เจ้าของ: Joy_Wanpen
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ยกระดับดั้งแหมบ กับ Lechome Clinic (เลอโชเม่คลินิก)

[คัดลอกลิงก์]
สวยจีง  มีปัจจุบันไหมคะ
หลังหูที่ทำไปนานๆมีแผลไหมคะ
สวยคร้าตอนฉีดยาชาเจ็บมัยค่ะ
สวยมากค่ะ ชอบปลายจมูกพุ่งๆๆแบบนี้
นี่ทำทรงอะไรค่ะ เจ็บไหมค่ะหาที่แก้อยู่ค่ะ มีคุณหมอแนะหลังหูเหมือนกันแต่ก้กลัวเจ็บ ทำครั่งแรกก้กลัวมากๆค่ะ มีรูปล่าสุดไหมค่ะ
เจ็บมากไหมคะ ดูแลยากหรือเปล่าคะ
ทำ 2 รายการ เหมือนกันเลยคะ สวยๆๆปลื้มมมาก
ธรรมชาติดีค่ะ. ไม่ต้องโด่ง ไม่ต้องพุ่งมากก็สวยดีคะ
สวยคร่า เข้ากับหน้าเลย
ทำกับคุณหมอท่านไหนค่ะ เราจองคิวกับคุณหมอกวางทำเดือน ก.ค ตื่นเต้นมากเลยค่ะ เป็นงานแก้ด้วยขอปังๆสวยๆแบบนี้นะคะ
สวยค่าราคาเท่าไหร่ค่ะ
ดูแลง้ายไหมค้ะ ทรงสวยมากเลยค่ะใช้ซิริโคนของอะไรค่ะ
สวยค่ะ เจ็บมากไหมคะ
กระดูกอ่อนหลังหูเท่าไหร่ ช่วยกันทะลุจริงไหมค่ะ
ซิลิโคนอะไรค่ะเท่าไหร่
สวยคร่า ดูแลอยากมัยค่ะทั้งหลังหูและจมูก
สวยค่ะ มีโปรมัยค่ะ
ราคาเท่าไหร่ พักฟื้นนานไหมค่ะ
เข้ากับหน้าเลยค่ะ ดูแลยากมัยค่ะ
หลังหูดูแลยากไหมคะ
ราคาเท่าไหร่ค่ะ  คลีนิกอยุ่แถวไหนคะ
โด่งพุ่งมากค่ะ สวยๆๆๆ
เจ็บไหมค่ะ พักฟื้นกี่วันค่ะ
ดูแลยากไหมค่ะ กี่เดือนเข้าที่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้