ดู: 444|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ไม่ต้องง้อดันทรงอีกต่อไป เสริมมาใหม่ 400 cc

[คัดลอกลิงก์]
มารีวิวเสริมหน้าอกค่ะ หน้าอกไม่ค่อยจะมีเลยค่ะ อยากเสริมมากๆอยากได้ใหญ่ๆ
แต่คนหมอบอกว่า 400 ก็ใหญ่แล้วค่ะ เพราะเราเนื้อน้อย แต่ได้ขนาดนี้ก็ดีมากแล้วค่ะ
ก่อนเสริมก็๋มีเวลาหาข้อมูลอยู่บ้างค่ะ ส่วนใหญ่ก็เลือกเสริมคลีนิกแตกต่างกัน
เราก้เลยตัดสินใจเสริมที่นี่ค่ะ แอปโซลูท บิวตี้ คลีนิก เสริมกับคุณมอชาติชาย ที่สาขาทองหล่อ
โอนมัดจำจองคิว ผ่านเซลล์ของคลีนิกโดยตรงค่ะ ที่นี่มีเอเจนซี่ค่อนข้างเยอะมากๆ
เพื่อความชัวร์แนะนำให้จองกับเซลล์หรือพนักงานคลีนิกโดยตรงดีกว่าค่ะ

ก่อนผ่าตัดก็มีการตรวจสุขภาพ อดน้พ อดอาหารเหมือนหลายๆที่เลยค่ะ ตื่นเต้นมากๆ
ผ่าตัดแบบดมยาสลบค่ะ มีวิสัญญีด้วย คุณหมอให้คำปรึกษาดีมากๆค่ะ ถึงแม้คนจะเยอะ ก็ไม่รีบพูดๆ
หลังผ่าตัดก็จะมีใบนัดวันและเวลาที่ต้องเข้ามาตรวจค่ะ ดีมากค่ะ จะได้แพลนวันหยุดไว้

หลังเสริม 3 วัน

ของเราใช้เวลาผ่าตัดประมาณชั่วโมงกว่าๆค่ะ ตื่นมาก็ขอกลับบ้านเลย เพราะไม่รู้มึนยาสลบเหมือนคนอื่น
รู้สึกหิวมากกว่าค่ะ 555 เพราะอดน้ำ อดอาหารตั้ง 8 ชั่วโมง แต่ก็กินมากไม่ได้ค่ะ กินได้นิดหน่อย
กินเยอะแล้วเหมือนจะอาเจียนค่ะ มันอึดอัดด้วย เพราะผ้าทืี่รัดหน้าอกแน่นมากๆค่ะ ต้องนอนหัวสูงๆ
ไม่อย่างงั้นจะหายใจไม่ค่อยสะดวกเลยค่ะ จะทรมานนิดหน่อยในช่วงแรกๆแค่นั้นเองค่ะ

หลังเสริม 7 วัน

คุณหมอจะนัดตัดไหมหลังเสริม 5 วันค่ะ ที่นี่ตัดไหมค่อนข้างเร็ว เห็นพยาบาลบอกว่าคุณหมอเย็บแผลหลายชั้น
ทำให้แผลค่อนข้างติดเร็ว ก็ดีเหมือนกันค่ะ แผลเวลามีไหมอยู่แอบคันๆ ชอบจะเผลอเกาอยู่เรื่อย

หลังเสริม 10 วัน

เสริมมา 14 วันก็สามารถนวดเบาๆได้ค่ะ เราจะนวดตอนอาบน้ำเช้าและเย็นค่ะ แรกๆอาจจะเจ็บๆบ้าง
แต่พอนานๆไปก็เริ่มชินค่ะ ที่คลีนิกเค้าจะบอกวิธีการนวดมาค่ะ หรือจะเปิดยูทูปดูก็ได้ค่ะ
ส่วนคอร์สที่คลีนิกแถมให้ รอครบ 1 เดือนถึงจะไปนวดได้ค่ะ เพราะว่าที่คลีนิกจะนวดอีกแบบนึง

หลังเสริม 20 วัน

ตอนนี้เราก็เสริมมาเกือบเดือนแล้วค่ะ หน้าอกเริ่มนิ่มจากตอนแรกๆมาก แกะผ้ามาใหม่ๆแข็งมาก
เสริมซิลิโคนเมนเตอร์ ขนาด 400 cc ค่ะ คุณหมอวางซิลิโคนใต้กล้ามเนื้อค่ะ

ปัจจุบัน

สวยจริงอาไรจริงค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้