ดู: 767|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก + ขึงตา สวยทันก่อนงานวิวาห์ที่เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ  ....เราชื่อรินทร์นะค่ะ วันนี้เราไม่ได้แค่มาแชร์ภาพโมเม้นหวานๆ ให้เพื่อนๆ อิจฉาตาร้อนกันเท่านั้น 5555. แต่เรากำลังจะมีข่าวดี งานวิวาห์  ซึ่งเป็นความใฝ่ฝันของผู้หญิงทุกคน เป็นวันสำคัญที่เราจะจำภาพเหล่านี้ไปตลอดชีวิต อ่า...  แต่ก่อนที่เราจะเป็นสาวที่งดงามเลอค่าได้นั้น  เราก็ต้องมีการเตรียมตัวกันก่อนเลย

ขอบอกทุกคนก่อนเลยนะค่ะว่าเราทำอะไรบ้าง  อย่างแรก ขึงตาบน-ล่าง อยากให้มีความกระชับกว่านี้  สังเกตจากรูปเท้ากา เริ่มมาละแหละ5555  ช่วงใต้ตาจะเห็นชัดหน่อยยย แล้วอีกอย่างที่ตัดสินใจทำ คือหน้าอกค่ะ เชื่อเลยว่าผู้หญิงทุกคนให้ความสำคัญและเซนซิทีฟกับมันมาก  ดูจากรูปได้เลยค่ะ ว่าไม่มี  จัดชุดซะเซกซี่ขนาดนี้ยังดูไม่โป๊เลยยยย เราเลยคิดละก็ปรึกษากับแฟนด้วยว่ารู้สึกไม่ค่อยมั่นใจ  อยากสวย ดูดีให้ทันวันแต่งงาน ง่ายๆ คือเราแอบเซอไพส์เค้าด้วย55555
        เลยรีเสิตหาข้อมูล  ที่ไหนดี  เห็นผลชัดเจน  หาข้อมูลให้ได้มากที่สุด จนมาเจอรีวิวของ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ
        พอมาถึงขั้นตอนพบหมอที่ทำให้ก้จะเป็นหมอกิตติศักดิ์ วึ่งทุกคนน่าจะรุ้จักกันดีเพราะว่าเป็นโด่งดังในเว็บ กระทู้รีวิว เราก็บอกหมอว่าอยากได้แบบไม่ใหญ่มาก พอดีตัว  400 CC ค่ะ ก็ยังอึ๊มอยู่เนาะ 5555.อยากสวยก่อนวันแต่งงาน หมอน่ารักมากๆค่ะ พอรู้ว่าเราจะมีข่าวดี  เค้ายินดีกับเราด้วยแล้วบอกเราว่าจะทำให้ดีที่สุด  สวยทันวันสำคัญแน่ๆ  ซิลิโคนเราเลือกเป็น Natrell เพราะที่นี่มีเทคนิคการวางซิลิโคนทรงกลม เราช๊อบชอบบ... เพราะว่ามันดูธรรมชาติไม่เป็นบล๊อค ยิ่งเพื่อนที่เคยทำของที่นี่เรามีโอกาสได้เห็น ได้สัมผัสแล้วรู้สึกมันเก๋กู๊ดดดจริงๆ เลยตัดสินใจไม่ยากพร้อมทำเลยว่างั้นค่ะ
        ก่อนเข้าห้องตรวจความพร้อมของร่างกาย ต้องงดอาหาร-น้ำมาแล้ว 8 ชั่วโมง แล้วต่อไปเค้าจะให้เราขึ้นไปพักที่ห้อง ให้น้ำเกลือ เปลี่ยนชุด แล้วเมื่อถึงเวลาจะมีบุรุษพยาบาลมารับเราไปที่ห้องผ่าตัด บริการดีเว่อ
        พอถึงคิวเราผ่าตัด ตื่นเต้นนนมากกก ที่นี่จะใช้ยาสลบสักพักก็ไม่รู้เรื่องแล้วค่ะ  เครื่องมือมีความทันสมัย ปลอดภัยแน่นอน รู้สึกตัวอีกทีก็มาพักฟื้นอยู่ที่ห้องพักแล้วค่ะ เห็นตัวเองมีหน้าอกแต่ผ้าก็ยังพันอยู่แต่คิดว่าต้องสวยแน่ๆ  แต่ว่าเราจะนอนที่ รพ. 1 คืน ที่นี่มีบริการเป็นห้องพักวีไอพีให้ 1 คืน เพื่อที่จะเอาเดรนเลือดเสียออกให้หมด จะได้ไม่เป็นผังผืดค่ะ ส่วนถ้าใครที่กังวลว่าดึกๆ จะลุกไปเข้าห้องลำบากมั้ย ไม่ต้องซีเลยค่า จะมีพยาบาลคอยดูแลเราตลอดทั้งคืนเลย

หลังจากที่เสริมหน้าอกเสร็จชีวิตดีดี๊ยย แฮปปี้มั่กกก ประมาณ 5 วันเราต้องมาที่ รพ. อีกครั้ง เพื่อที่จะให้หมอดูอาการ แกะผ้าออก และก็มีการสอนนวดกายภาพที่หน้าอกโดยจะมีนักกายภาพมาสอนเราอีกที จะได้นวดกันแบบถูกวิธีน้องนมเราจะได้นิ่มๆ แลดูธรรมชาติสุดๆ แต่ยังไม่หมดเพียงเท่านั้นยังมีนวดกระตุ้นไฟฟ้าด้วยค่ะ จะช่วยกระตุ้นความรู้สึกของเราได้ดีเลย แล้วความรู้สึกตอนที่ได้เห็นหน้าอกของตัวเอง คือสวยมากๆ เป็นทรงกลม ดูธรรมชาติแล้วไม่มีแผลแบบไม่สวย รอยตะขาบ เลยเพราะที่นี่มี เทคนิคกาวพิเศษ Scareless  จะช่วยให้แผลเนียนไปกับผิวของเราค่ะ

นี่ก็เป็นเพียงรูปภาพส่วนหนึ่งที่เราเอามาฝาก หลังจากที่เสริมหน้าอก ขึงตาเรียบร้อยแล้ววว ดูเปลี่ยนไปทุกอย่างน่าสวยขึ้น ไม่มีรอยเท้ากาแล้ว5555 หุ่นก็เป๊ะเซกซี่ขึ้น   ออร่าเจ้าสาวจับมาก555555. แต่หลังจากที่เสริมมาได้สักพักแล้วมีบางคนถามเราว่ากี่วันถึงจะนวดเองได้ 10 วันขึ้นไปค่ะ แล้วตอนนี้จะยังไม่ใส่ชุดชั้นในแบบดันทรง มีโครง  จะใส่เป็นซัพพอร์ทบรา 6 เดือน

สุดท้ายแล้ววว  ขอพูดถึงความประทับใจนิดนึงว่า เราปลื้มกับผลงานมากๆ  สวยทันวันแต่งงาน  ทำให้เรามีความสุขและมั่นใจมาก  สวยที่สุดในวันสำคัญของตัวเอง  ภาพความประทับใจนี้จะอยู่กับเราไปตลอดค่ะ ขอขอบคุณ รพ.เลอลักษณ์มากๆ เลยค่ะ ที่ทำให้เรามีวันนี้

หลังทำ1เดือน (16).jpg (359.56 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

หลังทำ1เดือน (16).jpg
หน้าอกชิดสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้