ดู: 524|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เลือกทำหน้าอกที่The sib clinic ตอนนี้ครบ3เดือน นมสวยเหมือนนมธรรมชาติเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้พร้อมมากคะ ที่จะมารีวิวหน้าอกตัวเองให้เพื่อนๆ ชาวดั่งโด่งทุกๆ คนเห็นกัน
เพื่อจะได้เป็นข้อมูลในการเลือกคลินิกหรือตัดสินใจก่อนที่จะไปศัลยกรรมเสริมหน้าอก
เราชื่อดวง ได้ไปเสริมหน้าอกมาที่ The sib Clinic เมื่อ 3 เดือนที่แล้ว ปัจจุบันอายุ 32ปีคะ
ที่ตัดสินใจเสริมเพราะปัญหาคือหน้าอกเล็กลง ตั้งแต่มีลูกตอนแรกก็ยังไม่ได้ตัดสินใจทำ
ทันที ก็ศึกษาข้อมูลมาเยอะพอสมควร แล้วก็เข้ามาดูในเว็ปนี้นานแล้วค่ะ
       การมีลูกเราเชื่อว่าผู้หญิงส่วนใหญ่ก็ต้องเจอปัญหาอย่างเรา เพราะเราเลี้ยงลูกด้วย
นมตัวเอง ให้นมลูกมานาน 1ปี เพราะเชื่อว่าการให้น้ำนมลูกเป็นสิ่งที่ดีที่สุดเท่าที่แม่คนหนึ่ง
คนจะทำได้ ตอนนี้ลูกเข้าโรงเรียนล่ะ ความเป็นแม่ก็อยากกลับมาสวย สาวเหมือนเดิมค่ะ
เลยตัดสินใจและพร้อมที่จะมาแก้ไขปัญหาหน้าอก เราเป็นคนที่ทำอะไรแล้วอยากทำให้มัน
ดีที่สุด เราไม่เกี่ยงเรื่องราคาเท่าไหร่ คือเรื่องศัลยกรรมเรามองแค่ขอให้ปลอดภัย บวกกับ
ทำออกมาสวยเป็นธรรมชาติ แบบเจ็บตัวครั้งเดียวพอ
        การที่เลือกทำที่ The sib clinic เพราะดูเว็ปนี้มีคนรีวิวผลงานหลากหลายคลินิกมากๆ
แต่เราอ่านรีวิวน้องคนหนึ่งบอกว่าคุณหมอเก่งมาก แล้วคุณหมอเป็นผู้หญิง ซึ่งมีประสบการณ์
เสริมหน้าอกเป็นอย่างดี แล้วคนมาทำที่นี้เยอะมาก อีกทั้งเห็นรีวิวภาพหน้าอกก่อนและหลังทำ
ชัดเจนมากเลยว่า ส่วนใหญ่ทำออกมาแล้วดูเป็นธรรมชาติสวยดี  
        พอถึงวันที่ต้องทำหน้าอก บอกเลยว่าตื่นเต้นสุดๆ เลย คือก็แอบกลัวเจ็บ แต่พอเหตุการณ์
จริงก็ไม่น่ากลัวเท่าไหร่ เพราะมีพี่พยาบาลคอยปลอบใจ ชวนพูดคุยตลอดเลย สักพักเราก็นอนหลับไป
พอตื่นขึ้นมา รู้สึกตื่นเต้นอยากเห็นหน้าอกตัวเอง แต่ยังไม่เห็นค่ะผ้าพันอกอยู่ แต่จะบอกว่าเจ็บพอสมควร
อยากสวยก็ต้องอดทน555555  

วันนี้นำรูปมาฝากกันะคะ หลังทำมาแล้วครบ 3เดือนพอดี ตอนนี้หน้าอกนิ่มมากเหมือนนมธรรมชาติเลยค่ะ

รูปนี้ก่อนที่ดวงจะทำค่ะ (รู้สึกอาย)

ขอบคุณ คุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย มากๆคะ สวยสมใจดิฉ้นจริงๆ
ใครอยากทำหน้าอกเหมือนดวง ก็ลองโทรไปที่คลินิกได้นะ
088-222-8660
หน้าอกสวยมากๆๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้