ดู: 772|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] ครั้งแรกของการเสริมจมูก และครั้งแรกของการรีวิว

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pinkkgo เมื่อ 2017-5-8 14:01

เป็นครั้งแรกที่เคยทำศัลยกรรมเลยค่ะ เลือกเสริมจมูกเป็นอันดับแรกเลย เสริมที่ YB Clinic

จริงๆจมูกเดิมก็พอมีสันอยู่แล้วค่ะ แต่ว่าเวลามองหน้าตรงหรือถ่ายรูปจะไม่ค่อยมองเห็นสัน

เลือกเสริมที่นี่เพราะ ราคาค่อนข้างตรงใจ และก็มีรีวิวค่อนข้างเยอะมากค่ะ คิวก็ไม่ยาวด้วย

เสริมมาในราคา 9,900 บาทค่ะ มีค่ายาอีกนิดหน่อย ซิลิโคนอเมริกาค่ะ เสริมแบบฉีดยาชา

ใช้เวลาเสริมประมาณ 40 นาทีค่ะ เป็น 40 นาที ที่ยาวนานมากสำหรับเรา อาจเป็นครั้งแรก

เลยมีความกลัวและความตื่นเต้นบ้าง พอออกจากห้องผ่าตัดก็โล่งใจมากๆค่ะ เกร็งมากๆค่ะ

ส่องกระจกแทบตกใจเลยค่ะ เหมือนตัวอะไรไม่รู้ตรงจมูกบวมๆ และมีพลาสเตอร์ปิดไว้ด้วย

รูปก่อนเสริม

ขอคุณหมอทรงแบบธรรมชาติๆหน่อยค่ะ อยากเติมช่วงสันแค่นิดเดียว กลัวโด่งแล้วไม่สวย

กลัวจะไม่เข้ากับโครงหน้าตัวเองค่ะ ผลลัพท์ที่ได้มาก็โอเคค่ะ ถูกใจเลยค่ะ กำลังโอเคเลย

ตอนนี้ก็เกือบเดือนแล้วค่ะ แต่ช่วงหัวคิ้วยังมีบวมๆอยู่บ้างค่ะ คิดว่าถ้าหายบวมคงสวยกว่านี้

หลังทำก็ดูแลตัวเองเป็นอย่าดีเลย ทั้งกินใบบัวบก น้ำมะพร้าว และ กินอาหารที่มีประโยชน์

รูปหลังเสริม

เป็นยังไงบ้างคะ ทรงถูกใจใครหลายๆคนบ้างไหมเอ่ย อาจจะไม่โด่ง ไม่พุ่ง มากเหมือนรีวิวอื่นๆนะคะ

เป็นความต้องการส่วนตัวค่ะ แต่ถ้าใครอยากได้ทรงจมูกแบบไหน คุณหมอก็ทำให้ตามแบบที่เราชอบ

คลีนิกก็ตั้งอยู่ที่ พระราม 3 ตรงข้ามกับเซ็นทรัลเลยค่ะ อยู่ติดๆกับโลตัส เดินทางไม่ค่อยยากเท่าไรค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้