ดู: 1038|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] (รีวิวเสริมนม) นมเน้นๆ ไม่เป็นไม้กระดานละจ้า

[คัดลอกลิงก์]

เมื่อก่อนคิดว่านมเล็กก็น่ารักได้ป่ะ นมเล็กแล้วมันหนักหัวใคร เอาจริงๆ ก็หนักหัวเรานี่ล่ะ ฮือๆ อยากใส่ชุดสวยๆ โชว์เนิน โชว์ร่องบ้างแต่ผลที่ได้ ฮึ โดนล้อว่านี้ร่องอก หรือร่องแม่น้ำแยงซีเกียง ช้ำใจเบาๆ  เกิดมาไม่เคยโดนล้ออะไรแล้วเจ็บใจเท่านี้มาก่อน

รูปนี้เลย ที่โดนล้อ ตอนแรกว่าจะลบรูปทิ้งละ ไม่อยากเก็บไว้เป็นความอับอายของชีวิต

แต่ชุดเดี๋ยวนี้นะ ต้องโชว์ร่องนิดๆ ให้พอเซ็กซี่ พอเราใส่ปุ๊ป ดูจากรูปเอาละกัน

ความโกรธ+น้อยใจมันทำให้ คิดอยากจะเสริมนมไปให้รู้แล้วรู้รอด ก็บอกตามตรงนะว่าช่วงนั้นหน้ามืด+คิดว่าอยากทำมานานมากๆแล้ว เลยเผลอตัดสินใจเสริมนมไป

เอาไปอีกชุด ดูเหี่ยวแห้งเลยทีเดียว ความมั่นใจตะเลิดหมด

ขนาดใส่ชุดไม่โชว์ยังดูมีแค่กระเปาะ น่าเกลียดกว่าเดิมอี๊ก

ตั้งแต่เกิดมาบอกเลยว่าการเสริมนมเป็นอะไรที่เจ็บที่สุดแล้วในชีวิต รองลงมาก็ดัดฟัน เรื่องเสริมจมูกนี่สิวๆ ไปเลย ไม่เจ็บไม่คันเท่าไหร่ คือตอนเสริมนมนี่มันก็ไม่รู้สึกนะ เพราะต้องดมยาสลบ อารมณ์แบบคุณหมอบอกว่าหายใจเข้าลึกๆ น้า หายใจเข้าไป 3 เฮือก หลับปิ๊งเลยจ้า

ใส่ชุดนี้ไปเสริมนมเลย

ตื่นมาอีกทีตอนหมอเค้าเรียก ความรู้สึกแรก แบบมึนและตึงมาก แน่นหน้าอกไปอีก แต่ก็เออมีนมแล้วเว้ย ไม่เป็นกะเทยน้อยหัวโปกแล้วจ้า ที่ที่เราไปเสริมนม เค้าไม่มีที่ให้นอนพักค้างคืน แต่ก็ให้มีนอนฟักฟื้นได้ แบบเราลุกไหวเมื่อไหร่ก็กลับบ้านได้เลย อะไรแบบนั้น

วันแรกรู้สึกเหมือนนมจะแตก คัดนมมาก จะตึงไปไหน

วันแรกที่ทำมานอนแทบไม่หลับ เพราะหมอให้นอนยกตัวสูง เราก็ไม่รู้จะทำไงเลยเอาหมอนมาสุมๆ รวมกัน ไปประมาณ 3-4 ชั้น นอนแบบกึ่งนั่งกึ่งนอน ผลคือนอนไม่หลับจ้า เหมือนมันนอนผิดท่าไปจากเดิมแล้วนอนไม่หลับ กว่าจะชินก็ปาเข้าไป 3 วันได้ (เสริมนมนี่มันเหนื่อยตอนพักฟื้นจริงๆ)

นอนท่าคล้ายแบบนี้เลย แต่เอาหมอนมาซ้อนๆเอา (รูปจากอากู๋)

ใส่บราแบบนี้เลย ดีต่อใจ ดีต่อนม

เสริมนมกับที่นี่เค้าเป็นแผลแบบใต้ราวนมอ่ะ มันก็ต้องทำความสะอาดบ้างใช่มั้ย ก็ต้องแกะที่ติดแผลออก แล้วใช้น้ำเกลือเช็ด ถ้าจะอาบน้ำก็ต้องแปะที่ติดแผลที่เค้าให้มา แผลจะได้ไม่เน่า แล้วก็ใส่สปอร์ตบราช่วยพยุงนมเอา ทำแบบนี้อยู่อาทิตย์นึงได้ ก็ต้องไปตัดไหม

เสริมนม ครบอาทิตย์ละจ้า

ใส่ชุดนี้ไปตัดไหมมีแต่คนมอง ไงมีนมแล้วก็สนใจกันใหญ่ ฮึ

ตอนแรกก็ว่าจะตัดไม่ออก เพราะแผลเริ่มแห้งแล้ว แต่ก็ผ่านไปได้ด้วยดี ตอนดึงไหมออกมานี่ เสียวแปล๊บเลย แล้วเราก็เริ่มนวดนม ก็ไปร้านนวดที่เค้ารับนวดนม ที่จริงอยากไปทุกวันเลย แต่จะเปลืองเงินมาก แต่ถ้าใครมีเงินก็ไปนวดทุกวันจะดี เพราะเค้านวดเก่งกว่าที่เรานวดเองจริงๆ ของเรางบน้อยเลยขอนวดกับร้านแค่ 2 วัน แล้วที่เหลือก็นวดเองเลยจ้า

นวดแบบนี้จ้า ต้องใส่แรงนิดนึง เจ็บก็ต้องยอม

ตอนนี้ทำมาได้เดือนหน่อยๆแล้ว นมเริ่มเข้าที่มากขึ้น ตอนแรกนมห่างมากน่าเกลียด จนเรากลัวว่าเสียเที่ยวที่ทำมาซะแล้ว แต่ตอนนี้หลังจากนวดบ่อย ก็เริ่มชิด แล้วก็สวยมากขึ้นจ้า นมก็เริ่มนิ่ม เรานั่งจิ้มนมทั้งวันเลย 555 เพลินดี

เสริมนมครบเดือนไปถ่ายรูปหลังทำมา เลยขอถ่ายรูปเก็บไว้ด้วย

หลังเสริมนม 1 เดือน นมสวยน่าจับ เอ้ย น่ามองมากค่า

ใส่เสื้อผ้านมก็มาเป็นเนิน ไม่เป็นกระเปาะแล้ว เฮ้ อยากปิดซอยเลี้ยงเลยทีเดียว ใครที่มาล้อว่าเป็นร่องน้ำแยงซีเกียงนะ จะเอาซิลิโคนปาหน้าเลยคอยดู ก็สำหรับใครที่อยากรู้รายละเอียดมากกว่านี้ก็หลังไมค์กันมานะจ๊ะ ยังไงจะมาอัพเดตกันให้ดูเรื่อยๆ นะจ๊ะ
ดูตึงมากก เสริมกี่ cc หรอคะ
ราคาแล้วแต่ไซด์หรือเปล่าค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้