ดู: 514|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] สวยเป๊ะ ทรงสวย ดูธรรมชาติมากค่ะ ทำที่เดอะซิปเดอะซิปคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้แพรวอยากมารีวิวหลังจากที่ไปเสริมหน้าอกมาสักพักนึงแล้วค่ะ
ก็ตัดสินใจเขียนรีวิวเพื่อให้ความรู้กับเพื่อนๆ ในดั่งโด่งเพื่อจะได้มีประโยชน์
ไม่ทางตรงก็ทางอ้อมค่ะ เพราะหน้าอกของผู้หญิงเราคิดว่าถือว่าเป็นอวัยวะ
ที่สำคัญและมีผลต่อจิตใจของผู้หญิงเราเป็นอย่างมาก เพราะมันทำให้รู้สึกถึง
ความเป็นผู้หญิงจริงๆ ไม่ใช้แค่การให้นมลูกอย่างเดียวนะ แต่มันเป็นส่วนที่
สำคัญเวลาใส่เสื้อผ้าจริงหรือเปล่าเอย........

เราเป็นคนนึงที่หน้าอกเล็กมากแทบจะไม่มีเลยก็ว่าได้ รู้สึกขาดความมั่นใจ
มากเวลามีแฟนค่ะ ก็เลยคิดมาตลอดเลยค่ะ แล้วก็จังหวะดีมากที่แฟนเรา
ก็เป็นคนให้เงินมาทำด้วย

เราก็เลยมาปรึกษาที่เดอะซิป คลินิก เพราะพี่สาวเราเคยมาทำที่นี้ค่ะ
คือเราไม่ต้องไปหาข้อมูลที่อื่นเลย เพราะพี่เราบอกว่าทำที่นี่แหละ โอเคที่สุดแล้ว
เราก็เลยเชื่อพี่สาว ขอเราคุณหมอแนะนำเป็นทรงหยดน้ำค่ะ

เรามีภาพประกอบเล็กน้อยนะคะทั้งก่อนทำและหลังทำเอามาให้เพื่อนๆ ได้ดูกัน

ใครสนใจก็โทรติดต่อไปที่คลินิกได้นะค่ะ 088-222-8660 จ้าาาา
โพสต์ 2017-4-30 19:27:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ซิลิโคนยี่ห้ออะไรคะ ทรงอะไรคะ หยดน้ำหรือทรงกลม สวยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้