ดู: 781|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวจมูกอเมริกา เนียนสุดๆ ที่เอเม่คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้จะมารีวิว ทำจมูกซิลิโคนทรงอเมริกา ที่เอเม่คลินิก นะคะ จริงๆเราเป็นคนมีจมูกตรงส่วนปลายค่อนข้างชัดอยู่แล้ว ขาดแต่ดั้งนี่แหละ เลยอยากเสริมให้หน้ามันชัดขึ้นมาอีกหน่อย แต่เราอยากได้จมูกสไตล์ฝรั่งเลยเลือกเสริมเป็นทรงอเมริกาค่ะ

เราทำกับคุณหมอแหวว เพ็ญลดา ครุธโกษา คุณหมอใจดีค่ะ มือเบามาก ทำเสร็จไม่มีรอบช้ำเลยค่ะ   

อันนี้ตอนทำเสร็จแล้ว สังเกตที่ดั้ง ดูดีเป็นธรรมชาติมากๆค่ะ เพื่อนๆก็ทักว่าไปทำอะไรมาสวยขึ้น แต่ไม่มีใครทักเรื่องจมูกเลย แบบว่าเนียนสุดๆค่ะ

ต้องขอขอบคุณเอเม่คลินิก และคุณหมอแหวว มากๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้