ดู: 1533|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอก ก็ใช่!! เสริมหน้าอกไง อ่าววว..งง

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pimlala เมื่อ 2017-6-27 16:04

สวัสดีค่ะ ตอนนี้เราเสริมหน้าอกมาได้ 2 เดือนแล้วค่ะ ที่ Absolute Beauty Clinic

เสริมกับคุณหมอชาติชายค่ะ เลยอยากจะมารีวิวให้เพื่อนๆ ได้เก็บไว้เป็นข้อมูลศึกษากันค่ะ

... เราเสริมซิลิโคนเมนนเตอร์ ขนาด 400 ซีซี ทรงกลม ผิวทราย โดยที่คุณหมอวางซิลิโคนใต้กล้ามเนื้อ

เพราะเราบอกคุณหมอว่าอยากได้ขนาดที่ใหญ่พอดีตัว และให้ทรงดูเป็นธรรมชาติมากที่สุดค่ะ

... ก่อนผ่าตัดก็ได้เข้าไปปรึกษาคุณหมอชาติชายมาก่อน เพื่อความมั่นใจและความสบายใจของเราและครอบครัว

คุณหมอให้คำแนะนำดีมากๆค่ะ ละเอียดยิบเลย โชคดีวันที่เราไปคนไม่ค่อยเยอะ เลยได้คุยนานเลยค่ะ

ตัวจริงคุณหมอดูเด็กกว่าในรูปเยอะมากๆเลยค่ะ หน้าใสจนเราที่เป็นผู้หญิงแท้ๆอายเลย

... หลังจากคุยกับคุณหมอก็ลงมาวางเงินมัดจำจองคิวค่ะ ซึ่งเซลล์ที่เราเลือกให้ดูแลชื่อคุณอิฐค่ะ ดูแลดีมากๆ

เดี๋ยวเราจะทิ้งรายละเอียดการติดต่อไว้ด้านล่างนะคะ ซึ่งจะมีหลายๆรีวิวก่อนหน้าที่แนะนำให้คุณอิฐดูแล

ไม่ผิดหวังจริงๆค่ะ ดูแลและเอาใจใส่มากๆทั้งก่อนและหลังทำ ไม่ทิ้งหายเหมือนเซลล์หลายๆคนที่เพื่อนเราเจอมา

... ก่อนถึงวันผ่าตัดเราไปตรวจสุขภาพเตรียมไว้ค่ะ คุณอิฐจะส่งรายละเอียดการเตรียมตัว รายการตรวจสุขภาพให้

และถ้าใครมาจากต่างจังหวัดคุณอิฐก็จะเป็นธุระในการจัดหาโรงแรมให้ด้วยนะคะ สะดวกมากๆเลยค่ะ

เดี๋ยวเพื่อนๆมาดูรูปรีวิวหลังเสริมหน้าอก เมนเตอร์ ขนาด 400 ซีซี ของเรากันเลยนะคะ ^^

... หลังจากเสริมหน้าอกมาแล้ว ก็จะมีอาการปวดๆแน่นๆบ้างค่ะ แต่ไม่ถึงกับทรมานทุรนทุรายนะคะ

เราคิดว่ามันเป็นเรื่องปกติสำหรับการผ่าตัด แล้วยิ่งเสริมหน้าอกเราถือว่าเป็นการผ่าตัดใหญ่อย่างนึงด้วยค่ะ

ในช่วงแรกต้องนั่งนอนหรือนอนหมอนสูงๆค่ะ เพราะจะมีผ้ารัดไว้แน่นมากๆ ถ้าไม่นั่งนอนจะอึดอัด หายใจลำบากค่ะ

ผลลััพธ์ที่ได้ : พอใจกับการเสริมหน้าอกของคุณหมอมากๆเลยค่ะ ทรงสวย ดูธรรมชาติ ไม่เป็นบล็อก คะแนนเต็ม 100 ค่าาา

รายละเอียดการติดต่อ คุณอิฐ (เซลล์ที่ดูแล)

โทรศัพท์ : 085-0930011 / 090-0535058

ไอดี ไลน์ : @absolute_clinic (มี@)

** QR Code ไอดี ไลน์ค่ะ **

ขแไลน์ส่วนตัวคุยได้มั้ยคะ พอดีอยากทำบ้าง ชอบทรงนี้มากๆคะ สวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้