ดู: 2267|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอกอึ๋มๆ ตู้มๆ ต้อนรับซัมเมอร์

[คัดลอกลิงก์]
ได้เวลามาลงรีวิวบ้างแล้วค่ะเพื่อนๆหลังจากที่ตั้งใจอยากจะมาลงตั้งนานแล้ว ไม่มีเวลาซักกะที
จขกท ได้ไปเสริมหน้าอกที่แอปโซลูท บิวตี้ คลีนิก กับคุณหมอชาติชายมาค่ะชื่อเสียงอันโด่งดัง
ด้านการเสริมหน้าอก ไม่มีใครไม่รู้จักแน่นอนใช่ไหมค่ะ  สาวๆเป็นคนไข้คุณหมอกันเยอะมากๆ
เราก็เป็นหนึ่งในนั้นค่ะ เห็นสาวๆตั้งเพจกันว่า ลูกสาวหมอชาติชาย อิอิ ขอท้าวความก่อนนะคะ

เดิมที่เราเป็นลูกค้าแอปโซลูทมานานแล้วล่ะ ช่วงนั้นก็ดูแลผิวพรรณทั่วไปเลเซอร์กำจัดขนบ้าง
แล้วก็มีความอยากเสริมหน้าอก มาลองหาข้อมูลต่างๆ ปรากฎว่า!! ที่นี่เค้าเลื่องชื่อเรื่องนี้มากๆ
มีทั้ง พริตตี้ เซเล็บ เน็ตไอดอล มาทำกันเยอะมากๆค่ะ จขกท ก็ค่อนข้างมั่นใจในฝีมือคุณหมอ
หลังจากที่ได้หารีวิวดู ก็เลยตัดสินใจจองคิว และเข้าปปรึกษาคุณหมอ ขอใส่ขนาด 400 cc ค่ะ
คุณหมอก็บอกว่าสามารถใส่ได้ ทำทั้งท จทกท ก็อยากได้ใหญ่ๆหน่อย เผื่อตอนยุบด้วยค่ะ 55

วันนี้ก็มีรูปมาฝากสาวๆด้วยค่ะ มีมาไม่เยอะค่ะเพราะไม่ค่อยได้ถ่ายไว้เท่าไร แต่จะมาอัพเรื่อยๆ

ก่อนเสริม

หลังเสริม 14 วัน

หลังเสริม 30 วัน

ขอบอกว่าหลังทำจะไม่ค่อยรู้สึกเจ็บนะคะ แต่อาจจะมีอาการปวดหลัง และแน่นๆหน้าอกบ้างค่ะ
ประมาณ 2-3 วันก็ดีขึ้นค่ะ สามารถทำกิจวัตรประจำวันได้ตามปกติค่ะ ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดเลย

ใครมีแพลนเสริมหน้าอกอย่าลังเล อย่ากลัวเจ็บนะคะ ไม่เหมือนสิบล้อทับแน่นอน คอนเฟิร์มค่ะ

โพสต์ 2017-8-6 18:03:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จขกท ส่วนสูง น้ำหนักเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้