลังพอดีกับตัวเรา
ถ้าเพื่อนๆ เห็นภาพก่อนทำและหลังทำจะรู้เลยว่าคิดถูกที่เราเลือกทำที่นี้
ก่อนทำ

หลังทำ

ขอเลาประสบการณ์ที่เราต้องไปเสริมหน้าอกให้เพื่อนๆ ได้ฟัง เอาแบบย่อๆเนอะ ไม่คุยยาว555555 พอถึงวันที่ต้องผ่าตัดเราต้องงดอาหารกับน้ำมา6ชั่วโมง เราแนะนำต้องมีเพื่อนหรือใครก็ไปรอรับกลับจะดีมากค่ะ ตอนนั้นคือตื่นเต้นมากพอถึงคิวเขาก็ให้เราไปเปลี่ยนชุดและคุณหมอก้มาวัดๆขีดๆเขียนๆที่หน้าอกเราเพื่อหาตำแหน่งในการผ่าตัด พอเข้าไปในห้องผ่าตัด ก็ขึ้นเตียงค่ะคุณหมอก็ชวนคุยด้วยบอกว่าไม่ต้องตื่นเต้นนะ เดียวคุณหมอจะทำให้สวยอย่างที่ต้องการเลย รู้สึกในชื่นมากๆ555555

พอตื่นมาอีกทีก็รู้สึกเจ็บๆ หนักๆ เหมือนมีอะไรมาทับอกแต่ก็ทนไหวรวมเวลาผ่าตัดกับพักฟื้นประมาณ5ชม. เราก็กลับบ้านแล้วค่ะ  แล้วอีกสองวันคุณหมอก้นัดมาแกะผ้าออกค่ะ ตอนนั้นรู้สึกอยากเห็นนมตัวเองมากเลยว่าออกมาจะเป็นไง เมื่อพอแกะผ่าออกเห็นนมตัวเองก็รู้สึกดีใจมากที่ตัวเองมีนมใหม่55555 แต่มันก็ยังรู้สึกเหมือนใหญ่มากเพราะยังบวมๆอยู่ แต่ตอนนี้รู้สึกบอกได้คำเดียวเลยไม่ผิดหวังที่เลือกทำที่เดอะซิป ถ้าเพื่อนๆคนไหนสนใจเราแนะนำเป็นอีกตัวเลือกนึงให้เพื่อนๆนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้