ดู: 3763|ตอบกลับ: 63
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูก หมอฑู BB clinic รังสิต

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย misokimm เมื่อ 2017-4-12 21:30

เราทำจมูกมาได้ตอนนี้ก็ประมาณ 8 เดือนกว่าๆ แล้ว มาลองชมผลงานกันดีกว่าค่ะ จริงๆเราอยากได้โด่งกว่านี้แต่หมอบอกว่า เนื้อเราน้อง ปลายจมูกเอียงนิดหน่อยทำโด่งมากอาจจะเบี้ยวได้เราเลย ตามใจหมอ มาดูกันค่ะ

อันนี้ก่อนทำ

หลังทำเสร็จ

อันนี้ ประมาน4-5 วันเริ่มๆบวม แต่ช้ำน้อยมากเราเป็นคนช้ำง่ายมากๆแต่ช้ำน้อยมากหมอมือเบาคะ เราตะไบฮัมด้วย

อันนี้เอาพลาสเตอร์ออกแล้ว อาทิตย์กว่าๆเกือยสองอาทิตย์ ยังบวมๆ อยู่

อันนี้รูปเรียงจนถึงปัจจุบันสุดค่ะ

ทำออกมาค่อนข้างธรรมชาติ ในอนาคตถ้าสามารถทำให้โด่งกว่านี้ได้ก็อาจจะแก้ค่ะ โดยรวมค่อนข้างโอเคค่ะ บริการดี ด้วย
ราคาเท่าไหร่ครับ ^0^
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-4-14 21:26:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนั้นมีโปร 9900 ยังไม่รวมค่ายานะคะรวมๆ12,000 คะ ซิลิโคนเกาหลีคะ
ดูดีมากเลยค่ะ สวยจริงๆ
ดูเข้ากับหน้ามากๆเลย
สวยจังเลยคะ ชอบมากๆ
สวยดูดี รับใบหน้า โด่ง สวย มากคะ
โอ้ยย งานดีลลล ทำออกมาแล้วสวยมากก
ดูดีมากเลยค่ะ เข้ากับ จขกท มากๆ
ทรงดีงามม สวยมากกก
ทรงดีงานดี สวยมาก
ดูดีมากเลยค่ะ สวยจริงๆ งานดี คือดีลลมาก
งานดี งานเริ่ด ทรงสวย
ดูดีมากเลยค่ะ สวยจริงๆ อยากทำๆๆ
ทรงสวยคะ เลือกทรงเข้ามาก
ทรงสวย ดี ชอบ
สวยจังเลย ชอบมาก
หน้าสวยขึ้น สันจมูกชัดขึ้นมาก
สวยมากเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้