ดู: 682|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] แชร์ประสบการณ์เสริมจมูกปังหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกคับ

[คัดลอกลิงก์]
เสริมจมูกปังๆกับโรงพยาบาลเอเชียคอสเมติก หลังจากลังเลและหาทีทำอยู่นาน สรุปได้ที่โรงพยาบาลเอเซีคอสเมติก พอตัดสินหาที่ทำได้แล้วก็ไปหาวันที่เราสะดวก นัดคิวเลยคะ เราขอคิวเร็วสุดไปเลยค่ะ เพราะทำใจมาซักพัก อยากสวยแล้วไม่อยากรอ พอนัดแนะได้คิวทำกับโรงพยาบาลแล้วถึงวันทำเราก็เข้าไปตามเวลานัดค่ะ เข้าไปถึงโรงพยาบาลสะอาดมาก เข้าไปก็ทำประวัติก่อนค่ะ หลังจากนั้นก็รอคุณหมอ เก้าอี้นุ่มไปอี๊กนั่งรอแทบหลับค่ะ นั่งรอไม่นานเจ้าหน้าที่ก็มาเรียกให้ไปล้างหน้า เก็บผม ใส่เสื้อคลุมค่ะ ซักพักก็เรียกเราเข้าห้องผ่าตัด นอนรอคุณหมอแปปนึงคุณหมอก็มา ท่านก็ถามว่าอยากได้แบบไหน โด่งพุ่งหรือแบบธรรมชาติสวยปลอดภัย เราก็บอกเอาที่เข้ากับใบหน้าเราได้เลยค่ะ คุณหมอก็บอกว่าได้เลย หลังจากนั้นก็ฉีดยาชาใจเต้นรัวเป็นกลองเลย หลังจากนั้นหมอก็ทำการเสริม พอเสริมเสร็จคือมันตื่นเต้นด้วยกลัวด้วย ลุกขึ้นมาก็มึนๆ เจ้าหน้าที่ก็พาไปนั่งพัก นำถุงยามาให้พร้อมกับอธิบายการกินการดูแลตัวเอง ซักพักหายมึนก็แจ้งเจ้าหน้าที่ว่าหายแล้ว อารมณ์ตอนนั้นคืออยากนอนมาก เจ้าหน้าที่ก็ไปเรียกรถแทกซี่ให้ พอถึงบ้านเราประคบเย็นกินยานอน นอนหน้าตรงหมอนสูงนะคะหลังจากนั่นก็จะมีเจ้าหน้าที่โทรมาสอบถามและนัดตรวจเป็นระยะค่ะ เอาการเรามันก็ปกติดีนะคะ ไม่มีอาการแทรกซ้อนอะไร เข้ารูปเข้าทรงแล้วค่ะตอนนี้รีวิวให้โรงพยาบาลค่ะ ประทับใจทุกอย่าง ทั้งบริการ สถานที่

ก่อน55445588 (1).jpg
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้