ดู: 441|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกกับนายแพทย์นภัส YB ขนาด 325 CC

[คัดลอกลิงก์]
ช่วงนี้เห็นกระแสเสริมมาอกมาแรงแซงทางโค้งมากๆค่ะ เลยอยากจะมาแชร์บ้าง
เราเพิ่งเสริมหน้าอกได้ 1 เดือนเองค่ะ ตอนนี้เริ่มเป็นทรงมากขึ้น และเริ่มนิ่มแล้ว
เราเสริมที่ YB Clinic กับคุณหมอนัท นภัสค่ะ ซิลิโคนยูโร ผิวทราย ทรงกลมๆค่ะ
ไม่อยากได้ขนาดใหญ่มากค่ะ ชอบแบบพอดีๆตัว คุณหมอก็เลยแนะนำ 325 CC
มีเพื่อนไปเสริมที่นี่เยอะค่ะ ทำออกมาสวยทุกคน ราคาไม่แพงด้วยค่ะ โปรก็เยอะ

พี่ๆพนักงานที่คลีนิกน่ารักมากค่ะ ดูแลดีมากจนเราเกรงใจเลย คลีนิกตกแต่งสวย
การเดินทางไม่ยากค่ะ สาขากทม. อยู่แถวๆพระราม3 ตรงข้ามกับเซ็นทรัลเลยค่ะ
มีที่จอดรถเยอะแยะมากมาย ถ้าที่จอดเต็มข้ามไปจอดที่เซ็นทรัล เดินเล่นรอก็ได้

รูปรีวิวหลังเสริมทันที ถ่ายจากห้องผ่าตัดเลยค่ะ พี่ๆพนักงานถ่ายไว้ให้

รูปรีวิวหลังเสริมครบ 1 เดือนค่ะ พี่ๆพนักงานถ่ายให้อีกแล้วค่ะ 55  ถ่ายเองไม่สวยเลย เห็นแต่หน้าตัวเอง อิอิ

ตอนนี้เห่อหน้าอกใหม่มากเลยค่ะ ใส่สายเดี่ยวหรือเกาะอกสวยมากๆเลย ขนาดก็ไม่ใหญ่ไม่เล็กจนเกินไป
หลังเสริมมาอาการช้ำแทบจะไม่มีเลยค่ะ สงสัยคุณหมอมือเบา และอาจจะดูแลตัวเองดีด้วย กลัวมีปัญหา
เดี๋ยวจะมาอัพเดทอีกนะคะ ประมาณเดือนหน้าค่ะ คิดว่าทรงน่าจะสวยกว่านี้ ถ้าหายบวมแบบ 100% แล้ว

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้