ดู: 1401|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ใหญ่กว่าลูกมะพร้าว ชิดกว่ามะยง คงต้องหลีกทางให้น้องนมเราเองค่ะ By.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

เซฮัลโหลลลสาวๆ...เคยมั้ยรู้ปวดร้าวเวลาโดนทักว่าจอแบน 555555. หน้าอกแบนราบกว่าหน้าท้อง  ก้นโค้งงอนกว่าหน้าอก  แฮร่ๆ555555.  เกริ่นมาซะขนาดนี้ แน่นอนว่าไม่ใช่พีซีไม่มาขายของ55555. แต่วันนี้เราจะมาแชร์ประสบการณ์เสริมหน้าอกแบบรู้ลึกรู้จริง รู้ในสิ่งที่คุณไม่เคยรู้  อิอิ

แต่ก่อนจะเข้าเรื่องมาดูที่มาที่ไปกันนเถอะ  และนี่ก็คือรูปเราตอนยังไม่ทำอะไรทั้งนั้น  แม้กระทั่งดันทรง ฟองน้ำ55555 พูดได้เลยว่าตอนนั้นจิตตก หัวเสียมั่กกก 55555 รู้สึกไม่มั่นใจ  ซึ่งส่วนตัวแล้วเราเป็นคนที่ชอบแต่งตัวมากๆ สายเผ็ชช ฮ่าๆ แต่ด้วยความที่มีปัญหาที่น้องนม นางไม่ยอมโตสักที55555 ต่อให้ฉันจะแต่งจัดเต็ม แหวกหน้า ผ่าหลัง ก็ยังดูไม่โป๊ 5555ผิดคอนเซปมากก

ทันใดนั้นเราก็ไม่รีรอค่ะหาข้อมูล  ตามเว็บบอร์ด กระทู้ที่คนเข้ามาตั้งกัน  เคยตั้งเองด้วยนะเพราะว่าอยากดูประสบการณ์ของเพื่อนๆที่ทำมาหลายที่ จะได้เอาไว้เป็นตัวเลือก แต่ส่วนมากก็จะแนะนำที่ รพ.เลอลักษณ์ หมอกิตติศักดิ์เท่านั้น มีชื่อทื่อที่สุดเรื่องหน้าอก  ทรงสวย  นิ่ม  ไม่แข็ง  แล้วที่สำคัญแลดูธรรมชาติอะตัวเทอออ ปล่อยผ่านได้หรอ 5555
        จากที่ดูรีวิวคนพูดถึงกันเยอะมากก เราก็เลยไม่ลังเลอีกต่อไปทำที่นี่แหละ อันดับแรกเราก็โทรเข้าไปที่ รพ.เพื่อจะนัดคิวคุยกับผู้เชี่ยวชาญก่อน  เมื่อเรามาถึงด้านใน รพ. บรรยากาศดี สะอาดสะอ๊าน สวย ลูกค้าเยอะพอสมควร จะมีเจ้าหน้าที่เข้ามาให้ข้อมูลเรา ซิลิโคนแบบไหน ทรง ผิวอะไร 5555 เราพึ่งรู้ว่ามันละเอียดขนาดนี้
        มาถึงขั้นตอนพบหมอค่ะ เค้าจะถามความต้องการของเราก่อน ส่วนตัวเราอยากได้แบบใหญ่อยู่ อึ๊มๆ ดูเซกซี่555 ทำทั้งทีจัดชุดใหญ่ค่ะ  หมอก็จะเอาปากกามาขีดๆมาคไว้พร้อมอธิบายไปพร้อมๆกัน ข้อมูลค่อนข้างละเอียดมาก พอคุยเสร็จเรียบร้อยเจ้าหน้าที่ก็จะทำประวัติให้เราเลย  แล้วก็จ่ายเงิน – รับยา  กลับบ้านได้ค่ะ

พอมาถึงวันผ่าตัด เราต้องงดอาหาร – น้ำ มาก่อนถึงวันนัด เป็นเวลา 8 ชั่วโมง เพราะจะมีตรวจความพร้อมของร่างกาย  ต่อไปพยาบาลคนสวยก็จะพาเราไปเปลี่ยนชุด แอดมิทที่ห้องพักของ รพ.ให้น้ำเกลือ 15 นาที  พอถึงเวลาผ่าตัดก็จะมีบุรุษพยาบาลพาเราไปที่ห้องผ่าตัดค่ะ

วันที่ 2 หลังจากผ่าตัดกลับมาพักฟื้นต่อที่บ้าน  แต่หลังจากที่ทำเสร็จทันทีเราก็พักต่อที่ รพ. 1 คืนที่นี่มีบริการเป็นห้องวีไอพีให้ สะดวกสบาย ไม่ต้องหิ้วสายเดรนเลือดกลับบ้าน555555.  มีพยาบาลคอยดูแลตลอดทั้งคืน ตอนเช้าคุณหมอก็จะเข้ามาดูอาการอีกรอบแนะนำวิธีการดูแลเมื่อกลับไปที่บ้าน  ประมาณวันที่ 5 เราต้องเข้าไปที่ รพ.อีกรอบค่ะ เพื่อให้คุณหมอดูอาการ  ถอดผ้าออก  ต่อไปเราก็จะทำกายภาพน้องนมที่สะบึ๊มให้นิ่ม ทรงสวยไวๆ5555555. โดยจะมีนักกายภาพสอนนวดให้เราแบบถูกวิธี แต่ยังไม่หมด ยังไม่หมดเพียงเท่านี้  ที่ดีกว่านั้นเพราะที่นี่มีแบบนวดกระตุ้นไฟฟ้าด้วยนะเอออ มันดียังไง ก็จะช่วยกระตุ้นความรู้สึกที่หน้าอกของเราได้ดีค่ะ ฟินเว่อ จั๊กจี้เบาๆ5555555.

อัพเดตวันที่ 7 ค่ะ ทรงสวย นิ่มเว่อ แลดูเป็นธรรมชาติมากค่ะ  ช่วง 6 เดือนแรก  คุณหมจะให้เราใส่ซัพพอร์ทบราแทนชุดชั้นใน จะนวดเองได้ 10 วันขึ้นไป

อัพเดตปัจจุบันค่ะ   หลังจากที่เสริมมาได้สักระยะแล้วว แท๊แด๊ ..... ดูๆตอนเน้ น้องนมเราดูไม่ประถมอีกต่อไป55555 มีความมั่นใจมากขึ้น มากๆๆๆ  แต่งตัวอะไรก็ดูโป๊ไปหมด เอ้ยย เซกซี่ขึ้น55555  (แบบนี้ก็ได้หรอ) ดูดีขึ้นด้วย  “คำว่าแบน”  ตอนนี้ไม่เคยผ่านหูอีก 55555. มีแต่อึ๊มจังแก  โนมมล้ำหน้า  ฟาดหน้าเลยมั้ย 55555  ได้ยินแล้วรู้ดี มันแปลว่าที่เราทำมาเห็นผลคุ้มเกินคุ้ม  แล้วที่เป็นปลื้มแบบเอาใจเราไปเลย ก็คือเทคนิคการวางซิลิโคนของคุณหมอ  ทรงกลม สวย ชิดไม่ห่างเป็นอกร่องเลยแหละ55555  แลดูธรรมชาติ  นิ่มสุดพลัง

น่ารักจังเลยค่ะ
ต้องนวดไหมค่ะ
ทรงสวยจังค่ะ
หน้าอกชิดสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้