ดู: 8674|ตอบกลับ: 69
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกครั้งแรก by คุณหมอตุ๊ก Dmor^^

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ แนะนำตัวก่อนเนอะ เราชื่อแพร นี่เป็นกระทู้รีวิวการทำจมูกครั้งแรก

ผิดพลาดประการใด ขออภัยมา ณ ที่นี่ค่ะ><

จริงๆแล้วเราเป็นคนพอมีปลายจมูกอยู่นิดหน่อย แต่ตรงสันไม่มี เลยคิดว่าอยากทำให้มันพอมีสันขึ้นมานิดนึง

ก็พอตัดสินใจอยากทำแล้ว ก็หาข้อมูลในเนตอยู่หลายเดือน จนมาเจอรีวิวสวยๆของคุณหมอตุ๊กที่ดีมอร์

ด้วยทรงที่เข้ากับหน้าของแต่ล่ะคนและยังดูเป็นธรรมชาติมากๆ ทำให้ตัดสินใจเลือกที่นี่ และผลออกมาเป็นที่พอใจมากค่ะ

ลองมาดูรูปก่อนทำกันเนอะ

อันนี้หน้าตรงกับเอียงข้างนิดนึง จะเห็นว่าไม่มีสันจมูก ดูแบนๆเนอะ

มาดูafter กันค่ะ

รูปนี้หลังทำ 3 วัน

วันที่3-4จะบวมมากที่สุด (เคสของแพรมีตะไบกระดูกและแต่งปลายเรียวด้วยค่ะ)

มาดูรูปหลังทำ 7 วัน

เอาเทปกาวออกแล้ว แต่หัวตายังบวมและช้ำๆอยู่

ต่อไปรูปหลังทำ 10 วันค่ะ

แต่งหน้าได้แล้ว^^

ตอนนี้ล่าสุด 1 เดือนกับอีก 10 วัน

จมูกเริ่มยุบ และเข้ารูปแล้วค่ะ ถูกใจมากๆ^^

อยากให้ดีมอร์เป็นอีกทางเลือกของคนที่สนใจทำจมูกนะคะ ที่นี่บริการดีมากและผลงานของคุณหมอสุดยอดเลยค่ะ
สวยจังคะ บวมนานไหมค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-5-17 18:46:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
บวมหนักๆเลยประมาน5วันค่ะ หลังจากนั้นก็ยุบแล้วค่ะ วันที่10ก็แต่งหน้าได้แล้ว
สวยเนียน เป็นธรรมชาติมากค่า
สวยจังเลยค่าทำเเพงไหมคะ
อยากแก้จังแต่ไม่รุจะได้แบบนี้ไหม
เรียกว่าทรงอะไรคะ สวยจัง
สวยจัง ทำมาเเพงไหมคะ
หูยยยยย สวยมากค่าา น่ารักด้วย
เจ็บมากไหมคะตอนที่่ทำ เรากลัวเข็มมากๆ
ว้าวววว. น่ารักมากๆเลยคะ
เหมือนเด็กญี่ปุ่นเลยนะคะ สวยมาก
น่ารักมากๆคะ อยากสวยเเบบนี้
สวยมากๆ เลยคะ อยากไปทำบ้างจัง
มีรูปอัพเดตอีกไหมคะ อยากเห็นจัง
สวยอยู่เเล้ว ยิ่งสวยไปอีก
ที่นี่ทำสวยจังเลยคะ สวยอยุ่เเล้วยิ่งสวยไปอี๊กกกก
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-9-16 14:02:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Bruy ตอบกลับเมื่อ 2017-8-16 20:58
มีรูปอัพเดตอีกไหมคะ อยากเห็นจัง

อันนี้ถ่ายไม่นานมานี้ค่ะ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-9-16 14:04:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Candy66 ตอบกลับเมื่อ 2017-7-8 21:53
เจ็บมากไหมคะตอนที่่ทำ เรากลัวเข็มมากๆ

ไม่เจ็บเลยค่า คุณหมอมือเบา ใจดีด้วย
อร๊ายยยย สวยมากเลย ชอบๆๆ
น่ารักจังเลยคะ มีชื่อทรงไหมอะเตง
สวยมาก คุณหมอสุดยอดจริงๆเลยนะคะนี่
กี่วันหายบวมนะคะ มีรูปมาอัพเดทกันบ้างนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้