ดู: 991|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ไม่ผิดหวัง เสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic สวย เนียน ธรรมชาติสุดๆ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mookkomko เมื่อ 2017-6-7 15:05

สวัสดีค่ะ วันนี้พอลลี่ขอมารีวิวเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic กับคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย ให้เพื่อนๆๆๆฟังกันนะคะ ก่อนอื่นต้องบอกก่อนเลยว่าพอลลี่เองเป็นคนที่ติดตาม facebook ของทางคลินิกศัลยกรรมหลายที่เลยค่ะ และ 1 ในนั้นก็คือ The SiB Clinic ด้วย พอลลี่จะเห็นรีวิวการเสริมหน้าอก หรือ การผ่าตัดอื่นๆๆๆของทางคลินิกอัพเดทอยู่บ่อยๆๆๆ หลังๆๆมานี้มีแต่ดารา คนในวงการบันเทิง สาวสวยจากเวทีต่างๆๆ ก็แห่แหนกันเข้ามาเสริมหน้าอกที่นี้ทั้งนั่น เราเองเห็นความเคลื่อนไหว เห็นความก้าวหน้า การพัฒนาของคลินิกอย่างก้าวกระโดดแบบสุดๆๆเลยค่ะ ลูกค้าแน่นน คิวแน่นน กันแบบสุดๆๆๆๆๆ หลังจากที่ได้นั่งดูจากหลายๆๆคลินิก ก็ได้คำตอบของการเสริมหน้าอกมาอย่างแจ่มแจ้งค่ะ ว่าที่ The SiB Clinic คุณหมอจะเสริมออกมาแล้ว ไม่โป๊ะ ไม่ปลอม มันจะดูเนียน ดูเป็นธรรมชาติมากกว่าคลินิกอื่นๆๆ อย่างเห็นได้ชัดเลยค่ะ ผลงานของคุณหมอที่ฮอตฮิตมากขนาดนี้ ก็เป็นเพราะลูกค้าปากต่อปากที่ไปทำกับคุณหมอ ก็ล้วนแล้วแต่ชื่นชมในผลงานของคุณหมอ ทุกคนกล่าวขาน คุณหมอดารินทร์ ว่าเป็น ศัลยแพทย์อันดับ1 เรื่องการเสริมหน้าอกเลยค่ะ

ไม่รอช้าค่ะ หลังจากที่ปล่อยให้ความฝันที่จะทำ ผ่านมาหลายต่อหลายเดือน พอได้มีโอกาส หาเวลาที่ลงตัวได้ ก็ไม่รอช้าคะ นัดปรึกษา คุณหมอ ดารินทร์ ที่ The SiB Clinic สาขาบางนาค่ะ คลินิกอยู่ที่เซนทรัล บางนา ชั้น 5 ค่ะ หาง่ายมากๆๆๆๆ ถ้าเพื่อนๆๆคนไหนที่ใกล้แถวนั้น สะดวกปรึกษากับคุณหมอที่สาขาบางนา ก็ต้องรอคิวคุณหมอดารินทร์นะคะ เพราะ คุณหมอดารินทร์ จะเข้าไปพบลูกค้าเพื่อให้คำปรึกษาที่สาขาบางนาในทุกๆๆๆวันเสาร์ค่ะ ปรึกษาฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายด้วยค่ะ

เราเองอยากได้ทรงกลม ขนาดไม่ใหญ่มาก ให้มันดูสมตัว สมกับสรีระของเรา ซึ่งเป็นทางถนัดของคุณหมอเลยค่ะ ที่นี้จะวัดจากสัดส่วน ความสูง ความกว้างของไหล่ เพื่อประเมินขนาดของซีลีโคนให้เหมาะสมกับตัวคนไข้มากที่สุดค่ะ เดี๋ยววันนี้มีรูปสวยๆมาฝากกันนะคะ

เป็นซีลีโคน Euro ทรงกลม ขนาด 325 CC นะคะ

หลังจากที่ทำวันแรกๆๆๆๆ ก็มีอาการเจ็บบ้างค่ะ หลังจากที่ยาชาหายแล้ว ความปวดก็ออกฤทธิ์ วันที่ 1 และ วันที่ 2 นี่แบบตึง อึดอัด แบบเราคงไม่ชินด้วยอะคะ เพราะ ยังไงการเสริมหน้าอกก็คือการผ่าตัด และ มีการใส่ซีลีโคนเข้าไป ยังไงก็ต้องเจ็บ ยังไงก้ต้องรู้สึกบ้างค่ะ ใครพูดว่าไม่เจ็บเลยนี่ต้องนับถือใจมากๆๆๆๆ แต่หลังจากวันที่ 3 ก้โอเคขึ้นเยอะเลย เริ่มช่วยเหลือตัวเองได้แล้ว วันที่ 14 ก็เข้ารับการตัดไหม ตาที่คุณหมอนัด ตรงวันเป๊ะ เลยค่ะ สำหรับเพื่อนๆๆๆคนไหนที่สนใจอยากทำหน้าอก เราหวังว่ารีวิวของเรานี่จะเป็นอีกหนึ่งการประกอบการตัดสินใจให้เพื่อนๆๆได้นะคะ ใครมีข้อสงสัยอะไร สามารถแอดไลน์ @thesibclinic ไปสอบถามได้เลยค่ะ หรือโทรไปสอบถามได้ที่เบอร์ 088-2228660 ค่ะ
ทำที่นี่เหมือนกันค่ะ ตอนนี้หน้าอกสวย คล้อยมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้