ดู: 575|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เลือกเสริมหน้าอกกับ"คุณหมอโภคิน" Absolute Beauty Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jasmeen เมื่อ 2017-6-9 16:34

วันนี้ก็มีความตั้งใจที่อยากจะมารีวิวเสริมหน้าอกค่ะ ให้ทุๆคนได้รับชมกันนะคะ
หวังว่ารีวิวนี้จะมีประโยชน์สำหรับทุกๆคน ที่กำลังศึกษาหาข้อมูลและสถานที่เสริมหน้าอกอยู่ค่ะ
สถานที่เสริมเราเลือก Absolute Beauty Clinic หลายๆคนคงเคยได้ยินชื่อคุณหมอชาติชาย
แต่ที่นี่มีคุณหมออีก 1 ท่านค่ะ ฝีมือเยี่ยมเหมือนกัน ชื่อคุณหมอโภคินค่ะ มาประจำอยู่ที่คลีนิกด้วย
ซึ่งเหตุผลที่เราเลือกเสริมกับคุณหมอโภคินเพราะว่า ราคาถูกลง 5,000 ฝีมือและผลงานสวยไม่แพ้กันเลย
คิวก็รอไม่นานด้วยค่ะ เห็นว่าตอนนี้รีววิวคุณหมอโภคินก็เริ่มเยอะแล้วนะคะ เพราะก็มีหลายๆคนเลือกเสริมกัคุณหมอ

เราเสริมซิลิโคนของเมนเตอร์ค่ะ ขนาด 400 cc ราคา 70,0000 บาท ถ้าคุณหมอชาติชาย ราคา 75,000 บาท
ผ่าตัดโดยการดมยาสลบ ที่นี่ดีมากๆเลย ตรงที่มีวิสัญญีแพทย์ดูแลตลอดการที่เราดมยาสลบค่ะ อุ่นใจค่ะ
และทำเสร็จก็สามารถกลับบ้านได้เลยค่ะ หรือถ้าใครอยากจะแอดมิด ทางคลีนิกจะส่งเราไปนอนที่รพ.คามิลเลี่ยนค่ะ
ซึ่งอยู่ไม่ไกลจากคลีนิก แต่ก็จะมีค่าใช้จ่ายเพิ่มขึ้นมา ไม่แน่ใจนะคะว่าคืนล่ะกี่บาท เพราะเราเลือกที่จะไม่นอนค่ะ
มั่นใจในฝีมือคุณหมอค่ะ คุณหมอน่ารักมากๆเลยค่ะ พูดคุยนอบน้อมถ่อนตนมากๆ นานๆจะเจอแบบนี้นะคะ

ได้คิวผ่าตัดตอน 10.00 น.ค่ะ ตื่นมาอยู่ในห้องพักฟื้นตอนเที่ยงนิดๆ จะมีพยาบาลมาเช็คอาการต่างๆค่ะ
เช่น อาการมึนยาสลบ เบลอ เวียนหัวหรือคลื่นไส้ ซึีงเราไม่มีอาการเหล่านั้นเลย จึงขอตัวกลับบ้าน
อยากนอนพักผ่อนที่บ้านมากกว่าค่ะ เพราะค่อนข้างสะดวกกว่านอนที่คลีนิก มันดูอึดอัดๆเวลาแปลกที่แปลกทางค่ะ

ก่อนเสริม

หลังเสริม 1 สัปดาห์

หลังเสริม 2 สัปดาห์

หลังเสริม 3 สัปดาห์

หลังเสริม 4 สัปดาห์

หลังเสริม 5 สัปดาห์

ก็ขอขอบคุณคุณหมอโภคินนะคะ ที่เนรมิตหน้าอกสวยๆ ดูเป็นธรรมชาตให้กับเรา ชอบมากๆเลยค่ะ
และก็ขอโทษเพื่อนๆไว้ล่วงหน้านะคะ ที่ถ่ายรูปไม่ค่อยสวย ถ่ายเองค่ะ อาจจะเบี้ยวบ้าง เอียงบ้างนะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้