ดู: 2499|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอก ทรงกลม 400cc

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีสาวๆ ทุกท่านและทุกคนที่เข้ามาอ่านรีวิวเสริมหน้าอกของเรานะคะ วันนี้ด้วยช่วงเวลาดีๆ หลังเสริมหน้าอกมาประมาณ 3 เดือนกว่าๆ ร่วมๆ 4 เดือน เลยจะมารีวิวให้เพื่อนๆ อ่านเพื่อเป็นประโยชน์ค่ะ

เราขอแทนตัวเองว่า หญิงนะคะ ตอนนี้ทำงานเกี่ยวกับการตลาดให้แบงค์แห่งหนึ่ง งงละสิทำไมทำงานแบงค์แล้วต้องเสริมหน้าอก ใส่ชุดมิดชิด ไม่ต้องใช้งานเสริมทำไม ? หลักๆเลย เพราะอยากสวยค่ะ อยากใส่เสื้อผ้าแล้วมั่นใจ ส่วนตัวเคยปรึกษาเพื่อนๆค่ะ เพื่อนก็ไม่แนะนำให้ทำ เพราะไม่ได้ใช้ ซึ่งนาทีนั้นเราเปิดนมให้เพื่อนดูทันทีว่า ทำไมถึงทำ ซึ่งเพื่อนเราเห็นก็บอกว่าเออมึงทำเหอะ  555555 คือหน้าอกเรามันแบนมากๆ ถึงมากที่สุด เรียกว่าถ้าไม่เสริมดันทรงหรือฟองน้ำนี่คือไม่มีเลยนะ ส่วนเรื่องเสริมแล้วได้ใช้ ส่วนตัวเรามองว่าไม่ได้ใช้ทำงาน แต่ถ้าเสริมให้ตัวเองมั่นใจมันก็โอนะ

หลังจากทำความเข้าใจกับคนรอบข้างเสร็จก็เริ่มหารีวิว และคลินิกที่จะทำค่ะ ส่วนตัวมองอยู่สองที่ คือ คลินิกชื่อดังมากๆ เรื่องหน้าอกซึ่งเสริมมานานแล้ว กับอีกคลินิก คลินิกที่เราเลือกเสริมปัจจุบันนั้นเอง ก็คือ คอสมาแคร์คลินิก ที่เลือกที่นี่เพราะเราชอบอะไรที่อ่อนโยนๆ และรู้สึกปลอดภัย ส่วนตัวลองเข้าไปดูรีวิวและ พูดคุยกับพนักงานผ่านทางโทรศัพท์ และช่องทางอื่นๆ ก็รู้สึกถึงความใส่ใจและอ่อนโยนแน่ๆ เลยเลือกที่นี่เลย ซึ่งไม่ผิดหวังจริงๆ

ไปที่คลินิกเราได้คุณหมอเต้ย ดูแลและเป็นแพทย์ที่ผ่าตัดให้ค่ะ ลืมบอกไป เราเลือกทรงกลมนะคะ เหตุผลคือ เราอยากได้หน้าอกที่ดูมีเนินๆ กลมกลึง เลยเลือกทรงกลมค่ะ ส่วนเรื่องไซส์ก็ได้คุณหมอแนะนำให้ค่ะ ซึ่งคุณหมอใจดีมาก ให้คำแนะนำเราตลอดเรื่องไซส์ที่เรากังวลว่า ถ้าใส่ใหญ่ไปเราจะตัวใหญ่ หรือใส่เล็กไปมันจะเล็กไปไหม ซึ่งตรงนี้ด้วยโครงสร้างของเราบวกกับส่วนสูงและน้ำหนัก 400 cc ถือว่ากำลังดีค่ะ ไม่ใหญ่ไม่เล็กไปขอบคุณคำแนะนำจากคุณหมอมากๆ ที่ทำให้เราได้ไซส์ที่พอดีและเหมาะกับเรา

อันนี้รูปก่อนเสริมค่ะ

อันนี้รูปปัจจุบันค่ะ สวยงามมม เนินมาอกเต็มเสื้อ ภูมิใจ

สำหรับสาวๆ ที่สนใจอยากเสริมหน้าอก เราแนะนำที่คอสมาแคร์คลินิกเป็นอีกตัวเลือกที่น่าสนใจ และดีจริงๆค่ะ ที่สำคัญอ่อนโยนต่อใจมาก ๆ หมอหล่อ หมอมือนิ่ม ยิ้มหวานน ตอนนี้มีความสุขกับหน้าอกใหม่มากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้