ดู: 1246|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] Mentor 375 CC เนินชิด เย้ายวนทุกสายตา ที่ The SiB Clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่าาา เพื่อนๆๆๆชาวดั้งโด่งทุกๆๆคน วันนี้หลังจากที่นั่งอ่านกระทู้ของคนอื่นที่เค้าเขียนกันไว้ แชร์ประสบการณ์ศัลยกรรมกัน อ่านบ่อยมากๆๆๆ จนวันนี้ได้ไปทำเองมาบ้างแล้ว ก็ไม่เห็นแก่ตัวค่ะ ขอมานั่งเขียนรีวิวเสริมหน้าอก ที่ The SiB Clinic ให้เพื่อนๆๆๆได้นั่งอ่านของเราบ้างค่ะ เมื่อก่อนนี้ก่อนที่จะเสริมหน้สอก เราเป็นคนที่ไม่มีหน้าอกเลยค่ะ เป็นคนอกไก่ แบนๆๆๆ ไข่ดาวมากๆๆๆๆ เวลาไปเที่ยวที่ไหนก็ต้องคอยใช้ตัวช่วย คอยโกย คอยดัน สุดฤทธิ์ค่ะ ที่สำคัญเพื่อนๆๆในกลุ่มเรา ก็เพิ่งไปเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic มาเหมือนกันค่ะ แล้วแบบเราก็ไปเที่ยวกัน เที่ยวทะเล ใส่ชุดบิกีนี่ ซึ่งเพื่อนเราใส่แล้วสวยมากๆๆๆ ดูแบบเต็มมาก หุ่นเว้า โครงแบบ นาฬิกาทรายเลย มีนมอะไรก้ดีไปหมดเลยค่ะ เซกซี่แบบขั้นสุดมากๆๆ ส่วนตัวเราก็ได้แต่นั่งมอง แบบคิดว่าสักวันต้องทำให้ได้ สักวันต้องเป็นวันของเราบ้าง อิอิ

หลังจากนั้นก็ไม่ยอมแพ้ค่ะ ลดน้ำหนัก กลับมาดูแลตัวเองอีกครั้ง หลังจากที่ปล่อยตัวเองไปนาน เพลิดเพลินไปกับการกิน การดื่ม จนร่างกายไม่ไหวแล้ว ร่างพังแล้ว อยู่ไม่ได้แล้วค่ะ รวบรวมแรงบันดาลใจเยอะๆๆ นั่งดูวิกตอเรีย ซีเคล็ต ทั้งวัน เพื่อสร้างแรงบรรดาลใจ คนอื่นอาจจะขำๆๆๆ เราสวยไม่ถึงพวกนางแบบพวกนั้นหรอก แต่นี่คือกำลังใจ ที่จะผลักดันให้เราลุกขึ้นสู้อีกครั้ง กอบกู้ร่างเราให้กับมาสวยอีกครั้ง

ลดน้ำหนักไปได้บ้างจากกระออกกำลังกาย เลยคิดว่าจะเข้าไปปรึกษาคุณหมอดารินทร์ ที่สาขาทองหล่อ เพื่อปรึกษาการเสริมหน้าอก อย่างเป็นจริงเป็นจังสักที จะได้สวย ครบ จบในทีเดียว ราคาอาจจะสูงกว่าทีอื่นนิดหน่อย แต่ที่นี้ใช้ของดีจริง คลินิกมีมาตรฐานจริง เซอวิสดีมากๆๆ เราเจอมากับตัว เราเลยกล้าพูดได้เต็มปากขนาดนี้ เรานัดปรึกษากับคุณหมอดารินทร์ ที่สาขาทองหล่อ คลินิกอยู่ที่ทองหล่อซอย 18 อยู่ติดกับศูนย์เบ็นซ์ แถวๆๆๆ สน.ทองหล่อเลยค่ะ หาง่ายมากๆๆๆ แต่หาที่จอดรถยากอยู่เหมือนกัน ถ้าใครจะไป เราแนะนำให้เค้าไปจอดในซอย 18 นะคะ ข้างในซอยจะมีที่จอดรถ ที่ไม่เสียเงินอยู่ค่ะ

เราเองเป็นกังวลเรื่องในอนาคตเราจะให้นมบุตรได้ไหม จึงได้ถามคุณหมอไป ว่าปัญหาในอนาคตเรื่องนี้จะเป็นยังไง ก็ได้คำตอบมาแล้วก็ทำให้สบายใจขึ้นเยอะมากๆๆๆเลยค่ะ หมดปัญหาเรื่องนี้ไปเลย คุณหมอแจ้งว่า หลังเสริมหน้าอกแล้ว สามารถให้นมบุตรได้ จากการศึกษาและวิจัยทางการแพทย์พบว่า ไม่พบซิลิโคนในน้ำนมมารดาแต่อย่างใด และที่นี้ก็มีวิสัญญีแพทย์ที่คอยดมยาสลบให่เรา มีผู้ช่วยคุณหมอ ทีมแพทย์ของคุณหมอเยอะมากๆๆๆค่ะ เรื่องความปลอดภัย หายห่วงเลยค่ะ ปลอดภัยล้านเปอร์เซ็นต์ หลังจากที่ปรึกษากับคุณหมอเสร็จคุณหมอจะให้เราไปตรวจสุขภาพ ก่อนผ่าตัด และ งดทานวิตามินซี อาหารเสริม เพื่อเวลาผ่าตัดเลือดจะได้ไม่ไหลออกมาเยอะ เราก็ทำตามที่่คุณหมอบอกทั้งหมดค่ะ ปฎิบัติตัวอย่างเคร่งครัด

เราใช้ซีลีโคน Mentor นะคะ

ขนาด 375 CC คะ ทรงกลม

หลังผ่าตัดกลับมาบ้าน ก็จะมีอาการอึดอัดที่หน้าอกนิดหน่อยค่ะ มีอากรเจ็บบ้าง ก็ทานยาตามที่หมอบอกให้ครบ ประมาณ 2-3 วันหลังจากการผ่าตัด ก็เริ่่มหายแล้วค่ะ อาการเจ็บก็เริ่มดีขึ้น เรื่มช่วยเหลือตัวเองได้ตามปกติ และ ก็พร้อมที่จะใส่ชุดสวยๆๆๆ ได้แล้วค่ะ อิอิ สำหรับเพื่อนๆๆคนไหนสนใจอยากสเริมหน้าอก เราแนะนำ The SiB Clinic โดยคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย เลยนะคะ  ยอมรับเลยว่าที่นี่ งานดีจริงๆๆ ทำที่เดียวจบ ไม่มีปัญหาอะไรตามมาเลยค่ะ วันนี้ขอบคุณเพื่อนๆๆที่นั่งฟังเราบ่นๆๆๆนะคะ สำหรับใครที่มีปัญหาเม้นไว้ได้เลยน้า เดี๋ยวเราว่างเราจะเข้ามาตอบจ้า
สวย Sexy มากๆๆๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้