ดู: 961|ตอบกลับ: 5

[เสริมหน้าอก] ใครอกแบนต้องฟัง!ทำหน้าอกทั้งที ต้องบิ้กบึ้มอย่างงี้เลยหรออออ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่า เพื่อนๆชาวเด็บดั้งโด่งทุกคนนนน  วันนี้เราก็จะมารีวิวให้กับสาวๆ ที่มีปัญหาเกี่ยวกับ นม นม!!!แล้วก็นม55555.  เล็ก แบน แฟบบบ นั่นแหละค่า  ทุกปัญหาจะหมดไปถ้าเข้ามาอัพไซส์ที่ รพ.เลอลักษณ์ อ่าๆๆ จะบอกเลยนะว่าที่นี่มีชื่อเกี่ยวกับเรื่องศัลยกรรมมาก บางคนนี่ข้ามน้ำ ขึ้นเครื่องมาก็มี มาไกลขนาดนี้ต้องดีจริงงง (บอกก่อนนะค่ะนี่ไม่ได้เป็นการขายของหรือโฆษณา ก่อนหน้านี้เราได้ไปอัพไซส์ที่นี่มา แล้วผลรับมันดีจริงๆเลยอยากจะมาบอกต่อ) อิอิ

นี่เป็นรูปก่อนทำของเราเองค่ะ  ดันยัดเต็มที่ โกยตั้งแต่เอว แต่มันได้เท่านี้ชิงๆ55555. สาเหตุที่อยากทำก็คงเป็นเพราะว่าเราอยากมีความมั่นใจมากขึ้น  อยากแต่งตัวได้หลากหลาย (เป็นเจ้าแม่นำเทรนการแต่งตัว55555 อะไรออกมาใหม่ส่อยมาหมด) เป็นผู้หญิงอยากสวยขึ้นคงไม่แปลกหรอกเนอะๆ 555555.
        เราเริ่มหาข้อมูลจากในอินเตอร์เน็ต  แล้วก็ถามแก๊งเพื่อนๆเอา ซึ่งเพื่อนๆเราก็จะเป็นพวกพริตตี้ สาว2 อะไรแบบนี้เยอะ  ส่วนใหญ่ก็จะทำที่เลอลักษณ์ กันหมด เราเลยมีโอกาสได้เห็น  ลองจับดู55555 แล้วรู้สึกชอบบมันดูเป็นธรรมชาติไม่แข็งแต่นิ่มเหมือนก้นเด็กเลย55555.ไม่เป็นบล๊อคๆด้วย  มันก็เลยง่ายต่อการตัดสินใจมาก เพราะ รพ.มีมาตรฐาน มีชื่ออยู่แล้ว เราเลยมั่นใจ
        แล้วก็เข้าปรึกษาผู้เชี่ยวชาญที่ รพ. มาถึงก็จะมีคนมาคอยต้อนรับที่ประตูเลยยจ้า เริ่ดมาก สักพักก็จะมีเจ้าหน้าที่เข้ามาให้ข้อมูลเกี่ยวกับการเสริมหน้าอกแบบละเอียดมาก  แบบตอบเราทุกคำถาม  ไม่มีกั๊กอะค่ะ เพราะรายละเอียดในอินเตอร์เน็ตเราว่าบางทีมันไม่ค่อยละเอียดเท่าไหร่
        มาถึงขั้นตอนพบหมอ ของเราจะทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์นะค่ะ  เราบอกหมอว่าอยากได้ใหญ่หน่อยๆ55555. ทำทั้งทีอะเนาะ แล้วหมอก็จะเอาปากกามาวาดๆ ที่หน้าอกเรา  สรุปได้ว่าทำประมาณ 410 CC ทำมากกว่านี้เกรงว่าจะหนักอกหนักใจเกินไป 5555.  เสร็จจากคุยกับหมอเรียบร้อยเราก็เคลื่อนย้ายไปแอดมิทที่ห้องพัก5555. วีไอพีมั่กเลยค่ะ  เหมือนโรงแรม แต่ก่อนจะผ่าตัดเราต้องงดอาหาร – น้ำ มาแล้ว 8 ชั่วโมงนะค่ะ พอใกล้ถึงเวลาผ่าตัดก็จะมีพยาบาลมาเจาะสายเดรนน้ำเกลือ 15 นาที

ความรู้สึกตอนนั้นคือแบบตื่นเต้นมากกก มือเย็นเยือก55555 สักพักเราก็ไม่รู้เรื่องแล้วล่ะ หลับไปตอนไหนยังไม่รู้เลยตื่นมาอีกทีก็มีหน้าอกแล้วค่ะ  แต่มันจะรู้สึกหนักๆ ตรงที่อกนิดนึง  อาจจะเพราะพันผ้าแน่นด้วยก็มีส่วน  หลังจากนั้นเรานอนต่อที่นี่ 1 คืน เค้ามีบริการเป็นห้องพักวีไอพีให้  เพราะเรายังไม่สะดวกที่จะกลับเอง555555. แต่เวลาจะลุกเดินเหินไปเข้าห้องน้ำก็ไม่ต้องกังวลเลยนะค่ะ  ว่าจะลำบาก  เพราะว่าจะมีพยาบาลคอยดูแลตลอดทั้งคืนดีเว่ออออ  ตื่นเช้ามาคุณหมอจะเข้ามาดูอาการอีกรอบ  แนะนำวิธีการดูแลตอนกลับไปที่บ้านอะค่ะ  แล้วเราก็กลับบ้านได้เลย
        ประมาณ 5 วัน หมอก็จะนัดเข้ามาดูอาการ ตัดไหม  ถอดผ้าออกค่ะ พอเห็นหน้าอกของตัวเองรู้สึกว่ามันดูธรรมชาติมากก ไม่เป็นบล๊อคๆ ปลอมอะค่ะ555555 เหมือนเรามีตั้งแต่เกิด อิอิ หลังจากที่เรากำลังปลื้มปริ่มกับหน้าอกใหม่  หมอก็จะให้เราทำกายภาพโดยจะมีนักกายภาพสอนให้  จะได้นวดแบบถูกวิธี  และที่มันดีกว่านั่นที่อื่นไม่มีแน่ๆอะ  เป็นแบบนวดกระตุ้นไฟฟ้า  ตัวนี่ดีมากช่วยกระตุ้นความรู้สึกได้ดีเลยแหละ ถ้าอยากนวดเองต้อง 10 วันขึ้นไปค่ะ
หลังทำ 15 วัน.jpg

รูปนี้ 15 วัน แต่งตัวได้ปกติ แต่เราจะยังไม่ใสชุดชั้นในแบบดันทรง จะใส่ซัพพอร์ทบรา ประมาณ 6 เดือน

ตอนนี้ 25 วันค่ะ ยังไม่ครบเดือนเลย แต่ส่วนตัวเราพอใจมาก ดูธรรมชาติไม่เป็นบล๊อค เต้าจะเป็นทรงกลม เดี๋ยวนี้เวลาเราใส่ชุดอะไรก็ทำให้ดูมั่นใจ  แต่งตัวได้หลากหลาย เซกซี่ขึ้นด้วย  เพื่อนๆที่รู้จักก็ชมกันว่าสวย งานดี รีบเก็บตังแล้วตามมาทำกันเลยค่ะ5555

โพสต์ 2017-6-19 16:29:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกชิดสวย
โพสต์ 2017-9-7 15:01:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2017-9-11 16:53:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้