ดู: 851|ตอบกลับ: 5

[เสริมหน้าอก] อยากดู๊มๆต้องมาซุ่มที่เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
         ทำหน้าอกมาแล้วคะ  ใหญ่สมใจเจ๊มากกกก อยากมีนมก็ต้องได้มีคะ คุณหมอกิตติศักดิ์ เนรมิตฝันของเราให้เป็นจริงแล้ะ คุณผู้โช๊มมมมมมมมมมมม 55555555 โอ้ยยยยย ดีใจเบอร์ใหญ่มากคะ เราจะไม่พูดให้ยาวนะคะ แต่อยากแชร์ประสบการณ์ตรงของเราให้เพื่อนๆได้อ่านกันนะคะ

ก่อนทำ  (1).jpg

หลังทำ15 วัน  (3).jpg

เอาอะไรไปใส่ไว้ในร่างกายเราก็ไมรู้ จะเป็นอันตรายในอนาคตรึเปล่า แล้วถ้าแต่งงานมีลูกขึ้นมา จะให้นมลูกได้ไหม โอ้ยยยย จะหาว่าเว่อร์นะคะ แต่ทั้งหมด เป็นคำพูดของคุณแม่คะ นางมีคำพูดที่จะดับฝันเราอยู่ตลอด ถ้าเราพูดเรื่องนี้ขึ้นมาทีไร นางจะหา 108 เหตุผลมาต่อต้าน 55555555

เราก้เลยไม่ได้ทำคะ จนหางานทำค่ะ ก้ยังไม่ได้ทำ เพราะอะไรหรอคะ เงินไงคะ 55555มันยังไม่ถึง อาทิตย์นึ่งมี 7 วัน เราก็ทำงานครบ 7 วันคะ แต่ตังก้ยังไม่พอ เอิ่มมมม … อย่าให้พูดเลยคะ

ข้ามเนาะ 55555555 เรียนจบตั้งแต่อายุ 23 ก้รีบหางานทำ เก็บเล็กผสมน้อยมาตลอดคะ เพราะ ความฝันคือ จะทำนม นั่นคือสิ่งที่คิดมาตลอด และ เก็บเงินได้เพราะสิ่งนี้จริงๆคะ เข้าเรื่องหน้าอกต่อ พูดมากไปแล้ว 55555 เราเก็บเงินได้อยู่ก้อนนึ่งคะ บวกกับการที่ปากหวานๆๆๆ ขอพ่อ ขอแม่ บ้าง พูดจนเค้าใจอ่อนให้ทำคะ แต่มีข้อแม้ว่า ถ้าวันไหนจะไปทำ หรือไปปรึกษาคุณหมอ ต้องให้คุณแม่ไปด้วย คือ จะไปดู จะไปเห็นด้วยตัวเองคะ ว่าเค้าดีจริงไหม จะหลอกลูกสาวตัวเองไหม แม่เราเป็นคนจัดแจงคะ 555555 อันนี้ต้องให้นาง

เราพาคุณแม่เข้าไปปรึกษาคุณหมอ มา 2 ที่คะ อีกที่หนึ่งขอไม่พูดถึงนะคะ เป็นคลินิกที่บริการแย่มากคะ เราเดินออกจากคลินิกเลยคะ ไม่ไหวจริงๆ ข้ามคะ เราเลยพาคุณแม่ไปโรงพยาบาลเลยคะ คือ โรงพยาบาลเลอลักษณ์คะ เป็นโรงพยาบาลที่เราดูรีวิวบ่อยมากที่สุด และเป็นโรงพยาบาลที่โอเคที่สุดคะ ตั้งแต่เข้าไปในโรงพยาบาล การต้อนรับของพี่ๆเค้า โอเคมาก ดูแลเราดุจเป็นคุณหญิง คุณนายหลุดออกมาจากวัง 55555 เว่อร์ไปอีก แต่เค้าดูแลดีจริงๆคะ อันนี้ยอมรับเลย

คุณแม่เราเข้าพบคุณหมอด้วย คุณแม่ปลื้ม คุณหมอมาก ๆ คุยกันเหมือนสนิทกันมานาน เข้ากันได้ดี เราก้ได้แต่ยิ้มคะ เพราะ ถ้าแม่โอเค เราได้ทำแน่ๆ สรุป คุณแม่ชอบคุณหมอมากๆ รวมทั้งเราด้วย เราก้โอเคกับ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ มากๆคะ โดยเราได้รีเควสไปว่าขอใหญ่นิดนึงทำทั้งทีเนาะ 400 ซีซีละกัน55555555.ซิลิโคนจะเป็น Natrell  แล้วพี่เค้าก็จะทำประวัติให้  ขั้นตอนต่อไปก็คือเสียเงิน55555 รับยาได้เลยนะ พอหลังจากอะไรเสร็จเรียบร้อย เราก็กลับบ้าน ต้องพักผ่อนให้พอ งดอาหาร-น้ำ ไป 8 ชั่วโมง ทรมานโฮกกกกก5555555

หลังจากนั้นก็ถึงวันนัดเข้ามาทำแต่ที่ดีต่อใจขนาดนั้น ก็คือ  คุณแม่ เป็นสปอนเซอร์หลายใหญ่ในการทำครั้งนี้ โดยเราไม่เสียเงินตัวเองสักบาท ต้องขอขอบคุณ คุณหมอจริงๆ คะ ที่คุยกับคุณแม่ จนคุณแม่ยอมใจอ่อน และ วางใจให้คุณหมอ ดูแลเราคะ วันนี้เรา มีรูปภาพ ก่อนทำและหลังทำ มาให้เพื่อนๆดูกันคะ

หลังทำ3 วัน  (1).jpg

รูป 3 วันน้ะ

แต่บอกเลยว่าวันหลังที่ทำเสร็จทันทีเรานอนที่ รพ.ค่ะมีบริการห้อง VIPให้ค่ะ คุณหมอบอกให้นอน เพราะแม่ขับไม่เป็น555555.แต่เชื่อมั้ยยังมีพี่พยาบาลคนสวยคอยดูแลเราตลอดทั้งคืน พอตื่นเช้ามาคุณหมอก็มาตรวจดูอาการ พร้อมคำแนะนำหลังจากที่เราต้องดูแลตัวเองแบบไม่มีคุณหมอแล้ว55555555
        ละพอครบ 5 วันเราต้องเข้ามาพบคุณหมออีกครั้งเพื่อถอดผ้าออก ตัดไหม  ดูอาการว่าเป็นยังไงบ้าง แต่โดยรวมเราว่าดีมาก เป็นทรงกลม สวย ไม่เป็นบล๊อคปลื้มมาก ต่อไปเราก็จะไปนวดหน้าอกกัน โดยทาง รพ.จะมีบริการค่ะ มีนักกายภาพตัวเป็นๆมาสอนเราเลย55555 จะได้นวดถูกวิธี แล้วที่แน่มากก นายแน่เจ๋งมากก็คือนวดไฟฟ้ากระตุ้นความรู้สึก โอ้ยย คือมันฟินมากก เริ่ด 5555555ขอเอากลับบ้านได้มั้ย ขี้เกียจนวด555555สบายไปไหน

ทุกคนคงสงสัยว่าช่วงแรกเราใส่เสื้อในเลยมั้ย ยังค่ะ ใส่สปอร์ตบรายาวๆก่อน  คุณหมอจะให้ใส่ได้ 6 เดือนขึ้นไป แต่โนเสียใจนะ ถึงไม่ใส่ก็ดู๊ม ดูมี สวยเซกซี่ได้อยู่ดีแล้วไม่ต้องดันแล้วด้วย555555

หลังทำ15 วัน  (2).jpg

สำหรับเพื่อนๆๆคนไหนที่สนใจอยากจะเสริมหน้า ที่ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ ก็เข้ามาสอบถามที่ รพ.ได้เลยนะ สะดวกก็ลองเข้ามาสอบถามก่อนได้ พี่ๆบริการดีมากๆให้คำปรึกษาทุกคน  แต่ขอแซวหน่อยพนักงานที่นี่สวยมาก เป๊ะอะ555555

โพสต์ 2017-6-8 16:50:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกชิดสวย
โพสต์ 2017-6-12 09:22:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงหน้าอกสวย
โพสต์ 2017-7-29 16:20:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยจังคะ เจ็บไหมคะ
โพสต์ 2017-9-12 14:58:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงหน้าอกสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้