ดู: 2796|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] สอบถามเรื่องทำหน้าอก

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้้ทำหน้าอกได้ ประมาณ38 วันค่ะ แต่ด้านซ้ายไม่ค่อยมีปัญหา แต่จะมีด้านขวามากก่าคือ
1.เวลายกแขนด้านขวา ใต้รักแร่จะมีเอ็นใหญ่ๆ บวมขึ้น แต่ไม่เจ็บนะค่ะ
2. ด้านขวาเหมือนเดิม คือร่องอกด้านในเวลากดแล้วรู้สึกเจ็บค่า เวลานวด แต่ซ้ายไม่เป็นนะค่ะ

ขอคำแนะนำหน่อยค่า ว่ามันจะหายไหม หรือจะต้องทำไงบ้างค่ะ
ได้ลองไปปรึกษาหมอที่ทำมั้ยค่ะ หมอน่าจะบอกได้ เพราะเราทำมาไม่มีปัญหานะค่ะ
เส้นยึดค่ะ ต้องใช้หมอเส้นและการกายภาพช่วย
แนะนำเลย ที่ศูนย์สุขภาพทรวงอกสตรี เค้าดูแลหลังผ่าตัดศัลยกรรมโดยเฉพาะ
ชื่อเฟส นวดนมซิลิโคน โทรปรึกษาเจ้าของร้านเลย ชื่อคุณหญิง0807536657
ร้านเค้าเปิดมา3ปีแล้ว ดาราไปกันเยอะ
เจ้าของร้านเรียนกายภาพทรวงอกเฉพาะทาง คือดีและปลอดภัยที่สุด แนะนำค่ะ
ปรึกษาหมอดีกว่าค่ะ
กลับไปให้หมอที่ทำมาดูก็ดีนะคะ หมอเค้าจะได้รู้ แล้วแก้ให้ทัน ถ้าเกิดว่ามีอะไรผิดปกติ เพราะตอนเราไปทำหน้าอกที่อัครา คลินิก เราก็มีเจ็บๆนิดหน่อยเหมือนกัน แต่พอกินยา ทำตามทุกอย่างที่หมอบอกเคร่งครัด ก็ไม่มีปัญหาอะไรแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้