ดู: 877|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ชิดและสวยก็ต้องนมเลอลักษณ์สิค่ะ !

[คัดลอกลิงก์]

เห็นจากภาพก็คงจะรู้แล้วใช่ไหมค่ะ ว่าวันนี้เราจะมาพูดถึงเรื่องอะไร อิอิ ก็เรื่องจมูกไงค่ะ !เอ้ย!ไมใช่ หน้าอกสิค่ะ +5555 ก็อารมณ์ดีนึงอ่ะค่ะเพราะพึ่งได้หน้าอกสุดเซ็กซี่สวยแบบนี้มาจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์คะ เริ่มด้วยการที่เราเป็นคนที่อยากเสริมหน้าอกมากค่ะเพื่อนๆเพราะเมื่อสมัยอยู่กับเพื่อนๆเราเป็นคนที่หน้าอกเล็กสุดเลยค่ะ ไม้กระดานก็ว่าได้+555 เพื่อนผู้ชายชอบล้อค่ะว่า น้องกระดานแบบแยกไม่ออกจริงๆค่ะว่าอันไหนด้านหน้าอันไหนด้านหลัง +56555 แต่ตอนนี้ต้องบอกเลยว่าชีวิตดีมากๆหลังไปเสริมหน้าอกมาค่ะ  เด๋ยวไปดูภาพก่อนจะเสริมหน้าอกก่อนไหมค่ะไปดูกันค่ะ +55 แอบเขิลนะค่ะเนี้ย!

ก่อนเสริมหน้าอกนี่แบบแบนได้ใจค่ะเราเป็นคนที่มีเนื้อหน้าอกนะค่ะ แต่แปลกเวลาเราใส่พวกบราดันหน้าอกแล้วรู้สึกว่ามันไม่ดันให้เราเลยเวลาเราใส่พวกสายเดี๋ยวที่ต้องเปิดโชว์เนินอกนี่แบบแยกไม่ออกเลยว่าเป็นผู้หญิงหรือหน้าอกผู้ชาย  อิอิ เราอยากเสริมหน้าอกฝุดๆเลยค่ะแต่แบบว่า ตอนนั้นยังกลัวไงค่ะ อิอิ เก็บเงินไว้เลยค่ะตอนนั้น ปาร์ตี้กับเพื่อนๆๆ ก็แอบนอยน่ะเวลาใส่ชุดแบบนี้ไปเหมือนใส่ไปให้คนอื่นแซวเลยค่ะ +555

ตอนนี้เราก้สร้างความมั่นใจให้กับตัวเราได้ด้วยกับการเปิดดูรีวิวจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์มองทุกวันค่ะ ว่าวันนึงเราจะได้เป็นลูกสาวคุณหมอกิตติศักดิ์ค่ะ +555 หน้าอกจะได้สวยปังค่ะ โทรไปจองคิวกับทางโรงพยาบาลเลยค่ะ เอาให้บิ้กไซท์ไปเลยค่ะล้อกัน ตอนไปถึงที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์เราตื่นเต้นมากนะค่ะตอนนัน้ ยังจำได้เลยค่ะว่าท่องอย่างเดียวเลยค่ะว่าเราจะได้หน้าอกที่สวยๆนิ่มกลับออกมา อิอิ เราพาเพื่อนไปเฝ้าค่ะ 1 คืนเพราะที่นี้เค้ามีพักค้างคืน 1 คืนเพื่อเดรนเลือดเสียค่ะ อิอิ ดีนะค่ะต่างจากคลินิกทั่วไปมากๆค่ะ  
        ตอนคุณหมอตรวจเราขอคุณหมอกิตติศักดิ์ไซท์ใหญ่ๆเลยค่ะได้มาไซท์ 410 CC ค่ะ อิอิ ซิลิโคลน Sebbin ค่ะ ตอนที่เราทำไปค่ะ เราเลือกเป็นแผลใต้ราวนมค่ะ จะได้ซ่อนแผลแบบมิดชิดมั่นใจทุกครั้งที่โชว์วงแขนค่ะ +555  หลังจากเราตรวจร่างกาย ตรวจเลือดเราก้ได้เวลาผ่าตัดค่ะ อิอิ ไม่กลัวเลยค่ะเพราะเพื่อน้องนม ทำได้สิ!สู้ๆๆ ที่นี้เค้ามียาสลบค่ะ เลยไม่ได้รู้สึกอะไร ตอนทำตื่นมาก็อยู่ในห้องพักละค่ะ พร้อมสายเดรนเลือดเสียค่ะอิอิ  รอตอนเช้าจะมีคุณหมอมาตรวจอีกรอบค่ะ อิอิ พยาบาลก็ดูแลเราสามารถเรียกได้ตลอดทั้งคืนค่ะ VIP มากๆๆ

หลังจากวันนั้นชีวิตเราก็ดีดี๊ค่ะ อิอิ หลังจากนั้น 5 วันเราเราก็กลับไปให้ทางโรงพยาบาลเลอลักษณ์สอนนวดหน้าอกค่ะและกระตุ้นไฟฟ้าค่ะ โดยนักกายภาพค่ะ ซึ่งดีมากค่ะ หลังจากนั้นเรากใส่เป็นชั้นในสปอตบราค่ะ อิอิ ทรงหน้าอกทีได้มาก็สวยมากค่ะคุณหมอมีเทคนิคพิเศษในการวางซิลิโคลนทรงกลมให้สวยเป็นธรรมชาติได้สวยมากค่ะ หน้าอกนิ่มสวยมากค่ะ แทบไม่ต้องนวดเลยค่ะ อกก็ชิดปังค่ะ

มั่นใจมากขึ้นนะค่ะ เวลาเราใส่เสื้อผ้าที่ต้องโชว์เนินหน้าอกก็ไม่ต้องกังวลอีกแล้วค่ะ หยิบตัวไหนๆๆก็ใส่ได้หมดละค่ะ คราวนี้ช่วงนี้เรายังใส่สปอตบราอยุ่นะค่ะ อิอิ

เราว่าสการเลือกสถานที่ในการเสริมหน้าอกนั้นเป็นเรื่องที่มีความสำคัญมากค่ะ เพราะหน้าอกเราจะสวยหรือไหมนั้นก็ขึ้นอยู่กับสถานที่ที่เราเลือกด้วยค่ะ  เราโชคดีมากค่ะที่เลือกโรงพยาบาลเลอลักษณ์ตอนนี้เลยแฮปปี้ฝุดดๆค่ะ ดุจากภาพเอาก้รู้ละค่ะว่าทำไมใครๆก็อยากมามีน้องนมแบบเราที่นี้ อิอิ
นิ่มธรรมชาติดีมั๊ยคะ
หน้าอกชิดสวย
ต้องนวดบ่อยไหม
หน้าอกชิดสวย
แนะนำเลยค่ะ คือไปนวดมาทุกที่แล้วจิงๆๆ
ไม่มีที่ไหนให้คำปรึกษาและบอกรายละเอียด ในเรื่องของพังผืด ก้อนซีด การสลายพังพืด ทำให้ซิลิโคนนิ่ม
ได้ดีเท่า ศูนย์สุขภาพทรวงอกสตรี เข้าไปที่เพจ นวดนมซิลิโคน โทรปรึกษาโดยตรง 0807536657
ถ้าจองคิว โทร 0923137639
ร้านนี้ค่อนข้างดัง แต่ไม่ค่อยโปรโมท ดาราไปกันหลายคน แฮ่ๆเคยเจอค่ะ
ร้าน ตั้งอยู่ที่ศรีนครินทร์40 ตรงข้ามซีคอนสแควร์
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้