ดู: 961|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก Mentor 300 CC เนียนกริ๊บ เป็นธรรมชาติสุดๆ ที่ The SiB Clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้หลังเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic มา ขอมานั่งเขียนรีวิวหน่อยเถอคะ ขอมาแชร์ประสบการณ์เพื่อเป็นการประกอบการตัดสินใจ สำหรับเพื่อนๆๆที่กำลังมองหาคลินิกศัลยกรรมหน้าอกกันอยู่ อันนี้พูดก่อนเลยนะคะ ไม่ได้มาอวยแต่อย่างใด ทุกอย่างล้วนเจอมากับตรวจ เลยกล้ามาพิมพ์ มานั่งแชร์แบบนี้ค่ะ

ปกติแล้วเราเองเป็นคนที่สืบหาข้อมูลเรื่องเสริมหน้าอกมาบ้างแล้ว ก็รู้ว่าการเสริมเป็นประมาณไหน ความเสี่ยงของการเสริมมีออะไรบ้าง เราก็ได้ศึกษามาเองบ้างแล้ว เพราะ เอาตรงๆๆก็อยากทำมากๆๆๆ รู้สึกว่าผู้หญิงที่มีหน้าอกที่สมกับตัว มันเพิ่มเสน่ห์ให้ผู้หญิงให้มากๆๆๆเลยค่ะ ไม่ว่าจะใส่ชุดไหน เปิดหน้าเว้าหลังยังไงก้รอด รู้สึกว่าขนาดผู้หญิงด้วยกันเอง ยังมอง ยังสนใจเลย ถ้าเรามีหน้าอกที่โอเคร ขนาดเหมาะกับตัว ไม่ใหญ่ ไม่เล็กจนเกินไป ยังไงก็มีชัยไปกว่าครึ่งแน่นอนค่ะ

คุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย เป็นศัลยแพทย์ที่จบมาโดยตรง เป็นศัลยแพทย์เฉพาะทางที่มีประสบการณ์เรื่องการผ่าตัดหน้าอกมามากกว่า 8 ปี แล้วค่ะ จากที่เราหาข้อมูลมานะ ซึ่ง The SiB Clinic จะเป็นคลินิกที่ได้รีบความนิยมเรื่องเสริมหน้าอกแบบสุดๆๆๆ เรียกได้ว่า รีวิวหน้าอกสวยๆๆ ที่เราเห็นๆๆกันอยู่ทุกวันนี้ ล้วนแล้วแต่เป็นฝีมือของคุณหมอ ดารินทร์ ทั้งน๊านนนนนค่ะ เราเลยเชื่อใจ ใั่นใจกับที่นี่มากๆๆ ว่ายังไงก็ต้องทำหน้าอกของเราออกมาได้สวยไม่แพ้กับคนอื่นๆๆแน่นอน

ส่วนตัวแล้วเราเอง อยากทำหน้าอกขนาดที่ไม่ใหญ่เกินไป เราไม่อยากให้มันดูรู้ว่า เห้ยยยยยย คนนี้ทำหน้าอก อะไรแบบนี้ค่ะ อยากให้เค้ามองว่ามันเป็นแบบนี้มาตั้งแต่แรกแล้ว เป็นหุ่นที่มีสัดส่วนที่ดีอยู่แล้วอะไรทำนองนี้ค่ะ ไม่รู้คิดไปเองไหมนะ แต่ความต้องการของเรา คืออยากได้แบบนั้นจริงๆๆๆค่ะ เราเลยขอคิวเข้ารับคำปรึกษาจากคุณหมอ ดารินทร์ โดยตรงเลยค่ะ เอาให้รู้ไปเลยว่าตื้นลึกหนาบางเป็นยังไง อิอิ คุณหมอดารินทร์ ดูแบบเป็นผู้หญิงใจดีอ่ะ ดูไม่น่ากลัวเหมือนคนอื่นๆๆ ปรึกษาไป พูดคุยไป แบบไม่เกร็งเลยค่ะ คุณหมอเป็นผู้หญิงด้วย เราเลยกล้าที่จะเปิดเผยอะไรได้มากขึ้น ทำไห้การตกลงกัน เป็นไปด้วยความราบรื่นค่ะ ทุกๆๆอย่างที่นี้คือมันดีมากๆๆๆ ทั้งบริการจากพนักงาน ที่คอยต้อนรับเรา แบบดูแลเราเป็นอย่างดี ถามนั่นถามนี้เราตลอด มาชวนเราคุย แบบเป็นกันเองมากๆๆๆๆ ที่นี้ไม่ฮาร์ดคอร์ที่จะขายดีค่ะ เคยไปปรึกษาที่อื่น โอ้วโห้วววว เอาพนักงานมารุมเรา 4 5 คน ไม่ไหวค่ะ แบบนั้น ถ้าคลินิกคุณดีจริง ไม่ต้องพูดอะไรเยอะ คนเค้าก้มาไหมค่ะ อันนี้ความคิดเห็นส่วนตัวเรานะ 555555 ไม่รู้จะพูดยังไง เรา love The SiB จริงๆๆๆค่ะ นี่นั่งพิมพ์ไป ก็ยิ้มไป เขินไป บ้าไปแล้วววว 555555 เดี๋ยววันนี้มีรูปสวยๆๆมาฝากกันนะคะ อย่างน้อยคนที่อ่านมาจนถึงตอนนี้ ก็เอาไปประกอบการตัดสินใจกันได้เลยนะคะ และ ดูผลงานได้เลยค่ะ

เป็นซีลีโคน Mentor ทรงกลมนะคะ

ขนาด 300 CC คะ

ตอนนี้หลังจากทำชีวิตแฮปปี้มากๆๆค่ะ เลือกไม่ผิดที่จริงๆๆๆ The SiB Clinic คือ อันดับ 1 ในเรื่องศัลยกรรมหน้าอกจริงๆๆค่ะ ทุกวันนี้อาบน้ำทีไร มองหน้าอกตัวเองในกระจกแล้วมันแบบชื่นใจ ภูมิใจ อย่างบอกไม่ถูกเลยค่ะ 555555 สำหรับเพื่อนๆๆคนไหนที่มองหาคลินิกศัลยกรรมหน้าอกอยู่นะคะ เราบอกเลยว่าที่นี้ ทำหน้าอกออกมาแล้วเป็นธรรมชาติมากๆๆๆ สมกับสรีระสุดๆๆๆ ใครที่กำลังจะทำนม ห้ามพลาดที่นี่เลย นะคะ สำหรับใครที่มีคำถาม สามารถมเนถามเราได้เลยนะคะ เดี๋ยวเราจะมาตอบน้าาาาาาา บ๊ายบายยยยยยยยย

ดูเป็นธรรมชาติมากๆเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้