เจ้าของ: valilice
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] [รีวิว] จมูกโด่งธรรมชาติกับคุณหมอตุ๊ก Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
โดยรวมเเล้วเข้ากับหน้ามากเลยคะ
สวยน่ารักมากเลยคับ
จมูกทรงธรรมชาติมากเลย คุณหมอรับปรึกษาก่อนไหมค่ะ
ตัวเองทำอะไรไปบ้างค่ะ
ชอบเทคนิคการวางซิลิโคนใต้เยื้อหุ้มกระดูกจมูก ที่อื่นไม่เห็นมีเลย
สวยสวยมากเลยค่ะ ใช้เวลาพักฟื้นนานไหมค่ะ
สนใจทำกับคุณหมอตุ๊ก
เข้าไปปรึกษาได้เลยไหมคะ หรือต้องจองคิวก่อน
เห็นในเฟชเเล้วรีวิวเยอะมาก สวยๆทั้งนั้นเลย
มีบริการเสริมไหมคะ
อยากไปทำหน้าใสที่นี่
คุณหมอฝีมือดีมากเลยค่ะ
จริงค่ะ ดูดีมอร์มาหลายกระทู้มาก สวยจริงค่ะ
สวยคมดูมีมิติมากเลยค่ะ
ชอบผลงานคุณหมอตุ๊กมากๆค่ะ
ราคาเท่าไรค่ะ ราคานี้รวมค่ายาไหมค่ะ
ที่นี้มีแต่คนบอกว่าดี มีสาขาไหนบ้างค่ะ
หลังทำต้องงดอะไรบ้างค่ะ
ศอายุ18ทำได้ไหค่ะ ต้องมีผู้ปกครองไปไหมค่ะ
ทรงจมูกเราเบี้ยว จะสามารถเเก้ให้ตรงได้ใช่ไหมคะ
fiom ตอบกลับเมื่อ 2017-11-25 17:15
ที่คลินิกนี้ คุณหมอใช้เทคนิคการวางซิลิโคนใต้เยื่อหุ้มกระดูกจมูกทุกคนเลยรึป่าวคะ

ใช่เเล้วค่ะ
ใช้ยาชาหรือยาสลบค่ะ
รับประกันกี่ปีค่ะ มีรายละเอียดไหมค้า
สวยเนียนธรรมชาติดีนะ ชอบๆ
เราเข้าไปทำเเล้วต้องลางานกี่วันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้