ดู: 1373|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกแล้วเฮงขึ้น ดวงดีขึ้น แบบฉุดไม่อยู่ ที่ The SiB Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nightovernight เมื่อ 2017-5-25 19:21

สวัสดีค่ะ วันนี้จะมารีวิวเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic นะคะ กับคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทยค่ะ เพราะ หลังจากเสริมไป ไม่รู้ว่าเกี่ยวรึเปล่านะคะ แต่ทุกอย่างมันแบบราบลื่นมากๆๆๆ หน้าที่การงานที่ทำอยู่ ก็มียอดเข้ามาเรื่อยๆๆๆๆ ดวงดีขึ้น เฮงขึ้น อย่างน่าประหลาดใจ ตอนแรกก็เฉยๆๆ แต่พอเริ่มมีเรื่องแปลกๆๆๆ เข้ามาบ่อยเข้า บ่อยเข้า เลยมั่นใจเลยค่ะว่าต้องมาจาก หน้าอก คู่นี้แน่ๆๆๆๆ เคยอ่านมานะคะ เค้าว่ามีผู้หญิงที่มีหน้าอกใหญ่ จะเป็นผู้หญิงที่มีวาสนาดี อันนี้ไม่รู้จริงไหม แต่ตอนนี้ทุกอย่างมันดีมากๆๆๆ เลยค่ะ

ปกติแล้ว เราเองเป็นคนไม่ค่อยมั่นใจกับสรีระของตัวเองสักเท่าไร หน้าอกค่อนข้างแบน เวลาใส่ชุดสวยๆๆ ก็จะไม่สวยไปเลยค่ะ มันดูหลวมๆๆ ต้องคอยใส่ฟองน้ำ คอยดันตลอดเลยค่ะ เห็นเพื่อนๆๆที่ทำงานด้วยกัน ที่รู้จักกันต่างก็พากันไปอัพสวย เสริมอึ้ม ที่ The SiB Clinic กันทั้งนั้น ตัวเราเองก็เป็นคนนึ่งที่อยากทำเหมือนกัน เลยนั่งศึกษา หารีวิว ถามจากประสบการณ์ตรงจากเพื่อนๆๆที่เคยทำมาแล้วบ้าง นั่งอ่านรีวิวในกระทู้พันทิพ ในเวปดั้งโด่งเรานี่เป็น FC ตัวจริงเลยค่ะ นั่งอ่านทุกโพสเลย ก่อนจะตัดสินใจก็ขอศึกษา และ คิดอย่างละเอียดสักนิดนึ่งค่ะ

เพื่อนๆๆที่เสริมหน้าอกกันไป ล้วนแล้วแต่บอกให้เราไปทำหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย ที่ The SiB Clinic ค่ะ นางบอกว่าหน้าอกของพวกนาง สวย เป็นธรรมชาติมากๆๆๆๆ ทำออกมาแล้วดูไม่โป๊ะ ไม่เป็นบล็อกเหมือนที่อื่นๆๆ แน่นอน ที่สำคัญคุณหมอเป็นผู้หญิงด้วย จะเข้าใจปัญหาของผู้หญิงด้วยกันดีกว่าหมอผู้ชายค่ะ เสียงลือเสียงเล่าอ้าวมากันหนาหู เราเลยขอเข้าไปปรึกษากับคุณหมอหน่อยค่ะ นัดปรึกษาที่สาขาทองหล่อ คลินิกอยู่ที่ทองหล่อ ซอย 18 ค่ะ ที่นี้เค้ามี 8 สาขาเลย เพื่อนๆๆไกล้แถวไหน ก็สามารถทำนัดปรึกษา ขอข้อมูลจากคุณหมอได้เลยค่ะ ไม่มีค่าใช้จ่ายในการปรึกษาด้วย

ตัวเราเองก็ไม่ชอบหน้าอกที่มันดูใหญ่เกินไป อยากทำออกมาแล้วสมส่วน สมตัวมากที่สุด คุณหมอก็ได้ทำการวัดความกว้างของไหล่ส่วนสูง น้ำหนัก เพื่อหาขนาดซิลีโคน ที่เหมาะสมกับเรามากที่สุดให้ค่ะ คุณหมอให้เราใส่ขนาด 350 CC เป็นซีลีโคน Mentor ของอเมริกา ได้รับการรับรองทั้ง อย ประเทศอเมริกา และ อย ของประเทศไทย ซึ่งที่นี้จะใช้ของดี ของจริง 100000000 % ค่ะ เราพิสูจน์มาแล้ว ทำเสร็จได้การ์ดรับประกันติดกลับบ้านมาด้วยค่ะ จากที่ได้ฟังคำปรึกษาจากคุณหมอ ก็ทำให้เรามั่นใจมากขึ้นเยอะเลยค่ะ คุณหมอมีประสบการณ์การผ่าตัดมามากกว่า 8 ปี เป็นศัลยแพทย์เฉพาะทางด้วย รับรองว่างานที่ได้ออกมาต้องเป๊ะแน่นอน เดี๋ยววันนี้มีรูปสวยๆๆที่ไปถ่าย มาฝากกันนะคะ

เพื่อนๆๆที่สนใจอยากอัพอึ้ม เสริมหน้าอกออกมาแล้วเป็นธรรมชาติ ไม่โป๊ะ ไม่ปลอม เราแนะนำที่ The SiB Clinic เลยค่ะ คุณหมอใจดีมากๆๆ พนักงานก็ต้อนรับเป็นอย่างดีเลยค่ะ ใครมีคำถาม อยากสอบถามเรา เม้นท์ไว้นะคะ เดี๋ยวเรากลับมาตอบค่ะ

สวยมากเลยค่ะ
สวยมากค่ะ หน้าตาสวย หน้าอกก็สวย เพอร์เฟคจริงๆๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้