ดู: 1412|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อกสวยร่องชิดเลอลักษณ์สิที่คุณคู่ควร

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่าทักทายกันหน่อยน้า วัยรุ่นน วันนี้เราจะมารีวิวประสบการณ์เสริมหน้าอกอึ๊มมที่ รพ.เลอลักษณ์ ให้ฟังกันค่ะ มันจะยาวหน่อยๆนะค่ะ555555 ค่อนข้างละเอียดนิดนึง สาวๆคนไหนที่สนใจปักหมุดรอได้เลย

ภาพนี้จะเป็นรูปก่อนทำนะค่ะ ที่เห็นยังพอมีอยู่บ้างมันคือภาพลวงตาค่ะ555555 เราอาศัย ฟองน้ำ ยัด ดัน โกยตั้งแต่เอวเลยนะ5555 แต่ได้แค่นี้จริงๆ บางคนอาจจะมองว่าแบบเป็นเรื่องเล็กๆน้อยๆไม่เห็นจำเป็นอะไรเลย  แต่สำหรับเราคิดว่ามันคือความมั่นใจของผู้หญิงเลยนะ ไม่ควรมองข้าม  ละวันที่ผ่านพอดีเราไปเที่ยวกับที่บ้านงี้ช่ะ  ละนั่งข้างสาว 2 ละแบบอกเทอใหญ่กว่าฉันอีกกก แถมสวยเหมือนผู้หญิงเลย จะถามว่าทำที่ไหนก็กลัวจะโดนด่า...555555 นั่นแหละค่ะ
        เลยหาข้อมูลจากในอินเตอร์เน็ตเอาค่ะ แล้วก็มีถามเพื่อนๆดูบ้าง เคสทำนมนี่ใหญ่เลยนะค่ะ ถ้าหาไม่ดีไม่ละเอียดจะเสี่ยงมากๆเลย แต่เราคือผู้โชคดีค่ะได้ไปต่อ 5555.มาเจอ รพ.เลอลักษณ์นี่แหละค่ะ ฉันก็เลยไม่รอช้าดิ่งเข้าไปปรึกษาที่ รพ.ก่อนก็แล้วกันเนอะ5555
        จากนั้นเราก็เข้าไปคุยกับผู้เชี่ยวชาญก่อนค่ะว่าสนใจอยากเสริมหน้าอก เค้าก็จะให้เราเลือกซิลิโคน ขนาดว่าอยากได้ประมาณไหน ไม่เข้าใจอะไรก็สอบถามได้เลยค่ะ ที่นี่ยินดีตอบเราหมด55555 ดีเว่อ เก็บข้อมูลแน่นจ้า แต่ก็สรุปเป็นได้แว๊...เราทำที่นี่ค่ะ เลือกเป็นซิลิโคน Sebbin ขนาด 375 cc ไม่ใหญ่มาก เรียกว่ากำลังเซกซี่แบบน่ารัก มีน้ำมีนวล5555 คาวาอี้ไรงี้ จากนั้นพี่เค้าก็จะทำประวัติให้เรา แล้วก้จ่ายเงิน-รับยาได้เลยค่ะ จะนัดเข้ามาคุยละเอียดกับคุณหมออีกที
        พอวันที่เค้ามาคุยกับคุณหมอแบบตื่นเต้นมาก ขนาดยังไม่ทำ ก็จะคุยรายละเอียด แบบละเอียดจริงๆ55555 เพราะคุณหมอบอกว่าจะทำให้ออกมาดีที่สุด ไม่อยากให้เรากลับมาอีก แล้วก็แน่ละเราก็อยากทำแค่ครั้งเดียว55555 มีเล่นมุขกันนิดนึงค่ะ น่ารักมากๆเป็นกันเอง เราเลยบอกไป 1 อย่างว่าเราอะหวังไว้มากเลย อยากให้ออกมาสวยจะได้มีความมั่นใจมากขึ้นแล้วคุณหมอก็ยังแนะนำเทคนิคกาวพิเศษ (Scareless) หลายๆคนคงงงว่าคืออะไร ก็คือหลังจากผ่าตัดเสร็จ แน่นอนค่ะว่าเราจะไม่มีแผลที่ไม่สวย ไม่เนียน หรือรอยตะขาบแน่นอน ที่นี่มีที่เดียวนะจ๊ะบอกเลยไม่ควรพลาด
        ต่อไปคุณหมอก็จะให้เรากลับบ้านค่ะ ไปเตรียมตัวให้พร้อมพักผ่อนให้เพียงพอ งดอาหาร-น้ำ เป็นเวลา 8 ชั่วโมง เวลาที่ตรวจความพร้อมของร่างกายจะได้โอเคเนอะ พอถึงวันที่ผ่าตัดเราตื่นเต้นมากๆค่ะ อากาศเย็นไปรึป่าวนะ5555 พี่เค้าก็จะให้เราไปเปลี่ยนชุดก่อนแล้วรอเรียกหน้าห้องค่ะ ผ่านไปไม่นานเราก็มาอยู่ที่ห้องพักแล้วค่ะ หลับไปเลยจนไม่รู้ว่านานแค่ไหน5555
        คือทาง รพ.จะมีบริการเป็นห้องพัก VIP ให้ 1 คืนนะค่ะ และไม่ต้องกังวลว่าจะลุกเหินเดินลำบาก เพราะจะมีพยาบาลคอยดูเวลาเราตลอด อุ้ยย เริ่ด  พอตื่นมาตอนเช้าก็เจอน่าคุณหมอเป็นคนแรกเลยค่ะ5555 เข้ามาดูอาการว่าเป็นยังไง บอกวิธีการดูแลหลังจากกลับบ้านไป

จากนั้นอีก 5 วันคุณหมอก็จะนัดเราเข้ามาดูอาการค่ะ แล้วก็จะถอดผ้า แต่เพื่อนๆรู้มั้ยตอนที่เราเห็นหน้าอกของตัวเองครั้งแรกละรู้สึก ปลื้มปริ่มมาก น้ำตาจิไหล55555 คือมันเป็นอย่างที่เราหวังไว้จริงๆ เป็นทรงกลม ไม่เป็นบล๊อคๆเลย ละที่น่าทึ้งกว่านั้นคือแผลจะเนียนไปกับผิวเลย ไม่มีรอยตะขาบ นูน หรืออะไรให้รำคาญใจแน่นอน
        ต่อไปคุณหมอก็จะให้เราไปทำกายภาพ โดยจะมีนักกายภาพมาสอนวิธีการนวดหน้าอกที่ถูกวิธี  นมจะได้นิ่มๆนะจ้า และที่เราคิดว่าที่นี่มีที่เดียวแน่นอนก็คือ นวดกระตุ้นไฟฟ้า มันดียังไง มันจะช่วยกระตุ้นความรู้สึกที่หน้าอกของเราได้ดีค่ะ มันเริ่ดตรงนี้แหละ5555
        ส่วนใครที่อยากจะนวดเองเราแนะนำให้เป็น 10 วันขึ้นไป ช่วงแรกก็ใส่สปอร์ตบราแทนชุดชั้นในไปก่อนนะค่ะ 6เดือนเป็นต้นไปหลังจากนั้นค่อยว่ากันเนาะ 555555

ปัจจุบันหลังจากที่ทำมาได้สักระยะแล้วเรารู้สึกแฮปปี้มากกก แต่งตัวได้แบบมั่นใจมากขึ้น ไม่ดัน ยัด หรือโกยก็มีแล้วค่ะ แรกๆบอกเลยนะค่ะเรากลัวว่าแบบจะเอาดารา คนดังอะไรมาโฆษณารึป่าว555555. แต่ตอนนี้เรามาเจอกับตัวเอง เชื่อแล้วค่ะว่ามาตรฐานทุกคนเท่ากันเลยคุณหมอทำออกมาดีมากๆ  
สวยดูธรรมชาติมากเลยค่ะ
หน้าอกชิดสวย
ต้องนวดบ่อยไหมค่ะ
ต้องนวดไหมค่ะ
สวยจังเลยคะ เท่าไหร่หรอคะ
สวยมากจร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้