ดู: 1221|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รักนมหมดใจ เหมือนนมจริงมากๆ แผลผ่าตัดเนียนกริบ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Phisayaphat เมื่อ 2017-4-7 09:34

ก่อนอื่นให้ดูรูปปัจจุบันค่ะ ทรงสวย เป็นธรรมชาติ ไม่ยาน นิ่ม จับแล้วไม่รู้สึกว่าปลอม แผลผ่าตัดก็สวยแทบมองไม่เห็น
แผลใต้รักแร้ค่ะ ไม่เป็นคีรอยด์ ไม่นูน ไม่ดำ

ไม่มีปัญหาอะไรเลยค่ะ เคยมีหมอท่านอื่นลองตรวจดูก็บอกว่าเพอร์เฟค อันนี้ไม่ได้อวยนะคะ และหมอก็เป็นเพื่อนเราเองเป็นฝรั่ง นานๆ จะบินมา เลยให้เช็คให้เล่นๆ

ขอแชร์ประสบการณ์ของตัวเองนิดนึงนะคะ
เราชื่อจ๋า เลือกทำศัลยกรรมหน้าอก เพราะหน้าที่การงานที่ทำอยู่ต้องอาศัยรูปร่างหน้าตา โดยเฉพาะขนาดไซส์หน้าอกสำคัญมากในการแคสงานค่ะ

ดูรูปก่อนทำแล้วจะอึ้งค่ะ

ก่อนที่จะตัดสินใจทำหน้าอกก็ได้ศึกษาข้อมูลจากคนที่ทำจากหลายๆ สถานพยาบาล แล้วรู้สึกชอบทรงหน้าอก ดูเป็นธรรมชาติดี และการดูแลของทางโรงพยาบาล จึงเลือกทำทีโรงพยาบาลเลอลักษณ์ และ ขอเป็นคุณหมอกิตติศักดิ์โดยเฉพาะ จะทำทั้งทีก็ขอดีๆ ไปเลย จะได้ไม่มีปัญหาในอนาคต

ในวันที่มาทำ .. จะบอกว่าตื่นเต้นมากค่ะ เพราะมาคนเดียวเลย เพื่อนเลิกงานถึงจะตามมา ระหว่างนั่งรอตรวจเลือด วัดความดัน ก็ใช้เวลาไม่นานทั้งๆ ที่คนรอคิวเยอะมาก
ตอนที่เข้าไปคุยกับคุณหมอ เลือกๆ ตัวซิลิโคนเสร็จก็ถามขนาด หมอบอก 410cc เราก็กลัวมันใหญ่ไปเน้อ เราตัวเล็กมาก ทำใหญ่ไปกลัวจะน่าเกลียด

แต่มีคำนึงที่หมอถามว่า "คิดว่าเอ็มมี่นมสวยมั้ย? .. ถ้าสวยแสดงว่าเราก็ทำใหญ่ได้" 5555 หมอขาาาา เอ็มมี่เค้าสวย ทำออกมาก็ดูดี แต่ถ้าหนูทำใหญ่อาจไม่เหมือนเอ็มมี่ก็ได้ป่ะค่ะ  แต่ก็ตกลงทำ 410 cc

พยาบาลก็พาไปห้องพักคนไข้ แต่ก่อนพยาบาลออกไป เราวิ่งมาบอกพยาบาลว่า "หนูขอเปลี่ยนเป็น 380 ccได้มั้ยคะ คือกลัวใหญ่เกิน"
พยาบาลก็พยักหน้ายิ้มๆ
5555 เปลี่ยนใจเอาตอนสุดท้าย

รอในห้องพักซักพัก พยาบาลก็มาตามไปห้องผ่าตัด ใจเรานี่ตื่นเต้นสุดๆ ลุ้นว่าจะเจ็บมั้ย จะสวยแค่ไหน

จำได้ว่า ... พอให้น้ำเกลือให้ยาสลบทำความสะอาดเสร็จ เราก็รู้สึกตัวอีกทีคือบนเตียงพักตัวเองแล้ว

ความรู้สึกหลังผ่าตัดนะ !! โอ้โห แน่นหน้าอกมากกก หายใจลำบากสุดๆ แผลใต้รักแร้นี่อย่างระบม โหวกเหวกโวยวายม้ากกกก แต่ก็แค่คืนเดียวนะที่ต้องอาศัยเพื่อนพยุง อาจมีแปล้บๆ ช่วงแผลบ้าง แต่ก็ชิวๆจร้าา บินไปเที่ยวเชียงใหม่ต่อแบบสบายๆ 555 อึดและถึกมาก เพราะพักแค่เดือนเดียวเอง กลับมาเต้นแล้ว แต่ก็ยังต้องระวังแผลอยู่นิดหน่อย

ประทับใจในการทำศัลยกรรมที่ รพ.นี้มากดูแลดี เราขอยาแก้ปวดทั้งคืน (คือมันปวดอ่ะ ไม่ไหวนี่หน่า) แต่พยาบาลก็ไม่บ่นอะไร หายามาให้ ดูแลตลอด

หลังจากทำนมพอใจกับตัวเองมากกกกกก

เป็นผู้หญิงก็ต้องมีนมสิใช่ม่ะ. อิอิ งานก็ปัง มีคนจ้างตลอด

คนรอบข้างก็พูดกันเป็นเสียงเดียวเลยว่าทรงสวย ไม่ดูยานดูเป็นนมสาวๆ นิ่มเหมือนไม่ได้ทำ หน้าอกก็ชิดกันดี แถมแผลผ่ายังไม่หลงเหลือรอยเอาไว้ให้ขายขี้หน้าด้วย

"อยากจะฝากถึงคนที่สนใจอยากทำศัลยกรรมหน้าอก อยากให้ศึกษาดีๆ บางที่ราคาถูกมากจนน่ากลัว ร่างกายเรา เราต้องศึกษา อ่านรีวิว หาข้อมูลจากคนรอบตัว อย่าหลงแค่ว่าของถูกแต่ไม่ปลอดภัย จะเลือกทำทั้งทีควรเลือกสิ่งที่ดีที่สุดให้กับตัวเอง เหมือนที่จ๋าเลือก รพ.เลอลักษณ์"

ยาวไปหน่อยมั้ยคะ อิอิ
ขอบคุณที่เข้ามาอ่านค่ะ บาย

สวยค่ะ ที่เดียวกันแต่เราทำนานแล้ว
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-4-13 09:44:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
VjGuitar.soda ตอบกลับเมื่อ 2017-4-7 09:30
สวยค่ะ ที่เดียวกันแต่เราทำนานแล้ว

มีความอยากอัพไซส์ อิอิ
สวยมากค่ะ ทำที่เดียวกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้