ดู: 1127|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวแก้จมูกกับเอเมดคลินิกครบ 1 ปี สวยถูกใจ ไม่ต้องแก้อีกแล้วค่ะ<3

[คัดลอกลิงก์]
        รีวิวนี้อาจจะมีรูปหลังทำไม่เยอะมากนะคะ เพราะเน้นรูปปัจจุบันที่สวยแล้วอย่างเดียว 5555 เฟิร์นทำจมูกมาได้ 1 ปีแล้วค่ะ เป็นการแก้ครั้งแรกและครั้งสุดท้าย ที่ต้องแก้เพราะอันเก่ามันเบี้ยวและดูไม่เป็นธรรมชาติ เฟิร์นเลยลองหาข้อมูลและรีวิวจากอินเทอร์เน็ต หามาเรื่อยๆ จนมาตกลงใจเลือก amed clinic เพราะว่าราคาสมเหตุสมผล คลินิกน่าเชื่อถือ

จำได้ว่าวันที่เข้าพบคุณหมอ คุณหมอใจดีมากเลยค่ะ เป็นกันเอง และเข้าใจความต้องการของเรามากๆ ช่วยลดความกังวลไม่เยอะเลย พอต้องเข้าผ่าตัดก็เลยรู้สึกเฉยๆ ไม่กังวลมาก เพราะไว้ใจคุณหมอและพยาบาลค่ะ ที่จำได้แม่นเลยคือหลังผ่าตัดหน้าเราไม่บวมเลย คือเลิศมาก อาจจะเป็นเพราะเราไม่ได้เครียดและกังวล พอถอดพลาสเตอร์เห็นจมูกตัวเองครั้งแรกก็พอใจมากค่ะ โด่งสวยเป็นธรรมชาติ ไม่เบี้ยวเหมือนอันเก่าที่ทำจากที่อื่น ประทับใจมากเลยค่ะ

อยากบอกเพื่อนๆ ที่เพิ่งทำศัลยกรรมนะคะว่าการดูแลตัวเองหลังผ่าตัดสำคัญมาก เฟิร์นพยายามกินผักใบเขียวเยอะๆ ดื่มน้ำมะพร้าว และทานผลไม้ที่มีคอลลาเจนเยอะๆ ไม่นานจมูกก็ยุบบวมเริ่มเข้าที่ค่ะ ห้ามลืมทานยาและล้างแผลด้วยนะคะ

ปัจจุบันนี้ 1 ปีกว่าๆ แล้ว ไม่ต้องบอกก็น่าจะรู้นะคะว่าชอบและพอใจมากแค่ไหน ถึงขั้นมาเขียนรีวิวย้อนหลัง 5555 เอาเป็นว่าเราไปดูรูปกันเลยดีกว่าค่ะ จัดเต็มไปเลย <3

ใส่ไอเฟลทิปด้วยรึป่าว
แก้เพราะอะไรคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-5-18 15:44:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพราะจมูกอันเก่ามันเบี้ยวค่ะ
ตรงปลายเสริมเพิ่มหรือเปล่าค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-5-22 15:45:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปลายของแท้ค่ะ
รู้จักคลีนิคได้อย่างไรคะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-5-24 15:55:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รู้จักเพราะเสริทหาศึกษาด้วยตัวเองดูหลายที่จนแน่ใจที่นี้โอเคราคาสมเหตุสมผล
มั่นใจแค่ไหนกับที่นี่คะ แล้วได้รีเควสอะไรหมอเป็นพิเศษมั้ย
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-5-29 16:13:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนั้นผู้ปกครองเป็นคนดำเนินการไห้ค่ะ น่าจะหลักหมื่นนิดๆ
ตอนนี้ราคาน่าจะปรับนะคะ ลองเช็คที่คลีนิคดีกว่าค่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-6-1 15:38:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณหมอเป๊กใจดีเป็นกันเองสำคัญเข้าใจความต้องการของเราอย่างจริงๆ
ก่อนเข้าและหลังเข้ารู้สึกชอบเพราะพนักงานและหมอเป็นกันเองค่ะ
ดูแลตัวเองหลังผ่าตัดยังไงคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้