ดู: 479|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอก ไม่เจ็บอย่างที่คิดไว้เลย

[คัดลอกลิงก์]

วันนี้อยากมาแลกเปลี่ยนประสบการณ์ รีวิวเสริมหน้าอกค่ะ
ปกติเป็นคนค่อนข้างกลัวการผ่าตัดค่ะ แต่ก็อยากจะสวยเหมือนคนอื่นๆ
และการศัลยกรรมครั้งแรก ก็เลือกผ่าตัดใหญ่เลยค่ะ อิอิ
อยากทำหน้าอกมานานแล้วค่ะ และเลือกทำที่ YB Clinic พระราม 3
เพราะค่อนข้างมั่นใจในฝีมือคุณหมอค่ะ ราคาก้ไม่สูงจนเกินไป

ขนาดที่เราเสริม 400 ซีซี ซิลิโคนทรงกลมของยูโรค่ะ
ตอนนี้เสริมได้เดือนนิดๆแล้วค่ะ เข้าไปตรวจตามนัดทุกๆอย่าง
พนักงานที่คลีนิกก้ดูแลดีและเป็นกันเองมากๆค่ะ

ตอนนี้ก็เริ่มๆนวดหน้าอกแล้วค่ะ นวดเช้า-เย็นค่ะ กลัวเป็นพังผืด
หน้าอกก็เริ่มนิ่มขึ้นมากจากแรกๆค่ะ และเริ่มเป็นทรงชัดเจน
จากที่ตอนแรกๆน้าอกจพดูไม่ค่อยเป็นทรงค่ะ ดูบิดๆเบี้ยวๆค่ะ

ปัจจุบัน

เป็นยังไงบ้างค่ะ กับรีวิวเสริมหน้าอกของเรา ถูกใจเพื่อนๆกันไหมคะ
ถ้าใครสนใจเสริมหน้าอก อย่าไปกลัวค่ะ ไม่ได้เจ็บอย่างที่คิดเลย
ค่อนข้างจะชิลเลยด้วยซ้ำค่ะ เป็นกำลังใจให้เพื่อนๆที่กำลังจะเสริมหน้าอกนะคะ

โพสต์ 2017-8-9 05:44:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จขกท ทำออกมาแล้วสวยดีค่ะ ดูแล้วสมกับขนาดลำตัว ไม่ใหญ่เกินไหล่
จขกท สูงเท่าไหร่อ่ะคะ เหมือนจะสูงเนาะ แล้วหนักเท่าไหร่คะ
เรากำลังจะทำอ่ะค่ะ อยากเก็บข้อมูลค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้