ดู: 548|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกแป๊ะและปั่งมาก ที่เดอะซิป คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ตาลขอมาพูดถึงประสบการณ์ครั้งแรกในชีวิต ที่ไปเสริมหน้าอกมาให้เพื่อนๆได้อ่านกันคะ ณ ตอนนี้เป็นเวลาหลังจากที่ตาลไปเสริมมาครบ 15วัน พูดเลยว่าไม่มีใครไม่รู้จัก the sib clinic  เพราะก่อนที่ตาลจะมาเสริม ก็ได้ศึกษาข้อมูลที่ดั่งโด่งนี้แหละค่ะ ดูรีวิวมาเรื่อยๆ ก็ตัดสินใจเลือกที่นี่แหละค่ะ คำตอบง่ายๆ เห็นพริตตี้เสริมแล้วสวยดีเลยชอบ

ตาลเป็นคนรูปร่างเล็กมาก ตัวเล็ก หน้าอกก็เล็กตั้งแต่โตมา เบื่อชีวิตมากเลยรู้สึกไม่มีความสุข ยิ่งเวลาเรามีแฟนก็รู้สึกอายมากคะ อยากสวยเซ็กซี่ แต่ติดตรงหน้าอกนี้แหละก็เลยตั้งเป้าหมายในใจว่า สักวันเราต้องหน้าอกใหญ่ให้ได้เลย และแล้วคุณแฟนก็เปิดโอกาสให้งบประมาณเงินอิอิ ตาลไม่รอช้าค่ะ เลยจองคิวทำเลยเมื่อปลายเดือนพ.ค.ที่ผ่านมา

และแล้วสิ่งที่ได้ตาลพูดเลยค่ะ ว่ามันดีมากรู้สึกโอเคจริงๆ ที่สำคัญแผลผ่าตัดเล็กมากเนียนมาก ฟื้นตัวก็เร็วคุณหมอเก่งจริงๆ ยอมรับเลยค่ะ ช่วงที่ตาลไปปรึกษาคุณหมอ คิวคุณหมอแน่นมาก คนไข้นี่เต็มคลินิกเลย ตาลรู้สึกไว้วางใจมากๆ ที่เลือกที่นี่

ขอเม้าท์มอยถึงวันที่ผ่าตัดนิดนึง ก่อนผ่าตัดต้องงดข้าว งดน้ำ ด้วยคะ ก็รู้สึกหิวเหมื่อนกันแต่ก็ต้องอดทนแต่พอเข้าห้องผ่าตัดก็ตื่นเต้นมากว่าหิวอีก5555  และแล้วการผ่าตัดก็ผ่านไปได้ด้วยดี ใช้เวลาประมาณชัวโมงกว่าๆ แต่ก็ต้องนอนพักฟื้น2ชั่วโมงกว่าจะได้กลับบ้าน ตาลเลือกซีลีโคน Mentor ขนาด 400ซีซี ทรงกลมคะ

ดูหน้าอกของตาลนะค่ะมีรูปทั้งก่อนและหลังทำ เลยอยากแชร์เให้เพื่อนๆ ในดั่งโด่งได้เห็นกันค่ะ

ไซส์ไหนก็สวย คุณหมอทำดีมากๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้