ดู: 5573|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คลีนิค หมอกมล วัฒนไกร สาขาเกษตร สอบถามทางเข้ามาหน่อยน่ะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือ พุ่งนี้จะไปปรึกษา เรื่องถุงไขมันใต้ตา
ตอนแรก นัดที่ สาขายูเนี่ยนมอลล์  หมอเข้า 5โมงเย็น
แต่วันนี้ ทางคลีนิคบอกว่า พุ่งนี้หมอไม่เข้า
หมออยู่ที่ สาขาเกษตร เข้า 5โมงเย็นเหมือนกัน

เราจะถามว่าถ้าเรา จะเริ่มจาก ยูเนี่ยนมอลล์ ไปคลีนิคคุณหมอ ที่สาขาเกษตร ได้ทางไหนบ้างค่ะ
bts ได้ไหมค่ะ

ช่วยหน่อยน่ะค่ะ  พุ่งนี้แล้ว
เราไปไม่เป็นหง่ะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สาขาเกษตรนี่ถ้าไปบีทีเอสไม่ผ่านโดยตรงนะคะ
ให้ลงตรงบีทีเอสจตุจักร แล้วเรียกแท๊กซี่ไปเลยค่ะ
บอกว่าไปพหลโยธิน 40 อยู่ใกล้ๆโรงแรมมารวยการ์เด้น(อยู่ฝั่งเดียวกับโรงแรม)
ถ้ามาจากเกษตรจะต้องไปยูเทิร์นหน้าโรงแรมมารวยก่อน จากนั้นให้เตรียมตัวลงค่ะ
ร้านคุณหมออยู่ใกล้ๆกับเซเว่น มองเห็นได้ไกลๆตั้งแต่หน้าโรงแรมมารวยนะคะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-28 18:11:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณ คุณก้องตะวัน กับ คุณ thaitat มาก น่ะค่ะ
เป็นกำลังใจให้นะก๊าบ
ทำแร้วได้ผลยังไงอย่าลืมบอกกล่าวนะฮะ
เอารูปมาลงให้เชยขมบ้างนะคะ
อยากทำตา หมอกมลจังค่ะ อิอิ

*0*
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้