ดู: 3821|ตอบกลับ: 2

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก คุณหมอกลวัชร์ DRK ทรงสวย ธรรมชาติมาก ชอบๆ

[คัดลอกลิงก์]

เสริมหน้าอก คุณหมอกลวัชร์ DRK ทรงสวย ธรรมชาติมาก ชอบๆ

สวัสดีค่ะ เราก้อเป็น อีกคนนึง ที่เป็น สมาชิกของ ดั้งโด่ง  ขอแนะนำตัว ก่อนละกันนะค่ะ   

“เราชื่อ นุ่น ค่ะ” นุ่นก้อเป็นคนนึง ที่ชอบดู รีวิว ศัลยกรรม ของเวป ดั้งโงนี้ ละค่ะ ชอบดูจนอยาก

ทำเอง หลายๆ อย่างเลย และก้อ กลัวๆ นะ เพราะในรีวิว ก้อมีทั้งรีวิว ที่ทำออกมาสวย และ ทำ

ออกมาแล้ว ไม่สวย  พูดเลย ก้อแอบกัวว่าถ้าเราทำออกมาแล้วจะสวยมั้ย  การทำศัลยกรรม ก็

เหมือนกับการเสี่ยงดวง อะเนอะ.... ทำออกมาดี ก้อดีไป ทำออกมาไม่สวย ก็เจ็บตัวเปล่า

เราก้อลองศึกษา หา ข้อมูลประวัติ คุณหมอ ก้อเจอ ชื่อ คุณหมอกลวัชร์  อยู่ในระดับต้นๆ

ของแพทย์ที่เชี่ยวชาญ  ด้านหน้าอก เราเลยเลือกมาทำที่นี่ ค่ะ ที่ DRK Clinic ที่เราเลือก เพราะว่า

เรามั่นใจ ในที่เรื่องของทีมแพทย์ ค่ะ เพราะ ที่นี่ คุณหมอกลวัชร์ ไม่ได้เป็นคนทำท่านเดียวนร้า

ยังมี คุณหมอวิษณุ อีกท่านด้วยค่ะ

pic 1.jpg

นี่รูปหน้าอก ก่อนทำ ของนุ่นเอง ค่ะ นุ่นเป็นคนตัวเล็กค่ะ สูงประมาณ 158 ซม. น้ำหนัก

43.5 กิโลกรัม ค่ะ มีเนื้อหน้าอกเล็กน้อย 55555 หรือ เรียกว่า ไม่มีเลย ตัวนุ่นเองไม่ได้อยากขนาด

ที่ใหญ่ค่ะ อยากได้แค่พอดีตัว เอาแบบว่า ใส่เสื้อผ้า แล้วดูดี ดูสวย ใส่บิกินี่ แล้วสวย ก้อพอแล้ว

คุณหมอก็ประเมินให้ ไซด์ 300 ซีซี ค่ะ  เพราะเป็นคนช่วงตัวแคบ แค่นี้ก้อพอค่ะ

pic 2.jpg

อันนี้เป็นภาพ หลังจากทำไป 2 วันค่ะ จะยังค่อนข้างบวมๆ อยู่เยอะเลยค่ะ คุณหมอ บอกว่า

ด้านบนที่บวม เพราะเป็นมัดกล้ามเนื้อ เพราะของเราเสริมใต้กล้ามเนื้อค่ะ  ไม่ต้องกังวล หมอให้เรา

ใส่บรา และสายคาดหน้าอกไว้ เดวมันก้อจะลดลง

pic 3.jpg

7 วันแล้วค่ะ อาการบวมก้อลดลง บ้างแล้วค่ะ ตรงที่บวมๆ ด้านบนก้อค่อยๆลดลง ค่ะ แต่

อาจจะยังเห็นไม่มาก เพราะแค่ 7 วัน เอง  เพื่อนๆ อาจจะสงสัย ว่าเจ็บมั้ย บอกตรงๆ เจ็บค่ะ ไม่

เจ็บสิแปลก แต่ไม่ได้เจ็บแบบทรมาน ทนไม่ได้ ต้องนอนซม อยู่ที่บ้าน นุ่น เอง พักแค่ 2 วัน ก้อ

ไปทำงานได้ตามปกติ ค่ะ

อันนี้แผล หลังจากที่ทำไปแล้ว 8 วันค่ะ ก็สามารถเอาพลาสเตอร์ กันน้ำออกได้เลย ช่วง 8

วันนี้ นุ่น ไม่ต้องทำอะไรเลยค่ะ ไม่ต้องแกะ พลาสเตอร์ มาล้างแผล ติดพลาสเตอร์ยาวเลยค่ะ

มาแกะทีเดียวเลย หลังจากนั้นอีก 2 วันก้ออาบน้ำได้ตามปกติเลยค่ะ

pic 4.jpg

เป็นไงค่ะ หลังทำ ไป เกือบเดือนละเริ่มเป็นทรงแล้ว ที่บวม ก้อเริ่มลดลงเยอะแล้วค่ะ บอก

เลยว่าชอบมากค่ะ รู้สึกมั่นใจขึ้นมากเลย ค่ะ ไม่ว่าจะใส่ชุดไหนก้อสวย  ใส่เกาะอก ก้อ มั่นใจ ว่า

ไม่เป็นไม้กระดาน  ไม่ต้องกลัวว่า  เสื้อจะหลุดเลยค่ะ

pic 5.jpg

ใส่ชุดไหน ก้อมั่นใจ ถึงจะเป็นสาวตัวเล็ก แต่ก้อเซ็กซี่ ได้นะค่ะ เตรียม โชว์อกสวยๆ ต้อนรับ

Summer นี้ กันได้แล้วค่ะ สาวๆ

โพสต์ 2017-4-18 15:09:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลย อยากทำบ้าง ราคาแรงมั้ยคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-5-26 13:52:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
c.samorn ตอบกลับเมื่อ 2017-4-18 15:09
สวยมากเลย อยากทำบ้าง ราคาแรงมั้ยคะ

ตอนนี้เห็นว่ากำลังมีโปรโมชั่นนะคะ ลองแอดไลน์ไปสอบถามได้ค่ะ @drkbeautyclinic ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้