ดู: 1927|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอสำรวย จรัญ53 เป็นไงอ่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ใครเคยไปทำจมูกกับหมอสำรวยมาแล้ว แบบว่าทำมานานหลายๆเดือนหรือเป็นปี อ่ะ อยากรู้ว่าสวยอย่างที่เค้าว่า และเป็นธรรมชาติอย่างที่เค้าบอกจิงรึเปล่า รบกวนคนมีประสบการณ์ช่วยตอบทีนะจ๊ะ ขอบคุณมากๆเรย
คุณหมอเน้นทำแบบไม่โด่งมากค่ะ    เน้นเป็นแบบธรรมชาติมาก
แต่สำหรับเรา รุ้สึกจะธรรมชาติมาก หลายคนดูไม่ค่ยออกว่าทำมาแล้ว  เหมอืนไม่ได้เสริมเลย
ตอนนี้เสริมได้เกือบ 3 เดือนแล้วค่ะ อยากไปแก้ใหม่ ให้โด่งกว่าเดิม ไม่รุ้หมอจะแก้ให้โด่งกว่าเดิมไหม
ลองไปดูที่หลายๆคนรีวิวมา หลายคนก็สวยเข้ากับหน้าค่ะ
ถ้าเน้นโด่งคงจะไม่ได้  คุณหมอเน้นธรรมชาติค่ะ  จะให้ดีไปคุยปรึกษาคุณหมอก่อนค่ะ คุณหมอใจดี ไม่ทำไม่ว่า
ก็ทำมาเหมือนกันนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้