ดู: 1710|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อกดู๊มๆ สะท้านรับลมร้อนนน เลอลักษณ์คอนเฟิร์ม

[คัดลอกลิงก์]

ฮัลโหลลลลค่า....มายเฟรน ช่วงนี้อากาศมันจะร้อนหน่อยๆ ร่างกายมันว้อนนทะเลมากกก บิกินี่ก็ลอยคอ รอคอยอยู่ในตู้เสื้อผ้าไม่ได้ใช้การสักที555555.เพราะอะไรรู้มั้ย เพราะสิ่งนี้

เพราะจอแบนนนสิค่ะคุณ55555. ทำให้รู้สึกไม่มั่นใจ จะไปไหนแต่งตัวทีงี้ หน้า-หลังเหมือนกัน5555. ไม่มีกับเค้าหรอก ส่วนโค้ง เว้า พอเพื่อนจะนัดปาร์ตี้ ว่ายน้ำ หรือไปทะเล  ก็ต้องโกยขึ้นมา ดันเข้าไป ขึ้นมั้ยก็ไม่นะ55555

ทั้งทีเราก็โตแล้ววว แต่นมยังประถมอยู่เลยย  ก็บับอยากจะมีโมเม้นไปพักกายที่ชายทะเล  อวดหุ่นแซ่บรับลมร้อน แต่แอ๊....คิดออกแล้ว55555.ทำนมโต้รับลมร้อนสะหน่อยย ฮ่าๆ เท่าไรเท่ากันขอให้มันดูมๆ ออกมาให้คนข้างๆ สะดุ้งก็พอ อุ๊บบบ.
        ถ้าถามว่าเพราะอะไรถึงทำ ตามกระแสหรอ ไม่ค่ะ เราทำเพื่อตัวเอง ใครบ้างละไม่อยากสวย อวดหุ่นแซ่บ ไปทะเล ว่ายน้ำทีโอ่ยยคุณขาเหมือนเด็กน้อยเลยะค่ะ  แอบหนีแม่มาเที่ยวหรอ เลยไม่สนใจค่ะอยากทำ555555. ตอนตัดสินใจนี่คิดไม่นานเลย เพราอยากทำอยู่แล้วไง ตั้งใจไปทำที่ รพ. เลอลักษณ์  แถวย่านฝั่งนนนี่เองค่า มีชื่อเสียงเลืองลือ ปั้งงๆๆๆ 5555ในเรื่องศัลยกรรมครบครันทุกอย่าง เป๊ะเว่อออ
        เลยโทเข้าไปจองคิวคุณหมอกิตติศักดิ์ค่า แหนะๆ ที่เลือกไม่ใช่หลับหูหลับตาเลือกนะ55555. ไม่ว่าจะเป็นพริ้ตตี้ เนตไอดอล เอยยผ่านมือคุณหมอเค้ามาหมดละค่า อีกประมาณ 2 วัน ก็เลยได้คิวมา เพราะการเสริมหน้าอกถือว่าเป็นเคสใหญ่นะค่ะ  ต้องเข้ามาพบคุณหมอคุยรายละเอียดด้วยตัวเอง ดิฉันก็จัดไปเลยค่าคุณพี่บอกคุณหมอรัวๆ อยากได้ดูมๆ ไม่ต้องใหญ่เว่อแบบหัวเด็ก แต่ก็ดูเซกซี่ปนน่ารัก อิอิ ก็เอาเป็นว่าโอเคตกลงคุยกันเรียบร้อย  คุณหมอก็ไล่เรากลับบ้าน55555 .ให้ไปพักผ่อนเตรียมร่างกายให้พร้อมค่ะ เวลามาตรวจความพร้อมของร่างกายจะไม่มีปัญหาเด้อ  งดอาหาร-น้ำ 8 ชั่วโมงงง โอ้ววว ชาบู หมูทะช้านนนน  งดวนไปยาวๆๆค่า

หลังจากผ่าตัดเสร็จ 3 วันค่ะ เริ่มดูมีอะไร55555 ของเรานี่เลือกเป็นซิลิโคน Sebbin นะค่ะขนาด 375 cc คือมันไม่ใหญ่เว่ออะค่ะ  กำลังเซกซี่5555.แผลของเราจะเย็บที่ใต้รักแร้  แต่ขอย้อนนน ไปเล่าตอนทำเสร็จวันแรกนิดนุงค่า พอเสร็จละแบบเห้ยยย  มันมีแล้ววว ฉันมีภูเขา 2 ลูกแล้วว  พอใจมาก ก็เลยติดใจขอนอนต่ออีก 1 คืน55555.ทาง รพ. มีบริการเป็นห้อง VIP 1 คืน แถมมีพยาบาลคนสวยคอยดูแลตลอดทั้งคืน พอตอนเช้าตื่นมาคุณหมอก็จะมาดูอาการ แนะนำวิธีการดูแลเวลากลับบ้านกันค่ะ
        พอครบ 5 วัน คุณหมอจะนัดเราเข้ามาถอดผ้า ตัดไหมค่ะ แล้วก็จะมีนักกายภาพมาสอนวิธีนวดเต้าให้เรานวดแบบถูกวิธีกัน  และที่ล้ำกว่านั้นแบบที่อื่นก็ไม่มีค่า คือนวดกระตุ้นไฟฟ้า มันดียังไง มันจะช่วยให้น้องเต้าดูมๆของเรามีความรู้สึก  มันดี๊ยยย  อะละอีกอย่างหลัง 10 วันถึงนวดเองได้นะค่ะ อิอิ  ยังไม่หมดที่อึ้ง ทึ้ง  ตอนที่เห็นอกตัวเองเชื่อมั้ยค่ะเพื่อนๆ คือมันสวย เป็นทรงกลมไม่เป็นบล็อคๆเลย และนิ่มเว่อ ไม่เหมือนลูกแตงโม หัวเด็กนั่นเองค่า5555.หลังจากนั้นก็กลับบ้านได้ค่ะ ช่วงแรกคุณหมอจะให้ใส่สปอร์ตบราไปก่อนนค่ะ หลัง 6 เดือนขึ้นไปค่อยใส่ ทูพีท วันพีท บิกินี่ โชว์แบบจัดเต็ม555555.

ทุกคนนนน ตอนนี้ 1 เดือนแล้วนะค่าแฮปปี้ดี๊ด๊า 55555555 ใส่เดินวนไปรอบชายหาดไม่ต้องอายใครดูมๆๆสะอย่างไม่เห็นต้องแคร์ ฮ่าๆๆ คือมันดีมากหลังจากที่ทำมาเนี้ยเพื่อนๆต้องหลีกทางให้เราเดินเลยนะ 5555 เริ่ดเว่ออ ใครก็บอกดูสวยขึ้น ดูมั่นใจ  สาวๆคนไหนสนใจหรือมีแพลนจะมาทำเราขอแนะนำที่เลยเลยคือมันดีจริงๆ เรื่องเจ็บอะมีบ้างค่ะไม่ต้องกลัว มันพอทนไหวค่ะไม่ถึงขั้นจะตายย55555ล้อเล่นจ่ะ เพื่อความสวยเราต้องทนนะค่ะ เกิดเป็นผู้หญิงแสนลำบาก ฮ่าๆๆ ตามมาเด้อๆๆ

สวยมากๆเลยค่าา เซบบินนิ่มดีมั๊ยคะ ตอนเราโทรไปสอบถามพนักงานไม่ค่อยแนะนำเซบบินเลย แผลสวยดีมั๊ยคะ
หน้าอกชิดสวย
หน้าอกชิดสวย
ต้องนวดบ่อยไหม
ราคาเทา่รัยค่ะ
แนะนำเลยค่ะ คือไปนวดมาทุกที่แล้วจิงๆๆ
ไม่มีที่ไหนให้คำปรึกษาและบอกรายละเอียด ในเรื่องของพังผืด ก้อนซีด การสลายพังพืด ทำให้ซิลิโคนนิ่ม
ได้ดีเท่า ศูนย์สุขภาพทรวงอกสตรี เข้าไปที่เพจ นวดนมซิลิโคน โทรปรึกษาโดยตรง 0807536657
ถ้าจองคิว โทร 0923137639
ร้านนี้ค่อนข้างดัง แต่ไม่ค่อยโปรโมท ดาราไปกันหลายคน แฮ่ๆเคยเจอค่ะ
ร้าน ตั้งอยู่ที่ศรีนครินทร์40 ตรงข้ามซีคอนสแควร์
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้