ดู: 718|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ทำหน้าอกมาครบ 1 ปีแล้ว คุ้มค่าที่สุดที่เลือก The SiB Clinic

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ชาวดั้งโด่ง หลังจากที่ได้ไปเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic มา เป็นเวลา 1 ปีแล้วค่ะ วันนี้ก็ยังคงเป็นลูกค้าของ The SiB Clinic อย่างเหนี่ยวแน่นค่ะ ทำหน้าอกแล้ว ก็ทำหน้าสวยๆๆๆ ต่อค่ะ อิอิ ที่นี่เค้าทำดีจริงๆๆค่ะ พนักงานแต่ละสาขาก็ให้บริการกันเป็นอย่างดี เลยทำให้เรา ซื้อซ้ำ ใช้บริการซ้ำๆๆ เหมือนกลายเป็นบ้านหลังที่ 2 ไปเลยค่ะ มีปัญหาอะไรก็ขอปรึกษาคุณหมอ มีคุณหมอเป็นคนแก้ปัญหาได้ตลอดเลยค่ะ

เราเองทำหน้าอกมาแล้ว 1 ปีนะคะ จนตอนนี้ หน้าอก ตล้อย สวย เป็นธรรมชาติมากๆๆๆ ค่ะ หลังจากทำ ก็ทำตามที่คุณหมอให้คำแนะนำทุกอย่าง ไปนวดอย่างสม่ำเสมอ จนปัจจุบันหน้าอกไม่มีปัญหาเลยค่ะ ไม่มีแข็ง แถมยังนิ่มมากขึ้นเรื่อยๆๆอีกด้วย คุณหมอดารินทร์ เป็นผู้อยู่เบื้องหลังหน้าอกสวยๆๆของเพื่อนเราอีก 3 คนค่ะ หลังจากที่เราทำไป เพื่อนๆๆก็มาถามกันเยอะว่าไปทำที่ไหนมา เราก็แนะนำไปตามความจริง ปรากฏว่าตอนนี้ เพื่อนในกลุ่มเราเอง ก็เป็นลูกศิษย์คุณหมอดารินทร์ กันไปแล้วค่ะ แต่ละคนเจอกันก็นั่งคุยเรื่องเสริมหน้าอกกัน หน้าอกแต่ละคนก็สวย สมใจมากๆๆค่ะ วันนี้เลยอยากมาเขียนชื่นชมผลงานของคุณหมอจริงๆๆค่ะ ใครไม่ทำ ไม่ได้สัมผัส ก็คงไม่รู้ค่ะ การที่เราเจอคุณหมอที่เก่งจริงๆๆ จบมาโดยตรงแบบจริงๆๆ มันเป็นอะไรที่เซฟตัวเราเองได้มากจริงๆๆค่ะ ไม่ต้องเสี่ยง จ่ายแพงกว่าหน่อย แต่คุณภาพ ผลงานที่ได้ มันคือเกินคำบรรยายเลยค่ะ เดี๋ยววันนี้มีรูปสวยๆๆมาฝากกันนะคะ

นี่คือรูปหลังทำมาได้ 1 ปีนะคะ ขนาด 380 CC คะ ซีลีโคน Mentor หลังจากผ่าตัด ไม่มีปัญหาตามมาเลยค่ะ ทำตามที่คุณหมอสั่งทุกอย่าง ดูแลตัวเองหลังการผ่าตัดเป็นอย่างดี ขอบคุณคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทยมากๆๆค่ะ ที่ทำให้เรามีหน้าอกที่สวยมากจริงๆๆๆ ทุกวันนี้ไม่เสียใจเลยที่วันนั้นตัดสินใจเลือกทำกับที่นี่ มันคุ้มค่ามากจริงๆๆค่ะ

สวย ธรรมชาติมากๆๆเลยค่ะ
หน้าอกที่นี่เนินคล้อย เป็นธรรมชาติมากๆๆเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้