ดู: 568|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] แผลเป๊ะ เย็บแผลเสริมหน้าอก สวยมากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ เพื่อนๆชาวดั้งโด่งนะคะ วันนี้เรามา รีวิว ที่ไปเสริมหน้าอกมา
ทำกับคุณหมอ ดารินทร์ ม้วงไทย นะคะ ที่ เดอะซิบส์ คลินิกค่ะ
วันนี้ก็จะมาให้คำแนะนำเพื่อนๆที่กำลังหาข้อมุลการเสริมหน้าอกอยู่นะคะ
ตอนนี้เรา เสริมหน้าอกมาได้ 14 วันแล้วคะ สำหรับคนที่ กลัวการเกิดแผลเป็นหลังผ่าตัด
วันนี้ก็จะเอารีวิว แผล 14 วัน มารีวิวให้เพื่อนดูนะคะ เราแฮปปี้มาก ้เพราะ แผลหลังผ่าตัดของเรา
สวย และ คุณหมอเย็บละเอียดมากค่ะ เราผ่าใต้ราวนมนะคะ มารีวิวแผลกันคะ

เพื่อนๆจะเห็นได้ว่่า แผลเล็ก เย็บดีมากค่ะ ผ่าใต้ราวนมไม่เจ็บมากด้วยคะ
เราเป้นคนไม่มีเนื้อหน้ามากเท่าไร เราต้องแบบไม่ใหญ่ ตอนนี้ขนาดก็พอดีค่ะ ชอบ
มาดูรีวิวหน้าอกนะคะ ด้านหน้าและด้านข้างคะ

กำลังพอดีเลย ชิมิ อิอิ
ใครมีความสนใจก็สอบถามเข้าไปได้นะคะ
ตอนเราก่อนทำ แอดไลน์เข้าไปค่ะ ที่ สาขาสยาม Line ID :akylovely ค่ะ และก็สามารภนัดปรึกษาได้นะคะ
ไม่มีค่าใช้จ่าย ค่ะ ฝากติดตามด้วยนะคะ เดียวมาอัฟรูปอีกถ้ามีโอกาส นะคะ ขอบคุนคะ
สวยจิงอะไร จิง ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้